˹���á Forward Magazine

ตอบ

ใครอยากแดกอิบีเบ้อตอนนี้ก็เชิญเลยนะคะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ใครอยากแดกอิบีเบ้อตอนนี้ก็เชิญเลยนะคะ 
บอน อเปตีค่ะ

อีดอกคนเรานี่ก็แปลก ผมเผ้าดีๆ มีไม่ทำ จากที่เริ่มมีกล้าม เริ่มมีเซกแอปเปิ่ล เสือกกลายเป็นอิเจฟฟรี่สตาสอง รอยสักเตมตัว แห้งๆหยองกรอด ละหนวดไรๆ ทรงผมอะไรนั่นอีก บายคร่ะ คิดว่าคนรักคนหลงเพราะงานเพลงดีหรอ ภาพลักษณ์ทั้งงั้น ไม่มีแล้วจะเอาอะไรกิน

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
โอ้ยยยย กำลังเขียนเม้าท์กึ่งรีวิว กะเทยโพสท์ตัดหน้า เดี๋ยวเอามาลงค่ะ จะเขียนเสร็จหล่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
แต่สภาพคือพังจริง งง เหมือนติดยามากกว่าแต่งงาน เพลงก็ฟีดแบ็คแย่ โดนด่าแทบทุกจะสำนัก คือนางไม่รู้เหรอว่าเสียงนางเหี้ยแบบเป็ดมากๆ ที่รอดได้นี่ออโต้จูนแล้วออโต้จูนอีกทั้งนั้น แล้วมาทำฮิพฮอพคือ????? คือฮิพฮอพภาคดนตรีมันเลเยอร์ไม่ได้วุ่นวายเหมือนสมัยทำเพลงเต้นรำนะ ที่จะกลบจุดด้อยเรื่องเสียงได้ แล้วนี่ยังแร็พก็ไม่ได้อีก อินเนอร์แบบพวกไอ้มืดก็ไม่มี แถมภาคเนื้อหาคือตื้นมากกกกกก นอกจากคลั่งหี ที่เหลือไม่มีหีอะไรเลย ขนาดอีเดรคที่โดนด่าเรื่องภาคเนื้อหามากๆ แถมยังแร็พเป็น อิมโพรไวส์แร็พได้ด้วยนะ ยังโดนตามสาปประเด็นนี้ตลอด อันนี้คือพังทุกอย่างจริงๆ นี่คิดว่าเอานักร้องในกระแสอย่างอีขี้คุกโพสท์มาโลนกับผัวอีกะหรี่ตระกูลเจนเนอร์มาฟีทแล้วจะรอดเหรอ อะไรที่มันไม่ได้ก็คือไม่ได้จริงๆค่ะ บัย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 1
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com