˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
รีวิว(แหก) เพลงเกาหยีในปี 2016 By Pussy
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ รีวิว(แหก) เพลงเกาหยีในปี 2016 By Pussy 
รีวิวขอย้ายไปเก็บในบล็อกนะคะ ให้เฉพาะสมาชิกบอร์ดเราอ่าน https://forwardpuss.blogspot.com/

แก้ไขล่าสุดโดย Pussy เมื่อ Wed Nov 20, 2019 9:11 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
รวมฮิตขยะเปียกหรือเปล่าคะ

ตอบ  
-อีเด็กหีดำ
ในบรรดาเพลงอีลูกแก้วไลน์ นี่ชอบเพลงช้านชอบเธอที่สุดหล่ะ ทั้งตัวเพลงและตัวเพอร์ฟอร์มแมนซ์ ส่วนอี2เพลงล่าสุดนี่ก็พอฟังได้แหล่ะ ไม่ได้เลวร้ายอะไรขนาดนั้น คือถ้าให้เทียบกับของก็อปก็ประมาณของก็อปมิเรอร์เกรดBเกรดCได้อยู่ อย่างน้อยก็ดูไม่เซินเจิ้นจีนแดงมากเกินไปนัก แต่ถ้าให้เทียบกับเพลงก็อปเกรดAอย่างอีช้านชอบเธอก็คงไม่ได้หรอก เพราะอีเพลงนี้ทำได้ปังกว่าอีลูกแก้วที่เป็นออริจินัลหลายขุมนัก ว่าแต่หล่อนพิมผิดป่ะคะ? หน้าอีพวกนี้อย่าบอกว่าให้คนเย็ดเลย ให้หมาเย็ด เผลอๆหมายังถุยน้ำลายใส่หน้า หน้าแต่ละตัวเหมือนศพเด็กพิการตายโหงติดเชื้อไวรัสซิก้าซะขนาดนั้น ส่วนอีสัตว์นรกออมจีอย่าไล่ไปศัลยกรรมเลยค่ะ ไล่ไปเกิดใหม่จะดีกว่า คือต่อให้ล้มจนหน้าผสานไปกับพื้นเวทีจนหน้าเรียบเป็นหีเด็ก3เดือนแล้วส่งไปให้หมอแก้ทีเดียว หมอที่ไหนบนโลกนี้ก็แก้ให้ไม่ได้หรอกค่ะ เหี้ยตั้งแต่เบ้าหน้ายันโครโมโซม
-อีเย็ด2ที
เพลงขี้หีมากๆค่ะ ชั้นต่ำ เหมือนเพลงตัดแปะที่รวมจากซ่องนี้ที สลัมนู้นที แล้วมายำตีนเป็นเพลงๆเดียวกัน มีดีที่ตั้งแต่ท่อนไคลมบ์ ท่อนบริดจ์ และท่อนฮุคติดหู ไม่งั้นจะยิ่งอนาจกว่านี้อีก ส่วนเสียงวอคัลวงนี้นะเหรอ? หมาเห่าหมาหอนวันปล่อยผียังน่าฟังกว่าเสียงอีเปรตหน้าหีพวกนี้ทั้งวงรวมกันอีกอะค่ะ คิดดู๊!!!
-อีกะหรี่โง่
เหมือนเอาหมามาเห่าแข่งกันในสตูดิโอแล้วบันทึกเสียงอะค่ะ อย่าว่าแต่เสียงอีพวกนี้เหมือนผีเปรตเลยค่ะ สัตว์นรกใดๆในอเวจีก็ไม่อัปรีย์จัญไรเท่าเสียงหอนของอีพวกนี้อีกแล้ว
-อีอ้า
อยากให้มันตายโหงอะค่ะ จะโดนรถบรรทุกชนตาย ตกบ่อปลาแล้วถูกไฟช็อตตาย หรือโดนตัวเหี้ยรุมกัดหีจนตาย จะตายแบบไหนก็ได้ แต่ขอให้มันตายโหง ส่วนสิ่งที่ออกมาจากอวัยวะที่คล้ายปากของอีหน้าหีนี่ อย่าเรียกมันว่าเพลงเลยค่ะ เพราะถ้าเรียกสิ่งนี้ว่าเพลงได้ สัตว์นรกตัวไหนที่โอดครวญขอส่วนบุญแล้วมีเสียงแพลมออกจากปากก็ถือว่าร้องเพลงได้เหมือนกัน
-อีเฟย
น่าสงสารอีเขนะคะ เพลงก็ไม่ได้เลวร้าย หน้าก็ดี เต้นก็เริ่ด แต่เข็นเท่าไหร่ก็ไม่ขึ้นสักที อย่างว่า เกิดมาบนแผ่นดินแดกสมองลิงก็ถือว่าผิดแล้วอะค่ะ

อีที่เหลือว่างๆเดี๋ยวมาด่าต่อแล้วกันนะคะ พอดีว่าขี้เกียจพิม

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
/ ก็อปไปลงเพจและใส่เครดิตตัวเอง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ทำไมไม่รีวิววงผู้ชายด้วยล่ะคะ

Kareena-KheeHee พิมพ์ว่า:
ทำไมไม่รีวิววงผู้ชายด้วยล่ะคะ

จขกท.เป็นผู้ชายแท้ ฟังแต่ GG อ้ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
หี

อียอจาชินกู อีวงลูกหมูคลุกโคลน กูจะตามจองเวรมึงทุกชาติไป

ตอบ  
Fabulous. พิมพ์ว่า:
อียอจาชินกู อีวงลูกหมูคลุกโคลน กูจะตามจองเวรมึงทุกชาติไป

ทำไมเทอเปี่ยนไป

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com