˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
หนูนาขอตั้งฉายาให้กับบุคคลในบอร์ดนะเจ้าคะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ หนูนาขอตั้งฉายาให้กับบุคคลในบอร์ดนะเจ้าคะ 

หนูนาว่างๆขอตั้งฉายาให้กับบุคคลในบอร์ดโดยอิงลักษณะนิสัยชาติพันธ์เจ้าคะ

ไม่ได้ตั้งใจว่าใคร อาจจะแป้กนะคะ แต่ก้ไม่ได้ตังให้ตลก แต่ก้อยากตั้งอะคะคิก
ถือว่าเปนการกลับมาที่น่ารักสดใสสมวัยหนุนานะเจ้าคะ เริ่มเลยนะเจ้าคะ

ff----staff อิแม่พระ
พี่ffทุกคนใจดีเหมือนแม่คะพระเลยเจ้าคะ พี่เอฟให้โอกาสกระเทยทุกนางได้ใช้ความคิดเหนส่วนตนผ่านโปรแกมอินเตอร์เน็ตเอ็กปลอเร่อ อย่างเสรีผิดกับmodบอร์ดอื่นๆนะเจ้าคะ ทุกคนเลยรักพี่ๆเจ้าคะแต่ถ้าหนูนาเปนmodหนุนาจะไล่พวกพี่ๆออกไปแน่คะ
โรซี่ เดอลองเก้---กระเทยร่านแร๊งค์
เพราะไม่รู้ว่าคุณพี่ไปจำ ว่าต้องมีแร๊งๆเยอะ แล้วจะได้เปนกระเทยที่ดูน่าเชื่อถือ กระเทยขยันโพส หรือเปล่าเจ้าคะ คุณพี่เลยปั้มๆๆๆ ไม่ดูตาม้าตาเรือลูกเล้กเด้กแดง
ชนิดกระเทยนางอื่นยังไม่ทันหายใจ อิคุณพี่ล่อไปสิบเม้นแล้วเจ้าคะ หนูนาว่ามันเหมือนกระเทยว่างงานจัดนะเจ้าคะ
ผู้รู้ it again ----- เจ้าหญิง1สลึง
หนุนาว่าคุณพี่ผู้รู้เปนเหมือนเจ้าหญิงคะแต่แบบว่า1สลึงพอคะ ไม่รู้ว่าเปนญาติฝ่ายไหนของคุณนายสามสลึงเปล่านะเจ้าคะ
เดือนหยาด-----ขี้ข้าอีแดง
คุณพี่เดือนดูไปคล้ายพีอารืเลยนะเจ้าคะ วันๆลงแต่ข่าวของอีช่อง7สีมณีเจ็ดแสง
ว่างๆเอาเรตติ้งหนังจัดๆวงศ์ๆมาลงบ้างนะคะ
นางมารหอหลวม---- ตุ๊ดกางเกงเหี่ยน
คล้ายๆสาวกระโปรงเหี่ยนคะ
อาจจะแบบว่าตอนอยู่มัธยมแลดุคุณพี่หอหลวมแรงมากๆเจ้าคะเพราะฉะนั้นด้านการแต่งกายนี่ต้องถือว่าคงแรงไม่แพ้กันเจ้าคะ น่าจะสั้นๆเหี่ยนๆตามหนังหน้านะเจ้าคะ
มาดามจ๊อกกาโล่---ดิว่าff
ตร๊ายคำนี้ดุดีมากเจ้าคะ เปนคำที่กระเทยหรือชะนีนางไหนก้อยากครอบตรองเปนเจ้าของเพราะมันหมายความว่าคุณเปนสุดยอดของเรื่องนั้นๆ แต่ในที่นี้หนูนาหมายถึงกระเทยที่ฝังตัวในบอร์ดมานานเจ้าคะ คร่ำครึ รอวันปติสังขรเจ้าคะ
เจ เมเยอร์-----คุณชายอีสานเขียว
แป้กคะ ทุกกระทู้แป้กหมดคะ หนุนาไม่เคยรู้เลยคะว่า เข้าไปแล้วเข้าไปอ่านแล้วกระทู้จะสื่อถึงอะไรยังไง เพื่อใครที่ไหน ทำไมอย่างไร
แต่แปลกนะคคนเข้าไปเสวนาเยอะเจ้าคะ
พระนางแมรียา---สมุนอีโอ่งมาราย
แนะๆๆเชื่อเลยคะว่า ลองใครเข้าไปจิกอีปีศาจตุ่มมารายสิเจ้าคะ หนูนาว่าคุณพี่แมรียาต้องคุ้มครองปกป้องแน่เจ้าคะ ประดึง หมาตัวนั้นที่รักอีมารายและอีมารายก็รักมันคะ
นาโอ-----กระเทยโพโตช็อบ
พี่นาโอชอบมาพร้อมวลีเ็ด สวยเลือกได้ และหนูนาแอบเข้าไปดูแล้วก้พบว่าสวยจิงๆเจ้าคะ แต่สวยด้วยเทคโนโลยี โปรแกรมสวรรค์ โฟโตช้อบ ที่ทำให้ปลาไหลกลายเปนคนขึ้นมาโดยปริยายเจ้าคะ โปรแกรมนี้ค่อนข้างฮิตในหมู่กระเทยชะนีแอ๊บแบ๊วที่ไม่มั่นใจในหนังกำพร้าที่หน้าตัวเองหรือชอบเพ้อฝันกับความสวยในโลกไซเบอร์มากเจ้าคะ
แครรี่ อันเดอร์ฮูด---สะเทิ้นบกสะเทิ้นน้ำ
ไม่แน่ใจนะคะว่าจริงๆแล้วคุณพี่เปนเพศอะไรกันแน่บางตรั้งก้เหมือนผู้ชายมากๆ บางครั้งก็เหมือนกระเทย บางครั้งก้เหมือนอีแอบ เหมือนไส้เดือน หนูนาอยากรุ้คะว่าคุณพี่เปนแบบไหน รุกรับ โบ้ท ชายหญิง พีเอมมาหาด้วยนะเจ้าคะ
ซี อินยอง---ขี้ข้าอีแอม
หนูนาไม่รู้ว่าเปนเพราะอะไรนะเจ้าคะ หรือทวารติดกัน หนูนาเหนคุณพี่อินยองชอบนัดยิ้มกับพี่แอมมากคะ บางครั้งก้ออกมายอปกป้อง ประหนึ่งดังว่าร่วมทุกสุขกันมาแล้วกระนั้นคะ
disney boy----มึงมาทำไม
ไม่รู้ว่าทำไมถึงได้เปนผู้ดูแลบอร์ดนะเจ้าคะ แต่วันๆไม่เหนทำอะไรเลยเจ้าคะ หรือว่าทำ หรือเปนพวกชอบปิดทองหลังพระ อันนี้หนูนาไม่รู้นะคะ แต่กระทู้ไหนแรงๆของหนูนา มันก็ชอบเข้ามาลบจังเลยคะ ไม่รู้ว่า มันเปนอะไ และนี่แหละเจ้าคะอันเปนที่มาของฉายา
อาม่า------มึงเปนอะไร
นั่นสิมึงเปนอะไรคะ กระเทยเค้าก้อยากปั้มแร๊งสนุกๆ ให้หายเครียด ทำไมชอบว่าอีโรซี่หรือกระเทยคนอื่นจังคะ แอบจิตนะคะเนี่ย ขำๆหน่อยสิเจ้าคะอย่าเครียด

