˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
อิ Michelle Branch มันหายไปไหนคร่ะ???????
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ อิ Michelle Branch มันหายไปไหนคร่ะ??????? 
เจ๊ได้ฟังเพลงมันครั้งสุดท้ายก้อตอนAre u happy now? อ่ะค่ะสมัยนั้น

ใครรู้บ้างว่าตอนนี้มันอยู่ที่ไหน ทำอะรัยอยู่ มีเพลงอะรัยบ้าง

เจ๊คิดถึงมันคร่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
ถ้าชอบชี ติดตามชี ก็จะรู้ว่าตอนนี้ชีมีซิงเกิ้ลใหม่แล้วค่ะ Getaway ไปหาข้อมูลของชีก่อนจะมาตั้งกระทู้ด้วยนะคะ คราวหน้า

ก็คงออกเรื่อยๆแต่ไม่ได้เปรี้ยงปร้าง เชิดใส่กระแสไรงี้

น่าจะกำลังขี้อยู่ค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
จริงชอบชีนะ แต่พอ เอวิล ราวันมา ก็ฟังวีนแทน ทั้งๆที่ มิชเชล ดูจริงกว่า มาก่อนอะไรก่อน ไม่รู้สิ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ผู้รู้ IT AGAIN พิมพ์ว่า:
จริงชอบชีนะ แต่พอ เอวิล ราวันมา ก็ฟังวีนแทน ทั้งๆที่ มิชเชล ดูจริงกว่า มาก่อนอะไรก่อน ไม่รู้สิ

เอวิล ราวัน คือใครคะ นักร้องลูกทุ่งบ้านเราหรอ

พระนางแมรียา พิมพ์ว่า:
ผู้รู้ IT AGAIN พิมพ์ว่า:

เอวิล ราวัน คือใครคะ นักร้องลูกทุ่งบ้านเราหรอ

เมื่อกลางๆ ปีที่แล้วเมื่อจะตัดซิงเกิ้ลอยู่นะคะ 2 -3 เพลง แต่ไม่ค่อย เปรี้ยงเท่าไร ไม่ได้โหลดไว้ด้วยเลยจำไม่ได้ว่าเพลงไร

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
นั่นพี่สาวต่างโคตรของชั้นเลยนะคะ เพลงมันฟังได้ถูกหูทุกเพลง เนี่ยก็เคืองอยู่ที่มันหายไป สงสัยจะเลี้ยงลูกหรือหนีไปทำใต้ดินก็ไม่รู้

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com