˹���á Forward Magazine

ตอบ

มีใครเก่งภาษา พีเอชพี ไหม?? หรือเคยทำระบบประมาณไฮ5มั้ง
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ มีใครเก่งภาษา พีเอชพี ไหม?? หรือเคยทำระบบประมาณไฮ5มั้ง 
พอดีเราทำโปรเจคเรื่องนี้อยู่มาหลายเทอมล่ะ ไปได้ครึ่งทางเอง
จนเพื่อนเค้าหดหายไปจะหมดล่ะ เหอๆ
กำลังมึนกับการแอดเพื่อนว่าจะทำไงดี เลยลองโพสดูเผื่อมีใครมีความสามารถด้านนี้

ไงก็รบกวนและขอบคุณล่วงหน้า
และขอรบกวนพื้นที่บอร์ดหน่อยนะครับ

ลองไปตั้งกระทู้ที่เว็บพันทิป หรือเว็บนี้ดูนะคะ

http://www.palm-plaza.cc/cgi-bin/CCforum/board.cgi?az=list&forum=DCForumID3

ตั้งกระทู้ ตรงคำว่า Post ค่ะ

ได้คำตอบดีๆเยอะค่ะ (แต่กะเทยกวนตีนก้อมีนะ)

ขอให้งานเสร็จไวๆนะคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เก่งแต่ภาษาใจอ่ะ

ผมก็รับจ้างเขียนพวก PHP อยู่นะ

แต่ถ้ามีคนจ้างให้ทำระบบแบบ Hi5 ผมก็ไม่ทำหรอก

เห็ตุผลไม่ใช่เพราะมันยากหรอก แต่มันต้องถึกในการทำ เพราะมันมีโค้ดจุกจิกเยอะแยะ

ซึ่งเดี๋ยวนี้ก็มีสคริป clone มาเยอะ จึงให้ไม่ต้องเหนื่อยเขียนเองหรอก

ที่ผมเขียนส่วนใหญ่จะเป็นเว็บไซต์แบบดึงข้อมูลเอา เพราะไม่ค่อยมีเวลาบริหารเท่าไหร่

อย่างเว็บในลายเซ็นต์ ผมก็เขียนโค้ด php ดึงข้อมูลโรงแรมจากไฟล์ xml เอา

แบบไม่ต้องใส่ข้อมูลเองไรงี้

Simple Plan, Demi Lovato, JoJo
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
มีไครับทำ C# ไหม

เซง ยังทำไม่ได้เลย โปรเจคมากมาย

ไคทำบอกด้วย

5555

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
Son of a Bitch พิมพ์ว่า:
มีไครับทำ C# ไหม

เซง ยังทำไม่ได้เลย โปรเจคมากมาย

ไคทำบอกด้วย

5555

C# ก็ทำเป็นครับ

ว่าแต่จะทำแนวไหนอ่ะ

Simple Plan, Demi Lovato, JoJo
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 1
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com