˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
ฮโยยอน snsd เป็นกระเทยเหรอคะ ? + เพลงใหม่
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ฮโยยอน snsd เป็นกระเทยเหรอคะ ? + เพลงใหม่ 

ทำไมดูกระหรี่จังคะลุคนี้

จะแป้กแรงๆก็คงบัมนี้แล้วแหละคะ ps ซะ

จะก๊อปหีแตดอะไรมากมายคะ อิงั่ง คิดเองไม่เป็นไง๊

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เพลงมันดูอ่อนๆไงไม่รู้
แต่ว่ายังไงอีวงนี้ก็ยังขายได้อยู่ค่ะ
ถึงจะอีกไม่นาน
เพลงจะง่อยแค่ไหน
เดี๋ยวพวกแฟนคลับมันก็ตามซื้อตามโหลดจนได้ที่1ล่ะค่ะ
ป.ล.ลุคเหมือนกะหรี่จริงๆล่ะ ออกจะสก็อยหน่อยด้วยซ้ำ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ตอนนี้เป็นจัมปิ้งโบอาอ่ะ 9คนนี้ใครหรอ ไม่รู้จัก

เพิ่งเห็น อีเจสรูปนี้หน้าเหมือนเด่นจันมาก

/ลากอีเจสไปตบกลางสี่แยก

ทำไม หน้าอีเจสมันเหมืิอน ไอซ์จังวะ

น้องยูค ผู้หน้ารัก
ตอบ  
Monica พิมพ์ว่า:
ทำไม หน้าอีเจสมันเหมืิอน ไอซ์จังวะ

เงยหน้าด้วยแหละ

เป็นชุดและเพลงที่ เสร่อดีจัง แต่หน้าอีทิฟ รีซะเฉี่ยวเชียว

ออนนี่ไม่มีวันแป๊ก ไม่รู้หรากะเทย Happy Happy Happy

ลุคใหม่ห่าไรค่ะ โปสเตอร์คอนค่ะ เพลงก็ดูหยุ่นดีน่ะ(อิอิ) แต่ก็น่ะ เอาอะไรกะเพลงเอเชียมากค่ะ มันก็ดิ้นได้แค่นี้แหล่ะ อีพวกหูเทพ ทีสก๊อยแบบอีกามิกาเซ่ยังฟังได้เลย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com