˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 16, 17, 18  ถัดไป
กระเทยค่ะ...
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ กระเทยค่ะ... 
ตอนเรียนดาว๊องเรียนคอสไหนกัลค่ะ แล้วระหว่างดาว๊องกับเจียะ ไทยใครเริ่ดกว่ากัลค่ะ ตัวรีจะลงเทอร์โบเทอม2อ่ะ จะทันสอบตรงกะโอเน็ตแม่ะ เครียดๆๆๆๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
เดียนก็เรียนดาว็องค์โนะ คอร์ส Intensive เทอม 1 หนุกดีค่ะ

ดาว้อง เคยลงทั้ง อินเทนซีฟ แระก้อ เทอร์โบ อ่ะคับ แต่ท่าไทยเข้าบอกของลิลลี่ดีกว่าป่ะ แต่สังคมดาว้องแป๊ะมากๆ อ่านเทอร์โบตอนโอเนทเล่มเดว ออกรึบ อะคับ

always keep the faith
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เดี๊ยนเรียน อินเทนซีฟค่ะ แล้วก็เทอร์โบ รวมถึง GAT1 ด้วยค่ะ
ก็ชิลๆ นะค้ะ ตอนเรียนก็ทำได้คะแนนเกือบเต็มตลอด แต่สอบโอเน็ตแล้วคะแนนไม่ค่อยดี เพราะไม่ทบทวนค่ะ อยากบอกว่า เรียนไปมันดีหมดแหละค่ะ แต่ต้องทบทวนด้วยนะค้ะ
ส่วน GAT1 นี่เรียนเสร็จแล้วได้คะแนนปลื้มมากๆ คือ GAT ครั้งที่ 2/2552 เดี๊ยนได้ 142.5 ค่ะ (เฉพาะ GAT1 นะค้ะ) เก๋มากๆๆ

ปล. คิดถึงจารย์ปิงมากๆ เลยค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
+555 ลงไทยโกแกทลองเชิงค่ะ ลงเอนคอนเซ็ปปั่นอิงดีกว่า หุหุ รอบที่แล้วคะแนนไทยโอมาก แต่อิงลงเหวดิ่งพสุธาไปเลย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
อยากเรียนพิเศษ แต่ขี้เกียจออกนอกบ้าน ขี้เกียจนั่งรถ เลยอ่านหนังสือเอา

อิ้ง แนะนำให้ลงแอคเซสของอ.ชัชชัย น่ะ เพราะจะเรียนไม่รุเรื่อง Surprised

always keep the faith
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
WILD BUNNY พิมพ์ว่า:
อิ้ง แนะนำให้ลงแอคเซสของอ.ชัชชัย น่ะ เพราะจะเรียนไม่รุเรื่อง Surprised

แอคเซสห็นคนบอกไม่ค่อยดีมิใช่หรอ อังกฤษเราว่าครูสมศีฃรีดีสุดนะเรื่องแกรมม่า

ลงพี่แนนไปค่ะ แต่สอนเร็วๆมากอยู่น่ะ แต่ศัพท์เป๊ะจิงอะไรจิง

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 18
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 16, 17, 18  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com