˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
คิดถึงหลายคนเก่าแก่ที่หายไปจากบอร์ด+เอาบอร์ดFFเก่าฝากเยี่ยม
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ คิดถึงหลายคนเก่าแก่ที่หายไปจากบอร์ด+เอาบอร์ดFFเก่าฝากเยี่ยม 
คิดถึงใครกันมั่งค่ะ
หากจำไม่ได้ เข้าไปดูความทรงจำดีๆกันได้ที่หน้า web ด้านล่างเรยค่ะ
เจ๊คิดถึงหลายคนมั่กๆ แถมสาธยายไม่หวั่นไม่ไหว จะหาว่าเว่อร์จนตอแหลซะอีก
เอาเป็นว่าพอได้มีโอกาสเข้าไปอ่าน ไปดูรีพลายกับโพสต์เก่าๆของคนเก่าคนแก่และบอร์ดสมัยเพิ่งลงหลักปักฐาน

ก็พาลคิดถึงพวกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหลายคนขึ้นมาน่ะค่ะ
วันนี้เลยอยากมาชวนให้น้องๆคนใหม่ๆ และคนเก่าๆบางคนที่ยังอยู่มาช่วยกันรื้อฟื้นความหลังกันซะหน่อยนะคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
ต๊ายยยย มีกระทู้คุยซีรีย์เรื่อง Popular แอร๊ยยย

จื่อฉง พิมพ์ว่า:
ต๊ายยยย มีกระทู้คุยซีรีย์เรื่อง Popular แอร๊ยยย

เก่ามากค่ะ จื่อ ซีรี่ย์เรื่องนั้นเปรียบเหมือน Gossip Girl ของยุคนี้เรยนะคะนั่น
อ๊ายยย คิดถึงๆๆๆ ว่าแต่จื่อก้คนเก่าแก่หนิยะ อ๊ายยยยย
จุ๊บๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
พี่แคนดี้หายไปไหน

ป้าหอก็เพิ่งเล่นมาได้แค่สองสามปีเท่านั้นเอง
แต่ก็มีความรู้สึกที่ดีให้กับเว็บไซต์และบอร์ดนี้มากเช่นกันนะคะ

งง อะไรยังไง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
ผู้ดูแลหอ พิมพ์ว่า:
ป้าหอก็เพิ่งเล่นมาได้แค่สองสามปีเท่านั้นเอง
แต่ก็มีความรู้สึกที่ดีให้กับเว็บไซต์และบอร์ดนี้มากเช่นกันนะคะ

2 ปีมานี้ ป้าหอ ได้กินเด็กผู้ชายในบอร์ดที่มีน้อยนิดไปกี่ไม้แล้วล่ะค่ะ นั่น
อร๊ายยย ฮ่าๆๆๆ

ส่วนบอนจัง แบบว่า บอนจังน่าจะมาทันหนิจ้ะ ตอนนั้นบอร์ดสมัยยังไม่มีหน้าเวปไซด์เป็นของตัวเองเรยอะ
เป็นเวปบอร์ดเสริมจากเวปหลัก แต่ช่วงนั้น นิตยสารยังอยู่นะ ท้าชนกับ Pop แร๊วก็ Music Express เชียะ ล่ะ ยังจำพวกพี่อนุรักษ์กับพี่ Rain Girl ได้เรยเขียรีวิวอ่านสนุกมั่กๆ

ปล.ส่วนแมรี่ย์ ใช่เรยเจ๊แคนดี้ย์หายไปเรย แต่เคยเหมือนคุยๆกะแก แกยุ่งๆน่ะแล้วก็เบื่อสังคมบอร์ดเราตอนนี้ด้วยน่ะ ที่ไม่ค่อยให้เกียรติกันเรียกจิกหัวไม่มีสัมมาคารวะ ปีนเกลียวลามปาม หลายอย่างก็เลยหายๆไปนะคะ

ตอบ  
55+ ใช่ๆ เรื่องนั้นสนุกมากๆๆ ทุกวันนี้ยังนึกถึงอยู่เลย แม่งตัดจบได้เส็งเคร็งมาก พวก Dawson's Creek ไรงี้อีก

บอร์ดนั้นดีตรงไม่ต้องล็อกอินอ่ะ ด่ากันมันส์มาก สมัยนั้นดั๊นยังเป็นทาสอีหอกอยู่รุย แบบโคลนมาด่ากะนังบัว บอร์ดอีติ๊สุดริด รีเฟรชแทบไม่ทัน นึกแล้วขำ

นับก่อนนะคะ
มีน้องม่อน น้องทิว น้องคริส น้องบอล น้องมีน น้องลมหวน
น้องน๊อบ น้องแบงค์ น้องนาโอ น้องยอง น้องจูน น้องบี

เท่าที่จำได้มีแค่นี้ย์ค่ะ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com