˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
[18+] #Victoria's Secret 2016 ( By Pussy )
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ [18+] #Victoria's Secret 2016 ( By Pussy ) 
เขียนรีวิวแบบนี้มานานแล้วคร่ะ ถ้าหร่อนรับไม่ได้ มันก็เป็นปัญหาของหร่อน ไม่ใช่ปัญหาของชั้น

แอร๊ยยย Bonjour สวัสดีค่ะพี่น้องผองเพื่อนทุกนาง ห่างหายกันไปนานเลยนะคะ รอบนี้ที่ต้องทักทายเป็นภาษาฝรั่งเศสเนี่ย ก็เพราะว่า วิคตอเรียนซีครีท แฟชั่นโชว์ อดีตแฟชั่นโชว์สุดเก๋ไก๋และสร้างสรรค์ได้ยกโขยงเหล่าชะนีน้อยหอยสังข์หลายสิบชีวิตไปถ่ายทำถึงปารีส ว้าย แบรนด์ชุดชั้นในแยงกี้ ริอ่านจะมาเทียบโอต์ กูตูร์ของชาแนล แบบนี้ จะพลาดการเขียนรีวิวตามธรรมเนียมได้ยังไงจริงมั๊ยคร้ะะะ ??

จริงๆอิชั้นก็เข้าใจอ่ะนะคะ ว่าบอร์ดตอนนี้แป้กยิ่งกว่าเพลงใหม่ของอีกาก้าเสียอีก แต่ก็เอาเถอะค่ะ ดิชั้นอยากเขียน ใครก็มาห้ามอิชั้นไม่ได้ เอาเป็นว่า ใครเผลอๆเดินผ่านมา จะอ่านก็ได้นะคะ (หัวเราะแบบสวย) แล้วก็ ตามธรรมเนียมค่ะ รีวิวตามความรู้สึกตัวเอง แบบว่า subjective มากๆ คือถ้าสรุปให้ฟังง่ายๆ อีคนไหนเป็นพวกติ่งนางแบบ ชนิดที่ว่า ชาตินี้เกิดมาเพื่อแทะซากหนังกำพร้าซอกตีนของพวกนางแบบทั้งหลาย ก็.. ไม่ต้องเข้ามาอ่านนะคะ อ่านแล้วไปติ่งแตกในเพจ รำคาญคร่ะ ขี้คร้านจะต้องให้พี่สตาฟมาคอยตามล้างตามเช็ดพวกติ่งที่ตามมากรี้ด วี้ดว้ายสมองระเบิดเป็นลูกตะขบโดนสิบล้อทับ อย่ามาอ่านเลยโน๊ะ โดยเฉพาะติ่งตระกูลฮาดิด เตือนแล้วยังทำ แม่ตีนะคะลูก ถ้ามาอ่านแล้วหัวร้อน หีแหกตาย ลำบากดิชั้นจะต้องไปจ้างเทศบาลมาขนซากไปทิ้งให้พวกตัวเงินตัวทองมันรุมแทะก็เท่านั้น

อ่ะๆ พุดมากละ เข้าเรื่องเลย รันเวย์ปีนี้ในความรู้สึกชาแนลมากๆย่ะ จัดในฮอล แหม อยากจะไฮโซ

ความเก๋อยู่ตรงที่รันเวย์กลิตเตอร์กลับมาแล้วค่าท่านผู้โช้มมมม แต่รันเวย์กลิตเตอร์ออริจินัล จะช่วยกอบกู้สถานการณ์ไว้ได้หรือเปล่า ต้องลุ้นกันอีกที

เหมือนทาง VS จะประสบความสำเร็จกับการแอบส่งออกนางแบบไปแอบขายหอยที่เจิ่นเสิ้นอย่างลับๆ จนได้เงินกลับมาจ้างโปรดัคชั่นเดิมในที่สุด มุมกล้องอะไรปีนี้ จึงกลับมาโอเค ไม่เหี้ยดังโศกอนาฏกรรมปีที่แล้ว (มีเสียงพูดหลังเวทีด้วยนะยะ แบบ old time มากๆ )

เปิดรันเวย์กันเถอะค่ะทูนหัว !

