˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
เดี๊ยนรักบริท เดี๊ยนรักบริท จริงๆนะคระ แอร๊ย หุหุหุ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ เดี๊ยนรักบริท เดี๊ยนรักบริท จริงๆนะคระ แอร๊ย หุหุหุ 
Slave 4 Britney พิมพ์ว่า:
เรารักบริท และเราก็จะรักตลอดไป

พวกเธอไม่สามารถมาทำให้เราหมดรักบริทได้ แม้ว่าพวกเธอจะด่าบริทยังไงก็ตาม

พวกเธอเกลียดเราเพราะแค่เรารักบริทเหรอ แล้วคนที่ชอบมาอ้างว่ารักบริท แต่ความจริงไม่ใช่ไม่สมควรโดนด่ากว่าเหรอ

เราเบื่อที่จะพูดแล้วนะ ว่าเรารักบริทแค่ไหน

Dakota เมื่อก่อนเราเห็นเธอชื่นชมบริทมาตลอด คนอื่นด่ายังไงเธอก็จะด่ากลับ แต่วันนี้เธอมาด่าเรา เธอไม่ได้ชอบบริทจริงๆนี่นา เพราะงั้นต่อไปนี้เธอก็ไม่ต้องพูดเลยว่าเธอชอบบริท

ถ้าพวกเธอไม่ชอบบริท เธอก็อย่าพูดถึงสิ มาด่าทำไม

เดี๊ยนละสงสัยจริงว่า อีนีย์มันเล่นมุขหรือมันพูดจริงคระเนี่ย
เดี๊ยนนะคระเข้าไปอ่านกระทู้อีนี่ย์แต่ละกระทู้
เดี๊ยนจะออกมาจากกระทู้นั้นด้วยความสับสนยิ่งคร่ะ
ว่ามันเล่นมุขหรือพูดจริง โอ๊ยพูดๆไปเหมือนตัวเองโง่ว์เรยนะคระ
แต่เดี๊ยนสงสัยจริงๆอ่ะคร่ะว่าสรุปแล้ว
มันเล่นมุขหรือพูดจริงคระ

ต่อๆคร่ะ นี่หร่อนหร่อนพูดว่า ถ้าพวกเธอไม่ชอบบริท เธอก็อย่าพูดถึงสิ มาด่าทำไม
เดี๊ยนขอย้อนถามนะคระว่า หร่อนไม่ชอบคนที่มาด่าบริท หรอนก็อย่าพูดถึงเค้าสิคระ
แล้วจะไปด่าเค้าทำไมคระ

แอร๊ย

แก้ไขล่าสุดโดย หอกศรี-หรี่ลดา เมื่อ Thu Feb 14, 2008 12:12 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

นี่ เธอกำลังเข้าใจเราผิดนะ เราไม่ได้เล่นมุข แล้วเราก็ไม่เคยด่าใคร

มีแต่คนบ้าๆที่เกลียดบริทมาด่าเรา

เรายอมไม่ได้หรอกที่จะให้ใครมาด่าบริทแบบนั้น

icandieforbritney@hotmail.com นี่เมลเรา ถ้าอยากคุยนะ

เรารู้ถึงเธอจะไม่ชอบบริท แต่ถ้าเธอด่าบริทเราก็ยอมไม่ได้

แก้เรื่องเอ่ยชื่อผิด เราพูดกะคุณ slave 4 britney นะ

(ข้อความนี้ พูดเผื่อ คุณอาจรักบริทจริง)

แล้วตอนนี้บริททำตัวถูกต้องรึเปล่า
ทำตัวไม่ถูกก็ต้องมีตำหนิสิ
ถ้าไม่ว่าบ้าง ทำไม่ดีก็ต้องว่าถูก ยังงั้นเราว่าเธอนั่นแหละกำลังทำร้ายบริทอย่างร้ายแรงที่สุด

คิดดูสิ ผิดแต่ไม่ตำหนิ ปล่อยให้ทำผิดซ้ำๆ กับ ด่าแรงๆแต่เข้าใจว่าตัวเองผิด อันไหนดูมีผลลัพธ์ดีที่สุด

เธอไม่ใช่แฟนของบริทตัวจริงหรอก ไม่ใช่

(ข้อความต่อไป พูดเผื่อ ต้องการป่วน เล่นๆ อยากให้คนด่าแฟนคลับ)