mc queen------ตุ๊ดจีนแดง
ไม่ต้องบอกก็รู้คะว่าอีนี่ไม่ต่างอะไรจากของปลอมชอบลอกเลียนแบบนะเจ้าคะ
คิกๆๆคักๆๆหนูนาอยากให้คุณพี่มีที่มาของตนเองเจ้าคะ
พอคะกุเหนื่อย เด๋วหนูนาขอเข้าไปเสือกกระทู้ตีกันนะคะคิกๆๆคักๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดย หนูนานามิ. เมื่อ Wed May 12, 2010 12:14 am, ทั้งหมด 5 ครั้ง

ตอบ  
ขอบคุณสำหรับฉายา และให้ความสำคัญกับเรา เขียนให้เราอันดับ 2 เลย ขอกราบขอบคุณจริงๆ

โรซี่ เดอลองเก้ พิมพ์ว่า:
ขอบคุณสำหรับฉายา และให้ความสำคัญกับเรา เขียนให้เราอันดับ 2 เลย ขอกราบขอบคุณจริงๆ

ไม่ใช่นะเจ้าคะ หนูนาไม่ได้เรียงตามลำดับเจ้าคะ

ตอบ  
ว้ายย ไม่ใช่นะ ชั้นยังด่ามารายห์เองเลย

หนูนานามิ. พิมพ์ว่า:
โรซี่ เดอลองเก้ พิมพ์ว่า:

ไม่ใช่นะเจ้าคะ หนูนาไม่ได้เรียงตามลำดับเจ้าคะ

แต่ก็ได้ต่อจาก Staff เลย ขอบคุณจริงๆ

ว๊ายยยยยย ขอสัก3 สลึงก็ยังดีโน๊ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
ฉายาบางคนอ่านแล้วฮาพุ่ง

me//ฮาจนทนไม่ไหวละเดินหนีกระเทยดีกว่า

ของควีนนาโอ เก๋ ^^*

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 4
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com