ปีนี้คนเดินเปิดคือแม่หนูเอลซ่าคร่ะ

พอใช้ได้นะคะ หน้าสวย หุ่นปัง ปีก ดิชั้นเข้าใจนะคร้ะ ว่ามาธีมเอาใจเจ๊ก (แหงล่ะ ส่งทั้งแม่อเล อีสุ่ย และอีโจเซฟินไปขายหี ขายขี้หน้าที่เจิ่นเสิ้นขนาดนี้ จะไม่ให้รักในความเป็นเจ๊กได้ยังไง )

เดินกระด๊อกกระแด๊ก แต่ปีกเกร๋ๆอ่ะค่ะ มังกรล่อแก้ว ตรุษจีนก็มา ก้ำกึ่งระหว่างความเสร่อและสร้างสรรค์

เข้าใจนะคะ ว่าอีเอลซ่าอยากจะโพสท่าไหน แต่ชุดนี้มันโพสยาก เกาะเอวก็ไม่ได้ หมุนตัวก็โดนบัง เก้ๆกังๆกันไป

ต่อที่อิเทเลอร์ กิโมโนสวยค่ะ แต่ไม่ปัง ชุดเลอะเทอะมาก

แม่ลีม่าม่วนใหญ่แล้วค่ะ จะเดินออกผิดด้าน นี่ใครแอบเอายาม้าให้แม่แดก (ตั้งแต่แม่เข้าวงการ) รึเปล่ายะ อีนี่ป้ำๆเป๋อๆตลอดด

ถามหน่อย หร่อนรู้สึกดีเหรอยะอีมาเรีย ที่หร่อนได้ปีกรีไซเคิ่ลจาก Bird of Paradise ? วิกผมของอีมาเรีย จริงๆแล้วเป็นยาแก้ออทิสติกที่แพทย์ให้นางพกติดตัวรึเปล่าคะ อีนี่โพสท่าเหี้ยอะไร เยอะมาก ไม่เลอค่าเลย น่ารำคาญ

หรือความบ้าบอ หรือชอบทำอะไรแผลงๆ มันจะเป็นออร่ามาจากอีหรี่ตัวแม่ที่กำลังเคลื่อนมาจากด้านหลังคร้ะ

แม่ลีม่ามาแล้วค่า มาหร้อมกับความ เยอะ และเปิ่นฮา เรียกเสียงหัวเราะจากผู้ชมทุกคน ชุดเหี้ยอะไรก็ไม่รู้ค่ะ เดาไม่ถูก

แม่ไม่ได้มาเล่นๆนะยะ มีการทุบอกผาง บอกว่า แม่นี่แหละ เมียคิงคองตัวจริง ใช่ย่อยยย

ท่าโพสแม่ค่ะ อู้ว บอกตรงๆ แค่ท่าโพสแม่ 3 วินาที ก็สามารถเอาไปให้คนเกาหลีเต้นได้ทั้งเพลง ในสามวิ แม่ทำท่าเยอะมากกกก เยอะจนต้องยอม เยอะจนเอาไปทำโฟโต้บุ๊กได้เล่มนึง

อีเคนดัลออกมาละ สวยแบบเรียบๆ จืดๆ ไม่มีอะไร แต่ชั้นชอบนาง เพราะนางไม่เยอะดี หรือเป็นเพราะว่าอีนี่ทำอะไรไม่ได้นอกจากเดินทื่อๆออกมา ทำหน้าตกใจหีตัวเองนิดนึง แล้วก็เดินกลับ

อีหมิงคงคิดว่ามันเป็นคนเอเชียที่เจ๋งที่สุดในเวลานี้ค่ะ ปล่อยนางไป ดีแล้ว ทำบุญเถอะลูก

อีเดวอน ปีกสวยนะคะ ดูมีกิมมิคและเล่นใหญ่มากๆ แต่ชุดของหร่อน มันทำให้ชั้นอยากจะลาออกจากบริษัท และใช้เงินออมทั้งชีวิต เพื่อนั่งเครื่องไปยังรันเวย์ในวันนั้น และกระชากบอดี้สูตรอัปปรีย์นี่ออกมาจากตัวนาง แบบ ชุดเหี้ยมากก เหมือนเครื่องในแมงกระพรุน เอาดอกไม้แถวๆส้วมมาแซมนิดนึง คือแบบ เหี้ยอะไรของมึงคะะะ กูนึกว่าท่อปัสสาวะหอยทาก อีดร๊อก