ทำงี้นอกจากไม่ตลก ยังน่ารำคาญอีกด้วย
เลิกเถอะ มุกเก่าๆแบบเนี้ย

แก้ไขล่าสุดโดย junkman เมื่อ Thu Feb 14, 2008 12:16 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ตอบSlave 4 Britneyนะคระ
ตามนั้นคร่ะ
เดี๊ยนจะพยายามทำใจให้เชื่อนะคระ
ว่าหร่อนพูดออกมาจากใจจริง

ตอบjunkman
แล้วทกวันนี้เดี๊ยนไม่ด่าบริทมันเรยชิมิคระ
ทุกวันนี้เดี๊ยนบอกว่าบริทมันดีเริ่ดทุกอย่างเหรอคระ
เดียนพูดเหรอคระ(ไม่นับกรณีเล่นมุขนะคระ)
ว่า แม่บริททททททททท แม้บริททททถูกเสมอ

อร๊าย

junkman พิมพ์ว่า:
(ข้อความนี้ พูดเผื่อ จขกท. อาจรักบริทจริง)

แล้วตอนนี้บริททำตัวถูกต้องรึเปล่า
ถ้าไม่ว่าบ้าง ทำไม่ดีก็ต้องว่าถูก ยังงั้นเราว่าเธอนั่นแหละกำลังทำร้ายบริทอย่างร้ายแรงที่สุด

คิดดูสิ ผิดแต่ไม่ตำหนิ ปล่อยให้ทำผิดซ้ำๆ กับ ด่าแรงๆแต่เข้าใจว่าตัวเองผิด อันไหนดูมีผลลัพธ์ดีที่สุด

เธอไม่ใช่แฟนของบริทตัวจริงหรอก ไม่ใช่

(ข้อความต่อไป พูดเผื่อ ต้องการป่วน เล่นๆ อยากให้คนด่าแฟนคลับ)

ทำงี้นอกจากไม่ตลก ยังน่ารำคาญอีกด้วย

อยากรู้ว่าบริททำตัวไม่ดียังไง ถ้าไอ้เรื่องรูปบ้าๆล่ะก็ ไม่ใช่นะ มันเป็นรูปตัดต่อ

กู่ไม่กลับแฮะ -*-

คนที่ตำหนิบริท คือศรัตรูของบริทหมดสินะ สินะ สินะ สินะ สินะ สินะ สินะ

Simple Plan, Demi Lovato, JoJo
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
i wiT พิมพ์ว่า:
กู่ไม่กลับแฮะ -*-

คนที่ตำหนิบริท คือศรัตรูของบริทหมดสินะ สินะ สินะ สินะ สินะ สินะ สินะ

คิดเหมือนกันเรยคร่ะ
รูปจริงก็หาว่าเป็ยรูปตัดต่อ
แล้วจะเอาอะไรอีกกันล่ะคระชีวิตนี้ย์
รู้สึกกลุ่มเหมือนเดี๊บยนมิคระ

เราว่าถ้าเธออยากจะหาเรื่องด่าบริท เธอมาคุยกับเราในเอ็มเลยดีกว่า

มันเป็นรูปตัดต่อจริงๆ เพราะบริทไม่ทำแบบนั้นแน่นอน บริทดังไปทั่วโลกทำไมบริทต้องใส่ชุดบ้าๆแบบนั้น ทำตัวแย่ๆแบบนั้น ไม่จริงเลย สื่อชอบเขียนข่าวๆมั่ว

เราเห็นเวปผุ้จัดการชอบลงข่าวบริทเสียๆหายๆ เราเกลียดเวปนั้นมาก

Slave 4 Britney พิมพ์ว่า:
junkman พิมพ์ว่า:
(ข้อความนี้ พูดเผื่อ จขกท. อาจรักบริทจริง)

อยากรู้ว่าบริททำตัวไม่ดียังไง ถ้าไอ้เรื่องรูปบ้าๆล่ะก็ ไม่ใช่นะ มันเป็นรูปตัดต่อ

เอ่อ... ยังคิดว่าเป็นรูปตัดต่ออยู่อีกเหรอเนี่ย -*-

เหอๆ อยากรู้ว่าเวลาตามข่าวบริทเนี่ย ตามจากนิตยสารไหนอ่ะ(ที่บ้านขายหนังสือโบราณมือสามรึเปล่า)

Simple Plan, Demi Lovato, JoJo
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 5
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com