˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
อีวงสัตว์นรกAOAสร้างเรื่องชิงหมาเกิดอะไรอีกคะะะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ อีวงสัตว์นรกAOAสร้างเรื่องชิงหมาเกิดอะไรอีกคะะะ 

แค่นี้วงก็ยังชั้นต่ำไม่พออีกเหรอ สารพัดความจัญไรจริงๆนะคะอีวงเหี้ยนี่ ตั้งแต่กะหรี่โง่ กะหรี่ขี้โกง กะหรี่สันดานไพร่ ล่าสุดยังกะหรี่บูลลี่อีก ครบเครื่องเรื่องอัปรีย์จัญไรจริงๆ กรั่กๆๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  

gracehw_ พิมพ์ว่า:
"นิยายหรอ? มันเป็นนิยายที่น่ากลัวมากนะคะพี่ ฉันทำมันไปสามสี่ครั้ง มันจางลงแล้วแหละ แต่ฉันก็ลืมพี่ไม่ได้เลย ทุกวันๆ ฉันแทบจะเป็นบ้า พี่จีมิน, ฉันควรจะทำยังไงดีคะ? ฟัองทางกฎหมายอะไรคะ? พี่ทำไม่ได้หรอกเพราะเงินไม่พอ"

"ฉันไม่อยากทำอะไรเลย ฉันแค่รู้สึกแย่ที่ตัวเองต้องมาพังเพราะพี่ ฉันเหนื่อยค่ะ ทั้งหมดที่ฉันต้องการคือขอให้พี่มายืนข้างหน้าฉันและพูดว่า 'ฉันขอโทษ' นั่นคือทั้งหมดที่ฉันต้องการค่ะ พี่สบายดี แต่ฉันต้องลืมตาตื่นขึ้นมาในบ้านทุกวัน ยอมรับเถอะค่ะ ขอโทษซะ ฉันอยากลืมเรื่องพวกนี้ออกไป โอเค?"

อีแย้ย่างจีมินเอาไงดีคะตอนนี้ อีมินอาเตรียมแหกหีสู้ตายทากๆ กรั่กๆๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
คิดไม่ผิดจริงๆที่สาปอีสัตว์นรกนี่ตั้งแต่เดบิ้วท์ ผิดจากที่พูดไว้ตรงไหน กรั่กๆๆ #ทีมอีมินอ้า

ตอบ  
กรี้ดอิดอก ตอนแรกนึกว่าเป็นแบบอีเจสอีฮวายองทที่แบบมโนไปเเอง ตอกไข่ใส่สี แล้วแบบนี้อิจิมินจะเหลือพื้นที่ให้ทำมาหาแดกเหรอคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เห็นอีแย้ย่างจะคัมแป๊กไม่ใช่เหรอ คือถ้าจริงเหมือนที่อีมินอ้าพูดบอกเลยว่าไม่จบง่ายๆเหมือนเคสแหกหีกันแบบที่แล้วมาแน่นอน ไม่ใครซักคนต้องฉิบหายแน่นอน

ตอบ  
ตอนอีแก่โชอ้าออกวงเห็นว่าโดนอีแย้ย่างโพสท์แซะด้วยงั้นเหรอ วรั้ยยย อีนี่เรียกว่าสันดานจริงๆสินะ

ตอบ  
ค่ายต้นสังกันอิพวกนี้คือค่ายไหน กะเทยคือได้ยินแล้วมองตากันแบบไม่ต้องพูด
เรื่องระยำเรื่องจัญไรนี่ขอให้บอก กะเทยว่ามันจะออกมาแถลงการณ์แมะ จะยอมรับว่าทำจริงแล้วให้ขอโทษ หรือจะมาออกมาว่าไม่ได้ทำแล้วขู่จะฟ้องอิมินอากลับ (แต่คิดว่าอีเนติเซ็นคงแหกหีไม่หยุดจนกว่าจะได้อะไรเป็นชิ้นเป็นอันแบบสัมยอีฮวายอง เพราะงั้นจะตีมึนแล้วปล่อยเงียบก็คงไม่ได้)

กะเทยลงนึกๆถึงเรื่องงามหน้าแต่ละอย่างที่อีค่ายนี้ทำนะคะ สองสมาชิกชาย คือมีข่าวเกี่ยวกะการคุกคามทางเพศ ข่องแชทนรก แต่ค่ายออกมาทำไง ตอแหลจ้า ไม่ได้ทำนะ ใครว่าโอปป้าทำคือฟ้องๆๆๆ แล้วไงหลักฐานออกมา ตู้ม หีแหก รีบเอาเข้ากรมล้างน้ำ ไม่พูดไรอีก

นี่อยากรู้เหมือนกันว่านอกจากภาพกรีดข้อมี นางเก็บใบเสร็จไว้รึเปล่า เพราถ้าพูดเรื่องที่ว่าเมมเอบในวงตามจิกกัด มาลากไปเข้าตู้บอกให้เลิกร้องไห้ คือแบบ จะโดนอ้างว่าพูดลอยๆมันก็ได้ใช่แมะ

แต่ที่แน่ๆตอนนี้ในประเทศสารขัณฑ์ บอกเลยว่าอิจีมินโดนแหกหีสามเวลาเช้าเย็นแน่นอน เพราะอะไรน่ะเหรอ เพระาอีนี่มีหีไงล่ะ ถ้าอิจีมินเป็นผช.ติ่งก็คงหาเรื่องมาแก้ให้นางจนได้นั่นแหละเริ่ด

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ปล. พอมีข่าวเกี่ยวกะการไล่ออกจากวง คือตำนานอีวอก1-1อิมะม่วงถูก bring up ทันที

ตอนนี้ติ่งอีวอกคือเกรี้ยวกราดมาก กลัว

ตอบ  
ปกติเวลาเกิดเรื่องแหกหีกัน ส่วนใหญ่คือ1VSอีที่เหลือในวง แต่อันนี้คือจงใจระบุตัวเลยว่าหมายถึงใคร พูดตามตรงส่วนตัวก็ไม่ค่อยเชื่อเครดิทอะไรของอีหน้าหีตัวไหนในวงนี้เลยซักตัวอยู่ล่ะ เพราะขึ้นชื่อเรื่องสันดานกันมายาวนาน สมัยรุ่งๆก็โดนแหกหีเรื่องระยำตำบอนกันอย่างไม่หยุดไม่ย่อน

ส่วนเรื่องสันดานอีแย่ย่างนี่เหี้ยจริงไหม คิดว่าสารพัดข่าวเหี้ยๆสมัยก่อนคงการันตีอะไรได้บางส่วน ส่วนอีมินอ้าจะplay victimเกินเบอร์แบบที่ติ่งอีพวกนี้กล่าวหากลับไหมก็อาจจะเป็นไปได้ แต่ที่แน่ๆคืออี2ตัวนี้เหม็นหีกันมานานมากกก ก็ดีออกมาประจานกันเองไปเลย ได้ไม่ต้องเสียเวลาเดาว่าใคร

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 4
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com