˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
ผู้ชายที่ใส่บิ๊กอายจะต้องเป็นเกย์ทุกคนป่ะคะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ผู้ชายที่ใส่บิ๊กอายจะต้องเป็นเกย์ทุกคนป่ะคะ 
คือว่าเมื่อเช้าสีเกดขึ้นบีทีเอสไปทำงานอ่ะค่ะ แล้วเจอผู้ชายคนนึงหล่อดี ชอบอ่ะ่ะ จมูกปึ้งมาก คล้ำ หน้าตาดี แต่ไม่แบบว่าขั้นเทพอ่ะค่ะ สีเกดก็ชอบอยากส่งยิ้มให้แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นรึป่าว แต่ดูจากการแต่งตัวแล้วมีแนวโน้มเป็นนะคะ เพราะผู้ชายคนนั้นใส่ ขาเดฟสีเทาอ่อน เสื้อเชิ้ตลายยาวขาวดำ รองเท้าหนังน้ำตาลหัวแหลมไม่มาก ผมทรงพี่ฟิล์มรัฐภูมิ ที่สำคัญเหมือนจะใส่บิ๊กอายเลยค่ะลูกตาดำใหย๋กว่าปกติ เนี่ยล่ะค่ะ สีเกดเลยมาถามดูว่าจำเป็นรึปล่าวคะว่าผู้ชายที่ใส่บิ๊กอายจะต้องเป็นเกย์อ่ะค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบพร้อมเหตุผลนะคะ

หนูใหม่คิดว่าผู้ชายปกติเค้าก็ไม่ใส่กันหรอกค่ะ มันหยึยๆแหว่ะๆไงไม่รู้ ปล่อยให้ญีปุ่นเค้าไปฮิตอะไรที่มันไม่ต้องมีผลข้างเคียงต่อร่างกายดีกว่าค่ะ แล้วค่อยไปทำตาม

ผู้ชายจริงๆก็คงไม่มีเหตุผลที่จะใส่ มีวิธีเสริมความหล่อตั้งเยอะแยะ

งั้นผู้ชายที่ใส่บิ๊กอายสีเกดขอเดาไว้ก่อนเลยนะคะว่าเป็นเกย์ไปแล้ว 90 % อิอิ

เค้าก็ใส่กันนะ เพื่อนเดี๊ยนชายแท้เยสชะนีจนจิ๋มระบม

ยังชวนเดี๊ยนไปช่วยมันเลือกเลย

ปล.ขอระบาย เดี๊ยนอยากเป็นเมียมันสักวัน

ข้า...จ้าวสีเกด พิมพ์ว่า:
งั้นผู้ชายที่ใส่บิ๊กอายสีเกดขอเดาไว้ก่อนเลยนะคะว่าเป็นเกย์ไปแล้ว 90 % อิอิ

99.99% เลยมั้งค่ะ เผื่อ 0.01%ไว้ เผื่อมีหลงฝูง
จากที่บรรยายมา เราว่าน่าจะเป็นน่ะค่ะ
สู้ๆค่ะ

ตอบ  
มีส่วนเป็นไปได้นะคะ

แต่เผอิญว่าเพื่อนเดี๊ยนใส่เหมือนกัน แต่มันเป็นชายทั้งแท่งคร๊ะส์

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ก็เดินไปถามเค้าตรงๆก้จบเรื่องไปแล้วนะค้ะ

Signs are for the religious the superstitious and the lower class.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ก็อาจจะหรือไม่ค่ะ ,,
โดยส่วนตัว ถ้ามองแว๊บแรก สำหรับตัวเดี๊ยนคือรู้เลยเน๊าะ ..

แต่ว่าเพื่อนเดียนมีเมีย ,, มันก็ใส่

ใส่สีฟ้าซะด้วยยย..

ส่วนการแต่งตัว เทียบไม่ได้หรอกค่ะ
เพราะเดียวนี้ผู้ชายเองก็แต่งแบบนี้ออกเยอะ
มันดูเนียบบ้าง หรืออะรต่างๆ

ง่ายสุดคือ มองดูพฤติกรรม ซัก ครึ่ง ชม. ค่ะ

#WorkBitch

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 4
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com