อีซินดี้มาแล้วค่ะ อีนี่เป็นอีกคน ที่ดิชั้นคิดว่า นางต้องโดนมอมยาแล้วข่มขืนหรืออะไรซักอย่างก่อนออกมาจากหลังเวที คือแบบ อีนี่จะมาในสภาพ บ้าๆ เล่นใหญ่ เจี๊ยวจ๊าว ทั้งๆที่นางก็สวย แต่ชอบทำอะไรเพี้ยนๆ สงสัย ถูกอีลีม่าแอบคายตะขาบใส่ตอนนอน

อีกอย่าง รองเท้าหร่อน

ชุดนี้แม่ปังมากค่ะ แต่ถ้าบอกว่าแม่แปลงเพศมา หนุก็เชื่อนะ

อีจัสมินมาแล้วค่ะ สวยแบบตันๆ สวยกว่าที่คิดไว้ แต่รวมๆแล้ว ไม่ถือว่าสวย

ตอนแรกจะด่าอีจีขี้ค่ะ รำคาญความอวยของแบรนด์และติ่ง แต่ปีนี้นางมาดีค่ะ

เดินสง่ามากๆ เหมือนนางเป็นคนรู้มุมนะ ว่าต้องโพสอะไร ท่าไหน กล้องอยู่ตรงไหน ทำให้นางดูโปร ถึงแม้ว่าเหง้าหน้าของนาง จะกระเดียดไปทางผู้มีกระดูกเชิงกรานบนใบหน้าก็ตาม

อีมาธ่าทำหน้ามาซะเยอะเชียว อีกนิดก็จะเป็นตัวโคลนอีแคนดิซละ อีดอก

บาบาร่าค่ะ คนมันปัง ใส่เหี้ยอะไรก็ปัง สะบัดๆ หมุนตัว พอค่ะ สวยแบบมีสมอง ไม่ใช่เพิ่งโม้กให้ช่างกล้องแล้วรีบวิ่งออกมาจากเวที

ความสร้างสรรค์ของแม่อเลมันตายไปแล้วใช่ไหมคะ แก่ก็แก่ปีนี้ ท่าโพสแม่ก็โพสท่าเดิม ย้ำคิดย้ำทำหรอคะ ? แม่อเลผู้โปรยกลิตเตอร์ แม่อเลผู้ทำท่าเต้นบัลเล่ต์ แม่อเลผู้สะบัดพัด ตอนนี้กลายเป็นอีแก่ชุดรัดติ้ว โพสท่าเดิมๆ พอเถอะค่ะแม่ เชิญติดต่อ cp ให้มารับแม่ไปย่างทำแหนมตุ้มเถอะคร่ะ

( ต่อรีล่าง )

แก้ไขล่าสุดโดย Pussy เมื่อ Fri Dec 23, 2016 8:47 pm, ทั้งหมด 13 ครั้ง

มาถึงเซกเม้นที่สอง อีกาก้า นักร้องผู้สูญสิ้นความโด่งดัง มาในเพลงที่ความนิยมไม่เป็นสากลจากอัลบั้มใหม่ Joanne คร่ะ ว่าแล้วก็เสียดายนะคะ นึกว่านางจะมาแบบเปรี้ยวซ่า ก๋ากั่น เอาเพลงสมัย the fame monster หรือ artpop มาใช้ นึกภาพเดินรันเวย์ในเพลงโดนาเทลล่า หรือโพสแรดๆในเพลง Telephone ก็สนุกแล้ว

ความคิดนั้นเป็นอันต้องสลายไปค่ะ เมื่อภาพลักษณ์คนบ้าของอีกาก้ามาถึงจุดสิ้นสุด นีแหละนะคะ พวกที่ดังมาจากภาพลักษณ์ที่ไม่ใช่ตัวของตัวเอง มันจะไม่ยั่งยืน แต่นี่ไม่ใช่รีวิวอัลบั้มอีกาก้า ดิชั้นจะยอมปล่อยหร่อนไปซักครั้งนะยะ

เปิดตัวด้วยอีโจเซฟินค่ะ ไม่รู้มีดีอะไร VS ถึงได้ดันอีนี่นักหนา รอบแล้วดันทั้งอี Lima ทั้งอี Candice อีดอก มาปีนี้ คือแฟชั่นโชว์ส่วนตัวของอีนี่คร่ะ หน้าก็แก่ ไม่เห็นสวยเลย ชุดก็หีแตดอะไรก็ไม่รู้ เหมือนไปเล่นสกีแล้วล้มทับดอกทานตะวันพิษยังไงยังงั้น

