˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
จะมีนักแสดงไทยกี่คนที่กล้ายอมรับว่าตัวเองฝีมือไม่ดี
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ จะมีนักแสดงไทยกี่คนที่กล้ายอมรับว่าตัวเองฝีมือไม่ดี 

บอลลูน ยอมรับไม่มีงานเพราะไร้ฝีมือ

หายหน้าไปนานสำหรับสาวเซ็กซี่ บอลลูน พินท์สุดา เจ้าตัวรับ เหตุเพราะการแสดงไม่ดีเลยไม่มีงาน

ห่างหายจากวงการไปนานหลายปี ก็ยังไม่มีวี่แววว่า สาวเซ็กซี่ บอลลูน พินท์สุดา ตันไพเราะห์ จะมีผลงานใหม่ๆ ออกมาให้ได้หายคิดถึง ซึ่งเจ้าตัวก็ยอมรับว่าเป็นเพราะฝีมือด้านการแสดงอาจจะยังไม่เข้าขั้น ก็เลยยังไม่ได้รับโอกาสจากผู้สร้างหนัง-ละครสักเท่าไร ส่วนเรื่องถ่ายภาพแฟชั่นเซ็กซี่ที่ติดต่อมาตลอดนั้น สาวบอลลูน ก็ขอบาย เพราะยังไม่พร้อม

ยอมรับนะว่าไม่ชอบ แต่อย่างน้อยก็ยอมรับว่าตัวเองฝีมือไม่เข้าขั้นเอง ต่างจากนักแสดงหลายๆคนที่มาบอก บทไม่ส่ง บทไม่ดี แต่ไม่คิดถึงศักยภาพตัวเองนะครับผม!!!

แก้ไขล่าสุดโดย paradizer เมื่อ Thu May 13, 2010 2:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
แต่ผมชอบบอลลูนนะ ชอบเพราะเพื่อนคนนึงเกลียด เราเลยชอบ งงมะ

ชอบนี่ชอบจริงๆนะไม่ได้แกล้งชอบ ชอบความตอแหลของเค้าเนี่ย ติดตามหนังทุกเรื่องที่เล่นเลยโขวโบก

ชอบนะ เพราะมันตอแหล แบบน่ารักดี

หายากนะคะ นักแสดงไทยมีแต่แย่งบทตบตี Happy

โรซี่ เดอลองเก้ พิมพ์ว่า:
หายากนะคะ นักแสดงไทยมีแต่แย่งบทตบตี Happy

ชอบแย่งบทนางเอกกันเองด้วะ

Stereosonic พิมพ์ว่า:

แย่ง ผช. หล่อๆไปจากเดี้ยนดั่วะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อาม่า. พิมพ์ว่า:
Stereosonic พิมพ์ว่า:

แย่ง ผช. หล่อๆไปจากเดี้ยนดั่วะ

น่าสงสารจังเลยนะคะ

/เปิดแคทตาล๊อคพู่ชาย

ตอบ  
เราก็ยอมรับนะว่าเราแสดงไม่เก่งเท่าไหร่

เดี๊ยนคิดว่า

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com