˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
(S.O.S) วิธีตอกกลับพวกรายได้เสริมทางอินเตอร์เน็ต
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ (S.O.S) วิธีตอกกลับพวกรายได้เสริมทางอินเตอร์เน็ต 
ช่วยพี่ปอล์คิดคำพูดตอกกลับแบบแรงๆ แต่สุภาพหน่อยนะคะ คือตอนนี้ไม่ไหวแล้วจริงๆ ชะนีหน้าด้านส่งข้อความมาทางเฟสบุ๊ค แล้วนังชะนีคนนั้นมีตัวตนด้วยค่ะ พี่ปอล์จะเปิดศึก!! Sad

Embarassed พักเที่ยงกับเพื่อนๆม.ปลายค่ะ Embarassed
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
รู้สึกว่าจะมีป้องกันแท๊กหนิ ผมทำแล้วอ่ะตั้งแต่เล่นมาไม่เคยมีอะไรแทกมาเลย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
avril_takk พิมพ์ว่า:
รู้สึกว่าจะมีป้องกันแท๊กหนิ ผมทำแล้วอ่ะตั้งแต่เล่นมาไม่เคยมีอะไรแทกมาเลย

อันนั้นทำแล้วค่ะคุณขา แต่นางชะนีคนนี้ นางส่งมาทาง message ของ facebook ค่ะ

Embarassed พักเที่ยงกับเพื่อนๆม.ปลายค่ะ Embarassed
ตอบ  
โพสรูปเพชรพลอยแก้วแหวนเงินทองกลับ
พร้อมข้อความว่า ไม่เป็นไร เรารวยแล้ว
ถ้าอยากได้มากแบ่งให้ก็ได้นะ เรามีเยอะแล้วเราก็ "รำคาญ"

ตอบ  
Corerill พิมพ์ว่า:
โพสรูปเพชรพลอยแก้วแหวนเงินทองกลับ
พร้อมข้อความว่า ไม่เป็นไร เรารวยแล้ว
ถ้าอยากได้มากแบ่งให้ก็ได้นะ เรามีเยอะแล้วเราก็ "รำคาญ"

มันเลิศมาก ขอบคุณนะคะ แต่ tag รูปไปหานางไม่ได้ เพราะนางส่งมาใน inbox ค่ะ พอมีวิธีอื่นนอกจากวิธีนี้ไหมคะ?

ตอบ  
อุบาทว์อุุบาทว์ยังไม่ได้ยินอีกหรอ

ตอบ  
บล็อกเลยจ้าญ์

โอปอล์ พิมพ์ว่า:
Corerill พิมพ์ว่า:

มันเลิศมาก ขอบคุณนะคะ แต่ tag รูปไปหานางไม่ได้ เพราะนางส่งมาใน inbox ค่ะ พอมีวิธีอื่นนอกจากวิธีนี้ไหมคะ?

พวกนี้มันก็อบวางๆ อ่ะ มันก็ส่งหมดแหละ
มันคงไม่มานั่งอ่านหรอกว่าส่งถึงใครแล้วชอบไม่ชอบ

บล็อกไปเหอะ เสียสุขภาพจิต

ตอบ  
เป็นอีกช่องทางการทำมาหากินที่น่าสนใจ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com