อีกาก้าก็ร้องของมันไปค่ะ เพลงก็น่าเบื่อ เฮ้อ เพลงช้าๆเริ่ดๆไปไหนหมด

อีลิลลี่ปังมากค่ะ แบบ มากกกก ชนิดที่ว่าไม่คิดว่าอีนี่จะเริ่ดได้ขนาดนี้ แต่ก็นะคะ ไหนปีแล้วตอแหลว่าหมดสัญญา ปีนี้เสนอหน้ามาทำไมอีก ออกไป

/ ปาดผมสวยๆ less is more คือนางปังสุดละในบรรดาทุกตัวที่นี้ เซกเม้นนี้

ปีนี้ตอนแรกอีคาร์ลี่ แคนดิซ เบฮาติก็ร่ำๆว่าจะมานะคะ แต่ก็อย่างว่า คนฉลาดๆ มีผัวแล้ว ก็คงจะไม่ยอมเอาชื่อเสียงมาละลายกับแฟชั่นโชว์อุบาทว์เกรด C แบบนี้ ( นึกแล้วก็สังเวช เมื่อก่อน VS มีแต่ความเริ่ด ความปังประชันกัน ตอนนี้เหมือนโรงงานรีไซเคิ่ล หนึ่งในสิบ จะมีพอใช้ได้ซักคน )

อีสุ่ย อีนี่สวย ดัง แต่มีปัญหาทางด้านท่าโพสลอด คือโพสเหมือนคนขี้ติดตูด ต้องหมุนๆ ลอยๆ คือคิดว่าตัวเองเป็นเกษรดอกแดนดิไลอ้อนหรอคะ อีว่านชักมดลูก !

เบลเบลด ศึกลูกข่างสะท้านฟ้า

โอ้ย จะโพสอะไรเยอะแยคะอีดอก VS แฟชั่นโชว์นะคะ ไม่ใช่เดอะเฟซ ทีมโคโค่โรชา

มาอีกแล้วค่ะ อีอิซาเบล ท่าสะบัดผมเดิมๆอีกละ ดีหน่อยไม่แอ่นตูดเหมือนเดิม ไปๆๆ ไปไหนก็ไป ที่นี่ไม่ต้อนรับนางแบบย้ำคิดย้ำทำค่ะ

อีสเลล่ามาแบบเกือบปัง แต่ก็ไม่ปัง ไม่รู้เหุผลที่นางโพสไปไม่ถึงที่สุดคือยังไง เหมือนกั๊กๆ แต่ปีนี้นางผอมและสูงมากกกกกก

อีซาร่า สวยนะคะ แต่ชุดที่ได้แต่ละปี เหมือนชุดคนใช้ ไม่ก็แอบไปลักขโมยมาจากราวแขวนผ้าแถวๆแม่น้ำคงคา

อีโรมมี่ ได้ปิดโชว์สาแก่ใจแล้วก็ไปซะเถอะค่ะ แบบ ธรรมดาๆ เบๆ ไม่น่าจดจำ

ปล. ชุดในเซกเม้นคือปลาไหลปลาช่อนมาก เหมือนเอาของเก่า ยำของใหม่อยู่นั่นเอง

แก้ไขล่าสุดโดย Pussy เมื่อ Thu Dec 22, 2016 8:56 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

มาถึงเซกเม้นอมตะ Pink คือไม่ต้องสาธยายแล้วมั้งคะ ว่าทุกวันนี้ pink คือถึงขยะ รวมเศษผ้าเศษชุดรีไซเคิ่ลจากปีก่อนๆ เอามาปะๆติดกันด้วยปืนกาว เสร็จแล้วก็โดยนให้ชะนีสักคนใส่ คือ นางแบบในเซกนี้จะเป็นพวกเห่อหมอยสุดๆ ชนิดที่เดินออกมาเด๋อด๋า น่าสมเพช pink ที่เริ่ด แรด รวมซูเปอร์โมเดลแบบปีก่อนๆ ได้กลายเป็นอดีตไปแล้ว

