˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
ใครมีโฆษณาฮาๆตลกๆบ้างครับ เครียดอ่าาา!! อยากดูแก้เครียดครับ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ใครมีโฆษณาฮาๆตลกๆบ้างครับ เครียดอ่าาา!! อยากดูแก้เครียดครับ 
ผมชอบอันนี้อ่ะ 2 ผัวเมียแย่งรถกัน

ไม่ค่อยขำมุขเท่าไหร่ แต่ว่าน่ารักดีนะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ไม่มีค่ะ

เวลาอยากดูอะไรฮาๆ ต้องดู MV เพลงก็อบเขมร ดูกี่ทีก็ฮา กั๊กๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
พรล่า เทเลอร์ พิมพ์ว่า:
เวลาอยากดูอะไรฮาๆ ต้องดู MV เพลงก็อบเขมร ดูกี่ทีก็ฮา กั๊กๆ

ในฐานะสาวเขมร อยากให้พรแนะนำเพลงก๊อปเขมรให้เพื่อนๆชาวไทยอย่างเราและคนอื่นในบอร์ดฟังบ้างค่ะ

น้องเห็ดเผาะ พิมพ์ว่า:
พรล่า เทเลอร์ พิมพ์ว่า:

ในฐานะสาวเขมร อยากให้พรแนะนำเพลงก๊อปเขมรให้เพื่อนๆชาวไทยอย่างเราและคนอื่นในบอร์ดฟังบ้างค่ะ

แหม่ คนวงในอย่างเห็ดก็น่าจะแนะนำได้นะค่ะ

วันนี้พรเพลียมากๆค่ะ ขอตัวไปนอนก่อน พี่โดมเรียกแล้ว

กั๊กๆ

ตอบ  
กรักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องยูค ผู้หน้ารัก
ตอบ Re: ใครมีโฆษณาฮาๆตลกๆบ้างครับ เครียดอ่าาา!! อยากดูแก้เครียดค 
Lollipop พิมพ์ว่า:
ผมชอบอันนี้อ่ะ 2 ผัวเมียแย่งรถกัน

Monica พิมพ์ว่า:
กรักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com