หน้าแรก Forward Magazine

สมัครสมาชิก(Register)ค้นหาช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้เข้าสู่ระบบ(Log in)

ตอบ

ก๊อต เนื้อหอมสาวๆรุมทึ้ง ยันไร้ปัญหารักล่ม
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ก๊อต เนื้อหอมสาวๆรุมทึ้ง ยันไร้ปัญหารักล่ม 

ก๊อต เนื้อหอมสาวๆรุมทึ้ง ยันไร้ปัญหารักล่ม

เรียกว่าฮอตปรอทแตกกันเลยเชียวกับนักแสดงจากละคร บุพเพสันนิวาส ไม่เว้นแม้กระทั้ง ก๊อต จิรายุ ตันตระกูล ออกอีเว้นท์แทบทุกวัน เนื้อหอมจนสาวๆรุมทึ้ง งานนี้ทำเอาหลายคนหวั่นๆใจแทน กับความรักของออ้อเจ้ากับสาวโบว์ เบญจวรรณ ว่าจะรุ่งหรือจะริ่ง ซึ่งเจ้าตัวเผยอย่างหนังแน่น “ในงานเปิดตัวผลิตภัณฑ์เครื่องดื่มลดควบคุมน้ำหนัก Trio” ว่ารักไร้ปัญหาไม่มีมือที่สามอย่างแน่นอน

“ช่วงนี้ออกงานเยอะครับ ถึงแม้ว่าผมจะดังขึ้น หรือมีคนติดตามชื่นชอบเราเยอะขึ้น แต่ชีวิตผมก็ยังเหมือนเดิม ยังดูแลกันเหมือนเดิม อยู่ด้วยกันทุกวัน ยังไม่ก็ไม่มีคนอื่นเข้ามาแน่นอน ไม่มีเรื่องหึงหวงใดๆทั้งนั้น เพราะมันคืองาน ก็รู้สึกดีใจนะครับที่มีคนชื่นชอบเรามากขึ้น” ก๊อต กล่าว

Like กดที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 1
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com