˹���á Forward Magazine

ตอบ

ซิงเกิ้ลแรกจาก Brandon Flowers - Crossfire ครับ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ซิงเกิ้ลแรกจาก Brandon Flowers - Crossfire ครับ 

เพราะดีครับ เห็นว่าจะเป็นซิงเกิ้ลแรกจากอัลบั้มเดี่ยวของเขา ที่จะใช้ชื่อว่า flamingo

http://www.last.fm/user/Dynamo_Volition
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
จะลองฟังดูนะค่ะ *

เพลงแบบนี้ เอ็มวีออกมาคงจะอาร์ท สวยแน่ๆ

เพราะดีนะ
ทำให้นึกถึง the killer เลยอะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
ขอบคุณที่เอามาแป๊ะนะครับผม

"หนุ่มเจียงใหม่คนนี้ ฮั๊กเตยหาดใหญ่แต้ๆครับ
ถึงไกล แต่บ่ะว่าอยู่ตั๊ดใดฮันหน่ะ พี่ก็ฮั๊กตั๋วหนา"
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
Very Happy

คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com