˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
[ รสร. ] อันเชิญ แมรียา เกี่ยวกับ PokeMon
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ [ รสร. ] อันเชิญ แมรียา เกี่ยวกับ PokeMon 
Pokemon แบบในคลิปนี้ มันเล่นในเพลย์สเตชันหรือในคอม อยากเล่นมักๆ
ถ้าเล่นในคอมมีให้โหลดปะ ช่วงนี้เบื่อมากกก ปิดเทอมไม่มีไรทำ อยากหาเกมเล่นค่ะ

กด

จิงๆชอบโปเกมอนมั่กๆ สมัยก่อนเล่นนินเทนโดที่เป็นภาค เรด บลู กรีน แล้วก็
โกลด์แอนด์ซิลเวอร์ เล่นถึงสมัยมันมี 251 ตัวอะ ? เซเรบี้มั้ง
เดี๋ยวนี้ตัวใหม่ๆมาเพียบ ไม่รู้จักเรย

เดี๋ยวนี้มันมีแบบใหม่ที่เป็น ไฟร์เรด ลีฟกรีน อะไรพวกนี้ เนื้อเรื่องเดิมแต่ภาพสวยขึ้นชิมิ
แล้วภาค ฮาร์ทโกลด์ โซลซิลเวอร์อะ เหมือนเดิมปะ ภาพสวยดี ดิ้นได้ด้วย

อยากได้ภาคที่มันมีเทพครบอะ อยากโกลด์ซิลเวอร์จะไม่เจอพวกไฟร์ ฟรีซเซอร์ ภาคไหนครบมั่ง

ขอข้อมูลด้วยจ้า bye bye bye bye bye bye bye bye

ตอบ  
ไม่รู้ค่ะ ไม่ได้เล่นเลยค่ะเดี๋ยวนี้

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ไม่รู้ว์ค่ะ ไม่เคยเล่น เข้ามาเก็บเวล

อัญเชิญ เลยหรอครับ ให้เกียรติกันมากจริง คนใช้อย่างแมรี่คงภาคภูมิใจน่าดู

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ยังไงลอง PM ไปดูนะคะ

ตอบ  
ไม่เคยเล่นนะจ๊ะ แต่ข้อมูลของ pokemon stadium ดูได้ที่ http://www.serebii.net/stadium/

ส่วนเรื่องเทพครบนี่ จะเอาครบแค่ไหนคะ เพราะยิ่งมีหลายภาคเทพก็ยิ่งมากขึ้น

วิธีดูว่าเทพตัวนี้อยู่ในภาคไหน ไปตามลิงค์นี้จ้า
http://www.serebii.net/pokedex-dp/

เลือกโปเกมอนที่เราต้องการ มันจะบอกว่าจับได้ในภาคไหนมั่ง

อย่าง heartgold soulsilver ก็มีไฟร์ ธันเดอร์ ฟรีซเซอร์ให้จับค่ะ แต่ส่วนตัวไม่ค่อยสันทัดเรื่องจับเทพนะคะ เพราะไม่ใส่จี ด้วยความเชื่อที่ว่าโปเกมอนในตำนานสมควรเป็นตำนานต่อไป

hg ss เนื้อเรื่องก็คล้ายเดิมนะคะ แต่ก็มีหลายส่วนเพิ่มเข้ามา

ที่เคยเล่นมาก็ emerald / firered /soul silver / platinum จะหยุดเล่นช่วงประมาณเลเวล 95 อ่ะค่ะ ไม่คิดจะทำให้ถึงเลเวล 100

kemera พิมพ์ว่า:
อัญเชิญ เลยหรอครับ ให้เกียรติกันมากจริง คนใช้อย่างแมรี่คงภาคภูมิใจน่าดู

เราเป็นราชินีนะคะ ได้โปรดให้ความเคารพเราด้วย

Thx makๆ Ka !

ตอนนี้สนใจ SS HG มันเล่นในคอมได้ชิมิ

หาโหลดอยู่ เอิ๊กๆ

ตอบ  
ว๊ายยยยยยยยยย สมเด็จพระราชินีแมรี่ย์มาแล้ว

/me เอาเร็ดคาร์เพ็ทมาต้อนรับพะยะค่ะ กรั่กๆ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com