˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
ใครได้ไปดู เจ้าหญิงขาย กบมาบ้างแล้วครับผม
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ใครได้ไปดู เจ้าหญิงขาย กบมาบ้างแล้วครับผม 
ไปดูกับแฟนมาเมื่อวานครับ
ตอนแรกกำลัง ลังเลว่าจะไปดูดีหรือเปล่า
เพราะกลัวหนังอาจจะไม่ตลกเท่าที่เขาโฆษณากันไว้
พอไปดู ก็ไม่ผิดหวังเลยครับ หนังไม่ค่อยตลกเท่าไหร่ครับ
แต่ไม่ได้รู้สึกเสียดายตังค์นะครับ เพราะไม่ได้คาดหวังอะไรมากอยู่แล้ว
แต่เห็นหลายคนบ่นๆ ว่าไม่ตลก มุขแป๊กบ้าง นั่นอาจเป็นเพราะ
คาดหวังในตัวตุ๊กกี้ ว่าได้ดูเธอแล้วต้องขำมากๆ อะไรทำนองนี้ครับ
พอหนังออกมาไม่สนุก ไม่ฮาเท่าไหร่ ก็ผิดหวังกันเป็นแถวๆ-**
เพราะฉนั้นอย่าคาดหวังมากนะครับ สำหรับใครที่คิดจะไปดูอะครับ
ส่วนตัวไอซ์ขำนิดหน่อย เพราะมีอยู่ไม่กี่ฉาก
ขำสุดก็ฉากมือติดแก๊สนั่นอะครับ ตลกดี

เพื่อนๆที่ไปดูมาคิดว่าอย่างไรบ้างครับผม

ไม่ดู

ยังเรยอะ ดูแล้วหรอ เปนงัยมั้ง หนุกป่ะ ?

always keep the faith
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
มีคนบอกมาว่าอย่าไปดูเลย จริงๆก็อยากไปดู แต่ก็ไม่ดูอยู่แล้ว เพราะมีหนังเรื่องอื่นที่อยากดูหลายเรื่อง

มันก็สนุกบางตอนนะครับ แต่โดยรวมแล้วเบื่อครับผม
แฟนก็บอกไม่หนุกแถมยังหลับ มาซบเราอีก*-*ห้าห้า

คงแล้วแต่คนชอบนะครับผม บางคนก็ฮาครับ แต่ผมว่าแป้ก*-*

ตอนแรกจะไม่ไปแล้ว แต่เห็นกระแสเขาแรงดี

ก็เลยไปครับผม

เป็นคิงจิงเหรอคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
รอแผ่นครับ Very Happy

My FIERCE Erin!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
gigi พิมพ์ว่า:
เป็นคิงจิงเหรอคะ

ไอซ์ไปดูเจ้าหญิงขายกบมา นะครับผม ที่ตุ๊กกี้แสดงอ่ะ

คนละเรื่องแล้วนะนั่น *-* ไม่ใช่The King นะครับ อ่านใหม่นะเจ๊

ว่าจะไปดูคืนนี้ค่ะ แต่ก็ลังเลอยู่เหมือนกัน เพราะหนังตลกไทยหลายเรื่องทำหนูใหม่กระอักมาหลายทีแล้ว

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com