˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
แนะนำหนังหน่อย
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ แนะนำหนังหน่อย 
ตอนนี้ปิดเทอมแล้ว ว่าง
ใครมีหนังเรื่องอะไรดีๆแนะนำหน่อยครับ ขออย่างเดี่ยวไม่เอาหนังเศร้า กับ หนังผีนะครับ
เป็นช่วงปี 2008-2010 นะครับ
ขอบคุณครับ
ปล.เอารายชื่อมาเยอะก็ดีนะครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ลองหา Triangle มาดูสิครับ

คล้าย ๆ ซีรีส์ 3 ภาคจบแต่มันเหมือนซีรีส์มากกกกกกกกกกกก

เรื่องนี้มันเป็นเกี่ยวกับสามเหลี่ยมเบอร์มิวด้าที่พวกพระเอกนางเอกเผลอเข้าไป

แล้วกาลเวลาก็เปลี่ยนไป ทำให้พวกเขาหลงอยู่ในกาลเวลาแปลก ๆ อะไรซักอย่าง

มันพิศวงดีครับ ผมชอบ แล้วก็หวังว่าคุณจขกท.จะชอบด้วยนะ อิอิ

เนื้อเรื่องชวนน่าติดตาม ไม่สยองและชวนฉงน

ถามว่าเศร้ามั้ย ก็เศร้าบ้างนะไม่รู้เหมือนกันลืมแล้ว แหะๆๆๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  

สนุกมากกกก Very Happy

Triangle ดูแล้วครับ ซื้อมาพร้อม star gate

inglourious basterds ก็ดูแล้วอีกเหมือนกันครับ ชอบมากๆๆๆ เหมือนกัน เลือดสาดดี ชอบตอนสุดท้าย ระเบิดโรงหนัง โรคจิตดี

Tournament กับ The loser ไม่เคยดู เดี่ยวจะไปหามาดูครับ
/แนะนำมาอีกครับ

ตอบ  

Very Happy

_____

inglourious basterds ดูทั้งเรื่องโคตรตื่นเต้น
พอมาตอนจบ มันเป็นอะไรที่สะใจมากเลยอ่ะ 55555

Leekimhoung พิมพ์ว่า:

Very Happy

_____

inglourious basterds ดูทั้งเรื่องโคตรตื่นเต้น
พอมาตอนจบ มันเป็นอะไรที่สะใจมากเลยอ่ะ 55555

wall-e ดูแล้วครับ
ชอบเหมือนกัน ชอบตอนนี้ wall-e พูดว่า wall-e เสียงน่ารักดี

ตอบ  
ว๊ากกก
งั้นหา เรื่อง

ดูละกันแก้เครียดดี 5555555555

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com