˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
The Dog =+@3&7&฿X\^^^^
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ The Dog =+@3&7&฿X\^^^^ 
ต่ำมาก แรงแบบนี้ ไม่ไหวคะ ใช้คำหยาบแล้วคิดว่าแรง สิ้นคิดมากๆค่ะ มีใครเห็นด้วยไหมคะ พี่สต๊าฟบล๊อคไปเลยค่ะ

ปล.บล๊อค ผู้รู้ it again กับ nini ด้วยค่ะ --อันนี้ล้อเล่นนะ

โดนบล๊อคไปหรือยัง

แก้ไขล่าสุดโดย MC เมื่อ Wed Dec 30, 2009 2:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Miss World MC พิมพ์ว่า:
ต่ำมาก แรงแบบนี้ ไม่ไหวคะ ใช้คำหยาบแล้วคิดว่าแรง สิ้นคิดมากๆค่ะ มีใครเห็นด้วยไหมคะ พี่สต๊าฟบล๊อคไปเลยค่ะ

ปล.บล๊อค ผู้รู้ it again กับเดี้ยนด้วยค่ะ --อันนี้ล้อเล่นนะ

ป้าโก้ถ้ารู้ว่าตัวเองผิด ทุกคนก็พร้อมอภัยให้ป้าค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
บล็อคอี nini เลยครับ
บล็อคมันเลย บล็อคมานนนนนนนนนนนนนน

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
จะมาบลอกชั้นทำไมค่ะ ถ้าคิดว่าชั้นต่ำละก้อ
ขอบอกว่ามีคนต่ำกว่าชั้น ชั้นไม่คิดจะแรง นะ
อย่าเอาคำว่าแรงมาใช้กับชั้น
บางคนพูดเหี้ย ด่าสัต ใช้คำว่าเย็ส เล่าประสบกามต่ำ ๆ
ไม่มีใครพูดถึง
ถ่าจะบลอก ก้อ เชิญค่ะ
จะได้รู้ไว้ ว่า ไม่ยุติธรรม

ตอบ  
CarrieUnderwood พิมพ์ว่า:
บล็อคอี nini เลยครับ
บล็อคมันเลย บล็อคมานนนนนนนนนนนนนน

มึงแล่ะค่ะ ที่สมควรถูกลบ อีเหี้ย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
พี่สต๊าฟเขาไม่บล๊อคหรอกค่ะ

จริงๆ เด๋วนี้ส่วนใหญ่ ก็ใช้คำหยาบกันค่ะ แต่ว่ามันไม่เหมือนกันค่ะ

หนูสังเกตุจากการที่คนอื่นมารีในกระทู้หนูดูก็ได้นะคะ

อย่างที่ว่า ทุกคนเหี้ยๆกันหมด ก็คงไม่มีใครมาโพสอะไรแบบนี้ค่ะ

ของแบบนี้ เขาต้องใช้บางสิ่งอย่าง คิดเอาเองนะคะ

แนะนำว่า ถ้าอยากแรง ทำแบบอื่นดีกว่าค่ะ

แล้วคนเขาจะรักหนูด้วยนะคะ

แนะนำว่าอย่าทำตัวแบบ อี เอ๊ย หนูรีค่ะ

Miss World MC พิมพ์ว่า:
พี่สต๊าฟเขาไม่บล๊อคหรอกค่ะ

จริงๆ เด๋วนี้ส่วนใหญ่ ก็ใช้คำหยาบกันค่ะ แต่ว่ามันไม่เหมือนกันค่ะ

หนูสังเกตุจากการที่คนอื่นมารีในกระทู้หนูดูก็ได้นะคะ

อย่างที่ว่า ทุกคนเหี้ยๆกันหมด ก็คงไม่มีใครมาโพสอะไรแบบนี้ค่ะ

ของแบบนี้ เขาต้องใช้บางสิ่งอย่าง คิดเอาเองนะคะ

แนะนำว่า ถ้าอยากแรง ทำแบบอื่นดีกว่าค่ะ

แล้วคนเขาจะรักหนูด้วยนะคะ

แนะนำว่าอย่าทำตัวแบบ อี เอ๊ย หนูรีค่ะ

รีสวยนี้มันผิดกฎบอร์ดด้วยหรือค่ะ???

ปล.เค้าแนะนำให้เทอไปโตกโชว์อ่ะ ป้าโก้ซิบมาหลังไมค์ค่ะ

ตอบ  
เอ็มซี ช่วยเปลี่ยนชื่อกระทู้ด้วยค่ะ
ถ้าไม่เปลี่ยนก้อมาให้พี่สตาฟบลอคชื่อชั้นไปเลย
เพราะชั้นเสียหาย

ไม่ยุติธรรมเลย คนเรา

เมื่อใช้วาจาแรงเล่นบอรดเหมือนกัน
แต่ผิดไม่เหมือนกัน

ตอบ  
The Dog พิมพ์ว่า:
เอ็มซี ช่วยเปลี่ยนชื่อกระทู้ด้วยค่ะ
ถ้าไม่เปลี่ยนก้อมาให้พี่สตาฟบลอคชื่อชั้นไปเลย
เพราะชั้นเสียหาย

ไม่ยุติธรรมเลย คนเรา

เมื่อใช้วาจาแรงเล่นบอรดเหมือนกัน
แต่ผิดไม่เหมือนกัน

ถ้าจะมาเรียกร้องขอความยุติธรรม
ก็กรุณาทำตัวลดฐิฑิลง แล้วหันกลับมามองสังคมในบอร์ดด้วยครับ
ว่าเขาดำเนินกันยังไง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com