˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
รสร/ คืนนี้แฟนละคร ไทรโศก อย่าลืมดูกันนะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ รสร/ คืนนี้แฟนละคร ไทรโศก อย่าลืมดูกันนะ 

ที่เตือนก่อนเพราะเราจะไปหอผัวแล้ว คงเข้าบอร์ดอีกทีก็ดึกๆเลยโน๊ะ กลัวจะลืมดูกัน

ละคร กำลังดุเดือดเลยสนุกมากๆ นังกิ๊ก เลวชั่วช้ามากๆ กลัวเพื่อนๆจะลืมดูกันโน๊ะ คืนนี้ 2 ทุ่มครึ่งโดยประมาณติดตามกันด้วยโน๊ะ

หมองามขอตัวก่อนโน๊ะ เจอกันดึกๆจ้า

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
จบพรุ่งนี้ใช่มะ อีบ้า

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
ค่ะ พรุ่งจบ แล้วอย่าลืมดูกันนะ

มีอะไรใครอยากสปอยเล็กๆ
หรือคุยกันเกี่ยวกับเรื่องละครไทรโศก ก็เม้าส์กันได้เลยนะ เด้วมาแจมด้วยดึกๆ?

/me เตรียมผ้าเช้ดหน้าวับน้ำตา

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  

ผู้รู้ IT AGAIN พิมพ์ว่า:
ค่ะ พรุ่งจบ แล้วอย่าลืมดูกันนะ

มีอะไรใครอยากสปอยเล็กๆ
หรือคุยกันเกี่ยวกับเรื่องละครไทรโศก ก็เม้าส์กันได้เลยนะ เด้วมาแจมด้วยดึกๆ?

/me เตรียมผ้าเช้ดหน้าวับน้ำตา

โอเค เราสวย จบ

พี่แอมจะไปขายไก่หรอค่ะ ได้เงินจากตี10แล้วใช่แม่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
nini พิมพ์ว่า:
พี่แอมจะไปขายไก่หรอค่ะ ได้เงินจากตี10แล้วใช่แม่ะ

Surprised Surprised Surprised

nini พิมพ์ว่า:

ไม่รู้ความหมายหรอกค่ะ แต่อ่านแล้วรู้สึกฮา 5555
คุณหมอไทรงามจะได้ลงเอยอย่างไรต้องติดตาม

^

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com