˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
กำหนดการของ FF Award มีประมาณวันไหนค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ กำหนดการของ FF Award มีประมาณวันไหนค่ะ 
อย่าลบนะคะ อิอิส์

พอดีบิชชี่จะได้เคลียร์ตารางงานมาร่วมถูก รู้นะคะว่าเพิ่งเริ่มแต่อยากทราบวันประมาณน่ะค่ะ จะได้ตัดชุดเผื่อไว้ด้วยน่ะค่ะ เพราะบิชชี่ อยากดูพวกรุ่นพี่ได้รางวัล Bitchy Award มากเลยค่ะ
ถึงปีนี้บิชชี่คิดว่าจะไม่ได้รางวัลอะไรแต่บิชชี่ ขอมาเป็นสักขีพยานค่ะ ฝากถึงคนจัดงานนะคะซึ่งบิชไม่รู้ใคร คือ บิชอยากประกาศรางวัล Bitchy Award ด้วยตัวบิชเองด้วยน่ะค่ะ จะเป็นเกียรตืมากนะคะถ้ามีผลรางวัลที่แน่นอนส่งมาให้บิชชี่นะคะ แล้วค่อยไปนัดเวลาประกาศที่งาน อิอิส์

Me\\ เลือกชุดต่อ

เพ้อต่อ Smile

จากปีที่แล้ว พอโหวตเสร็จก็ล๊อกกระทู้ทิ้งไว้เปนเดือนๆอ่ะค่ะ จนน้องจุกมานับคะแนนรวมให้ กรั่กๆๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เสาร์ที่สองของเดือนมกราคม

T O F F Y พิมพ์ว่า:
เสาร์ที่สองของเดือนมกราคม

ทอฟฟี่

ทำเสียงครูไหวใจร้าย

ปีที่แล้วไม่ได้อยู่เลยค่ะ ต้องทำหน้าที่ชายไทย

เจ้าหญิงหนูใหม่ พิมพ์ว่า:
ปีที่แล้วไม่ได้อยู่เลยค่ะ ต้องทำหน้าที่ชายไทย

พอจะเข้าใจนะคะ ถึงฉันเป็นผู้หญิงก็เถอะ Smile

ไม่อนุมัติค่ะ เนื่องจากคุณสมบัติ จขกท ไม่ผ่าน

พระนางแมรียา พิมพ์ว่า:
ไม่อนุมัติค่ะ เนื่องจากคุณสมบัติ จขกท ไม่ผ่าน

ตบไหมคร๊ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
มรว.ลิซ่า พิมพ์ว่า:
พระนางแมรียา พิมพ์ว่า:

ตบไหมคร๊ะ

Me\\ สวมสนับมือ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com