˹���á Forward Magazine

ตอบ

(รบกวน) อยากรู้ว่ากาก้าไลฟ์สดเพลง speechless ที่ไหนอะครับ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ (รบกวน) อยากรู้ว่ากาก้าไลฟ์สดเพลง speechless ที่ไหนอะครับ 
คือว่า เข้ายูทูป แล้ว มันไม่บอกว่าที่ไหน

(แถมดูใน VEVO อีก ช้ามากมาย

ใครพอรู้ว่า ที่ไหนบอกทีน้า หาไม่เจออะครับ

รบกวนผู้รู้ และอยากเป็นผู้รู้ ด้วยครับ

อิกาก้า สวยมาก((อันนี้))

ถ้าถามว่าที่ไหนนะหรอ โฮะๆๆๆๆๆๆๆ

พระนางแมรียา พิมพ์ว่า:
ถ้าถามว่าที่ไหนนะหรอ โฮะๆๆๆๆๆๆๆ

มาไวมาก รุย แมรี +55555555555555

เป็น Live Performance ที่ Vevo Launch อ่ะครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ชีสวยนะ ดูเป็นคนมากขึ้น
ชอบๆๆ

ชอบเพลงนี้มากเลยยย Laughing Laughing

เคยดูแต่ตอน medley Bad romance-Speechless ที่ AMAs

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
bankterrible พิมพ์ว่า:
ชีสวยนะ ดูเป็นคนมากขึ้น
ชอบๆๆ

ชอบเพลงนี้มากเลยยย Laughing Laughing

คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com