˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
กรี้ดดดด ! ย้อมหัวแล้วสีเพี้ยนค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ กรี้ดดดด ! ย้อมหัวแล้วสีเพี้ยนค่ะ 
เมื่อวานไปซื้อมาย้อมเอง เอาบลอนหม่นมาย้อม
ย้อมจากผมดำเลยนะคะ ไม่ได้กัด ย้อมทิ้งไว้ 1 ชม. พอสระปุ๊ปเป็นสก๊อยเลย
ทั้งส้มทั้งทองน่าเกลียดมากก มีทางไหนที่จะทำให้มันกลายเป็นสีน้ำตาลอมเขียวมั๊ยคะ

โซแซด ดิฉันใช้ของเบอริน่านะคะ อีดอก ข้างกล่องก้ไม่มีเทียบเฉดสี
เอาแบบไม่ต้องกัดสีนะคะ หัวจะพังแล้ว

ผมดำ ย้อมสีบลอน ถ้ามันกัดสีมันก็ได้เเค่นั้นเเหละค่ะ

แล้วทำไมหล่อนไม่กัดก่อนล้ะ ย้อมจากดำไปบลอนเนี่ยนะ เหอะๆ
หล่อนก้โทนสีน้ำตาลแดงเข้มมาย้อมทับเลยคะ คราวนี้น่าจะย้อมติดแล้ว
ขอดูหนังหัวได้แมะ ว่าเป็นสีไหน

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ทำใจนะคะ ยิ่งย้อมทับหัวก็ยิ่งพัง จริงๆสีที่สว่างควรกัดสีก่อนค่ะ
เล่นย้อมเลยสีมันเพี้ยนอยู่แล้วแหละ ขนาดกัดบางทีสียังเพี้ยนเลยค่ะ

ย้อมบลอนจากดำเลยเพราะอยากให้มันเป็นสีน้ำตาลค่ะ แต่ย้อมแล้วดันทองเกิน
ตอนนี้ผมสีเดียวกับลวดทองแดงรุย

Pussy พิมพ์ว่า:
ย้อมบลอนจากดำเลยเพราะอยากให้มันเป็นสีน้ำตาลค่ะ แต่ย้อมแล้วดันทองเกิน
ตอนนี้ผมสีเดียวกับลวดทองแดงรุย

เทอใช้ทฤษฏีสีมากไปนะคะ ทำไมจะเอาสีน้ำตาล ทำไมเทอไม่ซื้อสีน้ำตาลมาย้อมเลยหล่ะคะ
Confused Confused

Ckii พิมพ์ว่า:
Pussy พิมพ์ว่า:

เทอใช้ทฤษฏีสีมากไปนะคะ ทำไมจะเอาสีน้ำตาล ทำไมเทอไม่ซื้อสีน้ำตาลมาย้อมเลยหล่ะคะ
Confused Confused

กลัวมันไม่ติดน่ะคะ T T ตอนนี้เกลียดหัวตัวเองมากๆ

เราขอให้เธอสบายใจ เพราะปล่อยไปเดี๋ยวสีมันก้จะเพี้ยนไปอีกคะ
ถ้าหล่อนไม่สระยาสระผมที่ล็อกสีอะนะ 555 สู้ๆคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ขอบคุณคนสวยทุกนางที่ให้คำปรึกษานะคะ
ตอนนี้ขอลองเอาสีน้ำตาลเทามาผสมสีน้ำเงินเขียวหม่นย้อมทับอีกที
ถ้าหัวพังก็โกนใส่วิกแล้วค่ะ bye bye bye bye bye bye

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com