˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
มาแล้วจ้า SNSD - The Boys เพลงบุกตลาดอเมริกา
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ มาแล้วจ้า SNSD - The Boys เพลงบุกตลาดอเมริกา 

ในฐานะที่ตอนนี้จะบุกอเมริกาเต็มตัวแล้ว โดยใช้เพลง The Boys เป็นซิงเกิ้ลโปรโมท จึงคิดว่า พวกนางจึงมีสิทธิมาอยู่ในที่นี่ได้แล้ว ....

เชิญฟัง .... และวิจารณ์

แก้ไขล่าสุดโดย thoorn เมื่อ Tue Oct 18, 2011 10:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ไม่เจียมเลยค่ะ

เค้าได้ยินคำว่าเกาหลี ก็ยี้แล้ว

เค้ามอง เหมือน เขมรจะเข้าเมือง

แล้วจะเอาของก๊อปไปขายอีกเหรอคะ

เจริญรอยตามอีวันเดอะเกิล แถมข้าวสารที่อเมริก๊าอีกละสิ
/แวะซื้อข้าวสารที่อเมริก๊า

ตอบ  
ผ่องรำไพ พิมพ์ว่า:
เจริญรอยตามอีวันเดอะเกิล แถมข้าวสารที่อเมริก๊าอีกละสิ
/แวะซื้อข้าวสารที่อเมริก๊า

ข้าวสารมีขายย่านคนเอเชีย ในอเมริกานะ ฝรั่งไม่กินข้าว

ควีนบีราชินีคัมมิ่ง พิมพ์ว่า:
ไม่เจียมเลยค่ะ

เค้าได้ยินคำว่าเกาหลี ก็ยี้แล้ว

เค้ามอง เหมือน เขมรจะเข้าเมือง

แล้วจะเอาของก๊อปไปขายอีกเหรอคะ

ก๊อปเพลงไรมาคะ อยากรู้จากผู้เชี๋ยว ชาญ ที่แน่ๆ เกาหลียังก๊อปกันเองเลยคร๊า เท่ามที่ดู

เอ็มวีสวยดีครับ แต่เพลงไม่เห็นเพราะลยอะ Confused

นึกว่าเพลงเกาหลี สำเนียงฟังไม่ออกค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เหอๆ จำแทบไม่ได้เลยว่าเป็นวงนี้ เปลี่ยนไปเยอะเลย

ตัวเพลง ออกแนวปอมๆเชียร์ดีแฮะ แต่ดูเนือยๆไปหน่อย

ส่วนเอ็มวี เกาลี๊เกาหลี ไม่มีอะไรเท่าไหร่ แต่ฉากแรกๆสวยดี

//คนผมสั้นใครอ่ะ น่ารักดี

; iambounty
ตอบ  
บระ บริง เดอะ บอยย์ส เอ้าท์

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 5
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com