หน้าแรก Forward Magazine

สมัครสมาชิก(Register)ค้นหาช่วยเหลือรายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้เข้าสู่ระบบ(Log in)

ตอบ

น้องเหมียวนานะ หนุ่มโซตะ แปลงโฉมต้อนรับวันฮาโลวีน
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ น้องเหมียวนานะ หนุ่มโซตะ แปลงโฉมต้อนรับวันฮาโลวีน 

น้องเหมียวนานะ หนุ่มโซตะ แปลงโฉมต้อนรับวันฮาโลวีน

ชวนแฟน ๆ ไปดู The Travelling Cat Chronicles
เปิดตัวแรงขึ้นอันดับ 2 บ็อกซ์ - ออฟฟิศ ญี่ปุ่น

กระแสยังคงแรงไม่หยุดในญี่ปุ่นสำหรับภาพยนตร์เรื่อง The Travelling Cat Chronicles ล่าสุด 2 นักแสดงนำ น้องเหมียว นานะ และ โซตะ ฟุคุชิ แปลงโฉมตัวเองต้อนรับเทศกาล ฮาโลวีน โดยหนุ่มโชตะใส่หูแมวและมือแมวมาออกรายการ All Power! Weakness Times ทางฟูจิทีวี ในขณะที่ น้องนานะสวมเสื้อคลุมแดร็กคิวล่าลายฟักทองฮาโลวีนรอถ่ายรูปกับบรรดาแฟน ๆ หลังภาพยนตร์เปิดตัวอันดับ 2 บนตารางบ็อกซ์ออฟฟิศญี่ปุ่นเมื่อช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมาและกระแสปากต่อปากถึงความซาบซึ้งและเรียกน้ำตาผู้ชม

The Travelling Cat Chronicles ผมแมวและการเดินทางของเรา เล่าเรื่องราวของ ซาโตรุ (โซตะ ฟูคุชิ) เป็นชายหนุ่มอบอุ่น ใจดีและรักสัตว์ เขาช่วยชีวิต นานะ แมวจรจอมหยิ่ง จากอุบัติเหตุ หลังจากนั้น เจ้านานะ ก็ยอมเป็นแมวบ้านอยู่ข้าง ๆ ซาโตรุตลอดมา แต่ด้วยเหตุผลบางอย่างทำให้เขาไม่สามารถเลี้ยงมันได้อีกต่อไป เขาจึงพานานะออกเดินทางเพื่อตามหาบ้านใหม่ให้นานะ หาคนที่เชื่อว่าจะสามารถเลี้ยงดูแมวตัวโปรดของเขาได้อย่างดีแทนเขา

The Travelling Cat Chronicles ผมแมวและการเดินทางของเรา

29 พฤศจิกายนนี้ ในโรงภาพยนตร์

Like กดที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 1
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com