พูดตรงๆว่าพอเห็นอีบรูโน่มาแสดง ก็พลอยทำให้ไม่อยากดูู แต่ก็ต้องดู สำหรับอีบรูโน่ ไม่พูดก็คงรู้ว่าคงเป็นเพลงสรีทฟังก์เสร่อๆ ที่เต็มไปด้วยเสียงเจี้๊ยวจ๊าว การแสดงก็เหมือนเจ๊กเร่ขายปลาทูในตลาดสด คือ น่ารำคาญมากๆ แต่ก็นะคะ เข้ากับเซกเม้นตลาดสดสีชมพูดี

เปิดตัวด้วยผ้าม่านล้างรถ ม่านกันความเย็นในห้องแช่แข็ง ซุ้มรับปริญญาทำโดยนิสิตปี1 หรือหีแตดอะไรก็แล้วแต่ เป็นปีที่ไอเดียดี แต่สร้างออกมาได้วินาศสันตโรมากๆ เอาไปทำพรมเช็ดตีน ยังไม่กล้าเช็ดเลยค่ะ ชุดก็เหี้ย นางแบบก็งงๆงวยๆ

ตัดภาพไปหลังเวที อีหมวยกำลังช็อกค่ะ แบบ อีนี่กำลังจะเดินออกเวที แต่ มึงกอดกูทำไม

ท่าโพส?

ตายไปหร่อนจะต้องตกนรกกับการทำสิ่งนี้บน VS Runway การโพสท่าแบบนี้ถือเป็นบาปร้ายแรงมากๆ

อีกคนที่เยอะเต็มไปหมด นางเหมือนนกกระสาที่กำลังช้อนหอย เดินแบบเสร็จแล้ว รบกวนนำนางคืนสู่ป่าด้วยนะคะ มีการหมุนติ้วๆ โอ้ววว สวยหรอ ?

อีนี่จะยกแขนอะไรมากมายคะ เห็นยกมาตังแต่ออกเวที ยกขึ้นยกลง เป็นอะไร โรลออนไม่แห้งหรอ หรือคันนมแต่เกาไม่ได้

โอ้ย ปวดหัว โพสท่าอะไรของหร่อนยะ

มาอีกแล้วจ้า คนบ้า

ม่วนคั่กเลยอีแม่ เปิดนมโชว์โตงเตง สนุกสนาน วู้วววว

อีนี่ก็ใช่ย้อยค่ะ เหมือนหลงมาจากเวทีนกน้อย อุไรพร

โบว์เหี้ยนี่อะไรคะ นึกว่ารีเมคจากนักศึกษาจีน ที่เคยเป็นข่าวก๊อปชุดอีไฮดี้

มันส์บ่หล๊าวว อีนางเอ๊ย โพสท่ากันแต่ละคน เหมือนกลัวชาตินี้จะไม่ได้ขึ้นมาอีกเป็นครั้งที่สอง ร้อยท่าเห็นจะได้

โอย ใครเอาอีเพิ้งบ้าหอบฟางนี่มาคะ มาทางไหนกลับไปทางนั้นเลยค่ะ ถ้ารู้ตัวเอง หร่อนควรเนรเทศตนเองลงไปอยู่ในถังขยะของเทศบาลนะคะ

สนุกล่ะซี้ อู้วว มีการด้อมๆมองๆ ราวกับจะฉกเหยื่อ สารพัดสัตว์ สนุกสนานจริงๆ

คือเซ็กเม้นนี้แซ่บครบรสจริงๆค่ะ มีตั้งแต่คนบ้า ไปจนถึงไดโนเสาร์ คือ ไม่ใช่ pink ทำแบบนี้ไม่ได้แน่นอนค่ะ ทุกคนจะได้เห็นการ วาดรูปหัวใจ ส่งจูบ และยกมือโชว์จั๊กกะแร้ของนางแบบทุกคน ราวกับเป็นแพทเทิร์น ลืมไปได้เลยกับการเท้าเอว บิดตัว หร้อมยิ้มอ่อนๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Pussy เมื่อ Thu Dec 22, 2016 8:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

มาๆ ต่อกันที่ The Weeknd มาเป็นปีที่สอง ไม่รู้ว่ามีดีอะไรหนักหนา ถ้าจะจ้าง จ้าง Kendrick Lamar ดีกว่าป้ะ ? fifth harmony ก้ได้ แต่ไม่ทันละ อีคาร์มิลล่าออกจากวงไปละ ดรอก

