˹���á Forward Magazine

หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้

ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 18, 19, 20  ถัดไป
ยอดโหลด และ แอร์เพลย์ ของ แม่บริท กะ หนูไมล์ ล่าสุดคะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ยอดโหลด และ แอร์เพลย์ ของ แม่บริท กะ หนูไมล์ ล่าสุดคะ 

ยอดโหลด ล่าสุดคะ แม่บริทหนีไปนิดนึง ส่วนแอร์เพล ห่างไมลี่ 50-60 ล้านอ้ะ

12/10/09
Audience: 23.217 (+1.520)
Spins: 3699 (+379)

HAC: 15 (+3)
Pop: 3220 (+325)
Country: 5 (=)
Urban: 1 (=)
Rhythmic: 458 (+51)

....

ใครได้ ไม่ได้ลุ้นกันต่อไปคะ

ขอบคุณ รูปจาก บริทนีย์ไทยแลนด์คะ

JLo Thailand https://www.facebook.com/Jlothailand
.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
ก็ยังลุ้นกันต่อไปตาม Chart Predicted นะครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
งานนี้อีบริทชนะแหงเลยคร่ะ แต่ก็คงจะอยู่ได้ไม่นาน เพลงห่วยๆแบบนี้

ปารีด ฮี๋ตัน Jr. พิมพ์ว่า:
งานนี้อีบริทชนะแหงเลยคร่ะ แต่ก็คงจะอยู่ได้ไม่นาน เพลงห่วยๆแบบนี้

ิอยู่แล้วอ่า เพลงบิดหนีอยู่แป๊บๆร่วงตลอดอ่า เพราะมันดังได้ด้วยกระแสไง ไม่ใช่ตัวเพลงอ่า

เอาใจช่วยแม่บี๊ดดดดดดดดดดดค่ะ

ปารีด ฮี๋ตัน Jr. พิมพ์ว่า:

เนอะ สุ้เพลงพี่หนูปาไมได้ เอาแกรมมี่กี่ตัวดีคะปีนี้??

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
แต่ไมลี่ก้เริ่ม ซาแล้วหนิ บริทเปิดตัวอันดับ1 แน่ๆรุย

โอ๊ยยยยยยยยยยย สุดยอดอันดับ1 ตัวแม่

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
สรุปแล้ว บริทก็ไม่ต้องรอ สิบปีเพื่อเพลงอันดับหนึ่งอีกเพลงซะทีนะ

Happy

แก้ไขล่าสุดโดย Disney Boy เมื่อ Tue Oct 13, 2009 8:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ตอบ  
แน่นอนคร่ะจื่อ ตอนอี Womanizer ขึ้นอันดับ 1 มันก็เพราะกระแสที่ชีกลับมาเป็นคนอีกครั้งหลังจากที่เป็นควายซะนาน ด้วยความสงสารปนสมเพสก็ช่วยๆกันโหลดไงคร๊ะ เสียก็เอี้ย ร้องสดก็ไม่ได้ เต้นก็ห่วย ดูซิงเกิ้ลที่เหลือสิคร๊ะ อันดับอับเฉาเหลือเกิน

ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 18, 19, 20  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com