˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
พวกพี่ๆยอมรับรุกที่ออกสาวได้ไหมคะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ พวกพี่ๆยอมรับรุกที่ออกสาวได้ไหมคะ 
คือ
คิกๆๆคักๆๆ

เพื่อนหนูนาฝากถามนะคะ

อันที่จริงชะนีมีห*อย่างหนูนาไม่รู้เรื่องอย่างนี้หรอกคะ

มันบอกว่าเดี๊ยวนี้รุกแมนๆหายากเจอแต่ สส

ก็เลยอยากถามว่าถ้ามีแฟนเปนรุกหรือโบ๊ทแต่ออกสาวจะบ้างจะรับได้ไหมคะ

แล้วใครในนี้เปนโบ๊ทบ้างคะ

คิกๆๆคักๆๆๆ

ตอบ  
สีเกดรู้เลยค่ะว่าใครถาม (ถ้าใช่คนเดียวกะที่สีเกดคิดนะ) รับได้มั้ยหรอ ก็ได้นะ ถ้าเรารักเค้าจิง ไม่ว่าคนที่เรารักเป็นรุกหรือรับ เราก็ยอมเค้าแหละ
555+

สส อ่ะก็ไหว

แต่ ไม่ไหว กับ หน้าตาหุ่นแมนมาก แต่ สาวอ่ะ เห็นแล้ว แบบ โอ๊ยยยยยยยยยยย

ถ้ารักเค้าจิง

แต่สาวใส่กันทั้งคู่นี้ไหวไหมคะคุณพี่สีเกส

แล้วโดยธรรมชาติคุณพี่ชอบแบบแมนๆหรือเปล่าคะ

ตอบ  
ไม่คระ
เพราะกันเองก็รุกอย่างเดียว

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
Back in Black พิมพ์ว่า:
ไม่คระ
เพราะกันเองก็รุกอย่างเดียว

เปนรุกเหรอคะ งั้นช่วยมารุกหนูนาทีนะคะ

ถึงจะไม่เข้าทางโพรงช่องคลอดหนูนา หนุนาก็ยอมคะ

ตอบ  
หนูนานามิ. พิมพ์ว่า:
ถ้ารักเค้าจิง

แต่สาวใส่กันทั้งคู่นี้ไหวไหมคะคุณพี่สีเกส

แล้วโดยธรรมชาติคุณพี่ชอบแบบแมนๆหรือเปล่าคะ

สีเกดชอบแบบสาวหน่อยอ่ะค่ะ แต่สาวมากไปนี่ขอผ่านเลยค่ะ เอาสาวประมาณ 20-30% ที่เหลือ แมน ประมาณนี้อ่ะค่ะ เพราะยังไงสีเกดได้หมดล่ะค่ะแต่ชอบรุกมากกว่า

งันแสดงว่าในนี้

ตุ๊ดรุกก็เยอะละสิคะ

อู๊ยเสียวคะ น่าจะเกิดมาเปนเกย์บ้าง

ตอบ  
นังกันไวเชียนะยะ แต่เด๋วนี้ไอเดนทิฟายได้แร้วชิมิคระว่าเป็นอะไร

แต่กับชั้นนะคระ ขอให้อย่าสาวแบบผมยาวหน้าตาอิปอยแล้วมารุกกรุนะคระ

แม่จะเอาสากยัดแตรดซะให้ลืมซอยกลับซ่องรุยคร่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 5
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com