ขอหยาบคายนิดนึงนะคะ แต่สภาพเดอะวีคเอ็น ดูหื่นมากๆค่ะ เหมือนลูกลิงกำลังกลัดมัน หน้ากรุ่มกริ่ม เหมือนเห็นสาวๆในชุดชั้นในแล้วน้ำลายไหล อยากจะเข้าห้องน้ำไปรูดเห็ดให้รู้แล้วรู้รอด

พอไม่มีผมทรงซากนกแร้งแล้ว ก็เปลี่ยนจากพรีเดียเตอร์ ไปเป็นลิงบาบูน

เปิดเซ็กเม้นด้วยแม่เเดรียน่า ลีม่าคร่ะ บอกเลย รอบนี้แม่ไม่ได้มาเล่นๆ ย้ำว่าไม่ได้มาเล่นๆ !!

แม่เดินมาพร้อมกับท่าทีประดุจนางแบบโฆษนาแพนทีน มีการลูบผม เสยผมไปๆมา เดินบิดตูดบิดแตดไปด้วยเกร๋ๆ สนุกสนานค่ะ ทางแบรนด์ทำไมไม่เอาน้ำราดหัวแล้วใส่แชมพูให้นางเดินออกมานวดผมด้วยเลยล่ะคะ

ในหัวก็คงนึกอยู่ว่า เอ ปีนี้กูจะพูดอะไรดีน้า แต๊งยู เลิฟยูกูก็ทำไปแล้ว วาดรูปหัวใจก็ทำไปแล้ว ปีนี้ทำอะไรดี ? วาดรูปผีเสื้อดีมั๊ยน้า ???

เดินไปเดินมา เห็นเดอะวีคเอ็น "แข็ง" เป็นลำๆแล้ว แม่ก็เกิดคันหูขึ้นขึ้นมาอยากช่วยไม่ได้ ก็เดินไป ลูบนมลูบคอไป เป็นเชิงส่งซิกให้ว่า หลังเวที โจ๊ะกันนะคร๊ะะ อู้ว ยอมใจแม่แล้วค่ะ ไม่วาย แม่ก็ยังพยาที่จะทำทุกอย่างให้กล้องข้างเวทีเห็น

แรงๆเลยนะคะพี่ นี่ดิชั้นชักไม่แน่ใจแล้วค่ะ ว่าข่าวที่ว่านางเสียซิงในวันแต่งงานเป็นเรื่องจริงหรือตอแหล

โอว โพสท่าเด้งไปเด้งมาค่ะ สะดีดสะดิ้ง กำดัดฯลฯ

จบที่ท่าโพสนี้ล่ะกัน แบบว่า สาวฉลาด ครุ่นคิด

อีเบลล่ามาแล้วค่า สภาพผอมมาก เหมือนคนเป็นโรคThe weeknd ป๊ะกับเมียเก่า หน้าไม่มองค่ะ มองแต่หี สงสัยเป็นเพราฤทธิ์ยัวจากนมอันเต่งตึงของนังสมทรงลีม่า

คืออีเบลล่าเป็นนางแบบที่อนาถมากค่ะ เดินเหมือนคนจะตาย ดูแล้ว อีนี่ต้องจะต้องติดโรคอะไรซักอย่างแหละ โรคนึง ความสวยก็อยู่ในระดับ Sarah Jessica Parker ที่สำคัญ โพสท่าได้แบบ เอ่มมม นึกว่านางเป็นแม่อีจีจี้ด้วยซ้ำค่ะ หน้าซูบตอบหมองมัวมากๆ

อีซินดี้มาแบบบ้าๆบอๆอีกแล้วค่ะ

VS จัดเต็มชุดให้นางลอด นางก็โพสไปๆมาๆ ตามประสานาง

ขานางชนะเลิศมาก แต่โพสแรงสุดๆ ราวกับจะสร้างเฮอริเคน

โอว์ อีนี้ นึกว่าล้ม ที่ไหนได้ สนุกจัด ถึงขั้นต้องออกแขก

สวยกว่ามึงไม่มีแล้วค่ะอีหมิง กูยอมแล้ว เอาสิ่งที่มึงต้องการใส่กระเป๋า แล้วไปซะเถอะนะ

