˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
ทำไมต้องประณามกันด้วยคับ กับแค่เรื่องข้อมูลพลาดเนี่ย
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ทำไมต้องประณามกันด้วยคับ กับแค่เรื่องข้อมูลพลาดเนี่ย 
popparazi พิมพ์ว่า:
http://www.forwardmag.com/webboard/topic-1098954.html

จากกระทู้ข้างต้นนะ เดี๊ยนไม่เข้าใจเลย กะอีแค่มีคนลงข้อมูลผิด คุณก็ส่ง PM

ไปบอกเขาสิว่าข้อมูลผิดไม่ก็บอกเขาในคอมเม้นต์ก็ได้ว่าผิด แล้วก็เอาข้อมูลที่ถูกมานำเสนอให้เขา

ทำแบบนี้ตั้งใจจะฉีกหน้ากันนี่ เจตนาทรามวะ ไม่มีมารยาทเลยอะ ถ้าเกิดเคยทะเลาะกับ

เขาก็ว่าไปอย่าง นี่เขาไม่เคยทะเลาะ ไม่เคยไปทำอะไรให้ มาฉีกหน้าทำไม สารเลว

พิจารณาตัวเองด้วยนะ อ้อ แล้วก่อนจะมาแหกหน้าเขาก็หัดเอาข้อมูลที่ถูกมานำเสนอบ้างนะ

ไม่ใช่มาแหกเขาแล้วโดนคนอื่นมาฉีกหน้ากลับอีกทีเพราะข้อมูลตัวเองก็ผิดเหมือนกัน

เอ่อ พอดีเมื่อคืนตั้งกระทู้แล้วลืมเช็คย้อยหลังดูยุค 60
คิดอยู่นะ...แต่พลาด พอดีนั่งไล่ตั้งแต่ยุค 75 ขึ้นมา เจอทิฟฟานี่
กับเด็บบี้ กิ๊ฟสัน ในยุค 80 ก็เลยคิดว่าคงไม่มีใครละ
แต่ debbie เพลงเธอไม่ใช่เพลงแรกในชีวิต

ขอบคุณคุณจื่อฉงนะครับ ข้อมูลแน่นมาก (แต่ไม่รู้ว่าน้องสาว 15 อัลบั้มเธอ
ได้ขึ้นที่ 1 หรือเปล่า)

ผมก็ลืมพิพม์ให้มันติดกันและมันตกประโยค
การสื่อสารเลย งง ๆ เพราะรั้งท้ายผมก็พิมพ์แค่ว่า
"ดังนั้น Tiffany เรื่องอายุดีกว่า" ลืมบอกว่าข้อมูลเทียบเท่ากัน
จริงๆ จะโพสว่า สาวน้อยที่มีอายุน้อยที่สุด
และมีอัลบั้มที่อันดับ 1 ด้วย

ก็ขอโทษด้วยละครับ

ไม่ได้ดูถูกความคิดใครนะ แต่ผมว่า ถกกันเรื่องเพลง คุยกันเรื่องเพลง
เพราะความคิดเราต่างกัน มันสมองเราก็ต่างกัน ผมว่าไม่ไร้สาระเลยนะ
ถ้าไร้สาระ เขาจะมีบอร์ดแสดงความคิดเห็นให้เราแชร์ความคิดกันทำไม
แต่อยู่ที่ว่าจะคุยกันเรื่องอะไร ก้แค่นั้น

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
โฮ๊ะๆๆๆ สนุกสนานคร่ะ

วันหลังเอาสถิติกากๆมาเถียงกันอีกนะคร่ะ เดี๊ยนตามอ่านอยู่ และเชื่อว่าอีกหลายคนที่ไม่ได้โพสต์
ก็ตามอ่านอยู่เหมือนกัน ถือว่าเป็นกระทู้บันเทิงของบอร์ด แฟนขับไม่มีไรทำเอาสถิติมานั่งเถียงกัน
แต่ว่าไปก็ได้ความรู้ด้วยนะคร่ะ เดี๊ยนเองยังไม่เคยรู้เลยว่าใครเป็นผู้ที่ได้อันดับ 1 ที่มีอายุน้อยที่สุด

ก็ไปชอบมารายท์สิคร๊ะ ถ้าเถียงเรื่องสถิติชนะใสๆ

แก้ไขล่าสุดโดย ปารีด ฮี๋ตัน Jr. เมื่อ Sun Oct 11, 2009 11:16 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

จะบอกให้นะวาเจตนาของแครี่ย์อะไม่ผิดหรอกที่คิดจะแชร์ข้อมูลเรื่องสถิติกันจริงๆ แต่วิธีการโพสต์

วิธีการพูดอะมานผิด ทำให้คนอื่นเข้าใจเจตนาผิดปายด้วย ยังไงก็แก้ไขนะคะ ขอบคุณค่ะ

เยสกันนะคะ พี่รี่

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
น้องจุก พิมพ์ว่า:
เยสกันนะคะ พี่รี่

จุกนมแรงอ่า

อยากเยสกับน้องจุก อิอิ

ตอบ  
จื่อฉงเริ่ดโนะ

[color=#]ยังไง บริทก็ อันดับ1 รุยโน๊ะ[/color]

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com