˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
เราขอเป็น ประกาศชื่อย่อเรานะค่ะ ช่วยเรียกด้วย
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ เราขอเป็น ประกาศชื่อย่อเรานะค่ะ ช่วยเรียกด้วย 
เนื่อง ด้วย ชื่อเต็มเรา ยาวมาก คือ มาดามตุสโซ่ โรบากินี่มาหาราชินีอลิซาเบท เทอยร์โรมาเนีย ซุซีไทยเฮาที่7 อเล็กซานเดอร์มหาราช ในราชนิกูลแห่ง มหิทะลานาคี ฤาษีลิงดำ ยิวโอชินโน๊ะ คาตะมารายา โอมานศิริต้า ไพรินบริทโดโรต้า แวนเดอวูเซนกิโมริ ซากิในพระบรมมราชกุมารี ชีโนริโย่ ชีเน่ ตามตาปิตุโน หีซูรี ซึ่งยามากๆ เพื่อน อาจะเรียกเราว่า

น้องชีเน่
เเต่ เราได้โตเป็นสาวเราจึงเป็น
x-shene เพื่อความเซกซี่

เเต่ เรามีความประสงค์จะทำให้ชื่อเราง่ายขึ้น เรียกย่อๆว่า

XS นะค่ะ ประมาน ว่าmc แต่เรา XS หรือ XIXI ได้ค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
JM เป็นเพื่อนกับ XS นิ๊

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
J-Mayer พิมพ์ว่า:
JM เป็นเพื่อนกับ XS นิ๊

JM เริ่ดค่ะ เรา xixi ก็ได้ แต่ถ้าอยากเป็น เด็ก ฮิปก็ XXX-S

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อะไรของหร่อน ชั้นงง ขยายความที่ซิ
ชั้นยิ่งโง่ๆอยู่

ตอบ  
AL พิมพ์ว่า:
อะไรของหร่อน ชั้นงง ขยายความที่ซิ
ชั้นยิ่งโง่ๆอยู่

ก็ชื่อย่อ ไงค่ะ เเบบ MC~ อะไรเเบบเนี้ย เพื่อเรียกกัน จะได้เก๋ๆ ดีเเมะ

ตอบ  
จะจำแต่ไม่นำไปปติบัตินะคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
งั้นจงเรียกเราว่า องค์หญิงอาเชเลีย บนาร์กิน ดัลมัสก้า อาริกะ อนาเคีย เอนเทโอเซียร์ ยูเฟรเมีย ลี บริททาเนีย นะคะ

ช่วยเข้ามาเรียกชื่อเราให้ถูกค่ะ อย่า ส.

ตอบ  
เรียกเราสั้นๆ ว่า HRH (Her Royal Highness) ก็ได้นะคะ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com