อีเอลซ่ามาแล้ว ชุดชั้นในพิลึกมาก ปีกเหมือนหน้าซูชิอะไรซักอย่าง แต่หุ่นนางอวบอัดยั่วเยเหลือเกิน

เสียดายตอนโพส กล้องไม่ถ่าย

อีไอรีน่า ท้องแต่เปรี้ยวค่ะ หน้าสวยมาก แต่หุ่นก็ตามสภาพ

อีหลิว หมดอายุแล้วค่ะ บาย

ทำไมคนบ้ามันเยอะจังเลยวะ ปีนี้

อีซาร่าได้ปิดเซกเม้นค่ะ ชุดโคตรรรีไซเคิ่ล เหมือนมาจากปีที่แล้ว ชนิดที่ว่าใส่ซ้ำเลย แต่การหมุนฟูลเทิร์นของนาง แม้นจะไม่อลังเท่านาโอมิ แต่ก็จัดว่าใช้ได้

แก้ไขล่าสุดโดย Pussy เมื่อ Tue Dec 20, 2016 9:17 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

อีกาก้ากลับมาอีกครั้งค่ะ ถึงตอนนี้แบบ ขี้เกียจดูต่อแล้ว เบื่อชุด เบื่อโชว์

อ่ะค่ะๆ มีอะไรก็ใส่มาค่ะ ดูฆ่าเวลานะคะ

มาแล้วค่ะอีเทเลอร์ หน้าสวย แต่ไมปัง ชุดเหมือนก๊อปมาจากอีคาร์ลี่ สมัย Moves like jagger

ธีมแม่ม่ายผัวตาย สินะคะ

อีจีจี้มาแล้วค่ะ เดินสง่ามาก ด่าไม่ลงจริงๆปีนี้ แต่บราหร่อน บอกตรงๆนะคะ นึกว่าอีดำๆนั่นเป็นปานหัวนมหร่อน แบบ ชั้นตกใจมาก หัวนมอะไรมันจะทั้งใหญ่ทั้งดำขนาดนี้

อีกาก้าจะเปลี่ยนชุดอะไรก็ทำไปค่ะ เชิญ

เสียดายรอบนี้นางโพสท่าเยอะไป ทำให้จับจุดเด่นไม่ได้ อีกอย่าง ท่าโพสหันหลังต้องระวังปีกบังนะคะ

พวกคนเอเชียเป็นอะไรกับการโพสท่าชูนิ้วมากไหมคะ
ปล. คางอีสุ่ยแหลมมากกเหมือนพลั่ว

อีเคนดัล ค่ะๆ คิดว่านางคงเป็นชะนีประเภท ชืดๆะไรงี้ป่ะค่ะ เดินมาโพสแบบ meh ถ้าเรื่องบนเียง นางคงเป็นประเภทนอนตาย ให้ผัวขย่ม

เกือบจะไม่ถ่าย แต่ก็ต้องถ่ายค่ะ เพราะลูกรัก

อีลาอีส ตัวเต็งบราเพชร แต่ก็พลาด นางเป็นนางแบบที่นมสวยมาก แต่หน้าเหมือนผู้ป่วย HIV

อีเคท ยังอยู่อีกเหรอคะ กลับบ้านนาไปได้แล้ว ไป๊ !

อีมาธ่า อวบอัดมาก ชุดนี้ ดูยั่วเย และหีใหญ่สุดๆ

แม่อเล

สวยนะคะ แต่เบสิก พรีดิกเทเบิ้ล

ภาวนาให้ปีกนี้หายอนบินกลับประเทศค่ะ มันจะรียูสอะไรจริงจังคะ อีหน้าหี

นู่นนนแม่ jaon มาแล้วค่ะ หลังๆนี่เล่นใหญ่ เล่นเยอะ เหมือนเป็นเจ้าของคอนเสิต

สรอง !

ปีกเหมือนขนหีผีเสื้อสมุทรอ่ะค่ะ น่ากลัวมากๆ เหมือนขนมันงอกออกมาจากหลังนางแบบ

อีกาก้ามีเดินแบบโชว์ด้วยนะคะ ก็ดีค่ะ คงอยากมานาน ปีกางได้ด้วย แต่สภาพปีก เหมือนโดนสารกัมมันตรังสี

ไปๆๆ ไปไหนก็ไป

แก้ไขล่าสุดโดย Pussy เมื่อ Wed Dec 21, 2016 1:51 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

จบสิ้นกันสักทีนะคะ อีบรูโน่เล่นใหญ่รัชาดาลัยเธียเตอร์มากๆ มีอะไรก็ขนมา เหลือสาดน้ำบนเวทีอีกนิด มีพวกุ๊ดเกย์มาแก้ผ้าโชว์กล้ามอีกหน่อย ก็ RCA วันสงกรานต์ดีๆนี่เองค่ะ

สเตลล่าเปิดโชว์ อีกแล้วค่ะ ไปไม่สุด ไม่รู้ทำไม ชุดก็สวยดีนะคะ ปีนี้เหมือนนางผอมลง และสูงขึ้นมากกก ขายาวเฟื้อย

อนโพสเสียดายแทนค่ะ โพสเร็วและไม่สุด ก็นะคะ ตามนั้น

อีจัสมินและบราเพชร แบบ งงมาก อีนี่มาใ่ส่ได้ไง แบบ จู่ๆก็ผุดมาใส่ อี elsa ถึงขั้นเงิบ

ก็ว่าแหละ พวกไม่ตราตรึง ใส่ไปแล้วก็เป็นแบบอีมาริสซ่าปี 2009 คือ ใส่แล้ว คนก็ลืม

แต่นางสวยนะคะ ว่าไม่ได้ ปีนี้ดูสวย อารมณ์ดีมากๆ เสียดายเตี้ยไปหน่อย ชุดก็โอเค เข้าบราดี

มาอีกแล้วค่ะ แฝดคนละฝาของ Sarah Jessica Parker ใครก็ได้ เอานางไปส่งวัดพระบาตุน้ำพุทีเถอะ

รำคาญอีมาเรียค่ะ พูดตรงๆ เหมือนนางเป็นคนที่ควบคุมตัวเองไม่ได้

ปีกทรงนี้จะใช้กันอีกซักกี่รอบคะ

ค่ะ ท้องก็ต้องปิด แต่หน้าสวย พอ

เสร็จแล้วใช่ไหมคะ ? ปีนี้นางก็ดูดีขึ้นนะคะ แต่ก็ไม่ปัง

ค่ะ คิดว่าดีก็ทำต่อไป

อีลิลลี่มาแบบดีงามอีกแล้วค่ะ สวยมาก โพสน้อยๆ เลอค่า ปากแดง ชนะ ไม่นึกว่าอีหน้าปลาลิ้นหมาในวันนั้น จะปังเริ่ดสวยขนาดนี้ได้

อะไรอีกวะ อีห่า

สุดยอดเด็กดันมาพร้อมกับชุดสวารอฟสกี้ แบบ ไร้คุณค้า

มีเซิ้งจ่ะ รำวงๆ ด๊าวด่าว ด๊าวๆดะดิดง

เออๆ ฟินนาเล่ซักที รอบนี้อี elsa มาแถวหน้าแล้ว จะได้เป็น next ตัวแม่ซักที ส่วนแม่อเลดิชั้น คาดว่านางคงปลดประจำการเร็วๆนี้

ม่วนค่ะ อีกาก้าเดินแบบโชว์ด้วย

ค่ะ ป้ำๆเป๋อๆ ตามสำไตล์ชะนีเมายาคุม หีอีมาร์ธ่าน่ากลัวมาก

บายย กล้องปีนี้โออยู่นะ

บายค่ะ บายแล้วบายลับ

ก็ ตามนั้นแหละค่ะ รีวิวมันก็วัดตามความคิดเห็นดชั้นแค่นั้น ตามที่เตือนไปว่ามัน offensive ใครใจบางก็ไม่ควรอ่าน แล้วเพื่อนๆล่ะคะ่ ดูแล้วคิดไงมาเมาท์กัน ยังไงก็เจอกันปีหน้านะแจ๊ะ พุซซี่ โอ เรอวัว ค่ะ

ทำไมปีนี้นางแบบบ้านๆมาเยอะจัง นึกว่าหางเครื่องอิก้า

อ่านไปขำไป ดึกๆ ขอไปลงเพจน๊าาา คนเล่นเยอะช่วงนี

Like กดที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
FF_Staff พิมพ์ว่า:
อ่านไปขำไป ดึกๆ ขอไปลงเพจน๊าาา คนเล่นเยอะช่วงนี

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com