˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
T-ser ละครทุกเรื่อง ในงานเปิดบิ๊กวิก 3
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ T-ser ละครทุกเรื่อง ในงานเปิดบิ๊กวิก 3 
อ้างอิงจาก:

คลิป 1 : ดวงตาสวรรค์, ผมไม่อยากเป็นสายลับ, ดอกส้มสีทอง, เคหาสน์สีแดง, วนาลี, เรือนหอ รอเฮี้ยน, หอ..หึ หึ

คลิป 2 : สะใภ้ไม่ไร้ศักดินา, ชื่นชีวานาวี, รหัสทรชน, ทาสรัก, เพลิงทรนง, รักไม่มีวันตาย, ตะวันเดือด

credit : klink077 @PT

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
สีแดงคือละครน่าดูสำหรับรีนะค่ะ

อ้างอิงจาก:

ปลาไหลป้ายแดง

เงาพราย

credit :
PT

แก้ไขล่าสุดโดย nini เมื่อ Sat Jan 22, 2011 8:04 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  

ตอบ  
เราดูจบหมดแล้วทุกเรื่องค่ะ สนุกมากๆ กะเทยรีเหี้ยมาก

ตอนนี้ดูดวงตาสวรรค์ค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
อยากดูดอกส้มสีทอง อยากรู้ว่ามันจะมาต่อกับ มงกุฎดอกส้มยังไง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
พระนางแมรียา พิมพ์ว่า:
เราดูจบหมดแล้วทุกเรื่องค่ะ สนุกมากๆ กะเทยรีเหี้ยมาก

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด อีบ้า

แก้ไขล่าสุดโดย nini เมื่อ Sat Jan 22, 2011 9:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ตอบ  
ninespears พิมพ์ว่า:
อยากดูดอกส้มสีทอง อยากรู้ว่ามันจะมาต่อกับ มงกุฎดอกส้มยังไง

กรี๊ดดดดดดดดดดถ้าไม่อยากอ่านสปอยรู้ก่อนก็ไม่เลื่อนลงมาข้างล่างนะค่ะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดด ชมพู่เล่นด้วยเริ่ดนะค่ะ ชมพู่เป็นคนใช้ในบ้านเจ้าสัวค่ะ แค่ชีทะเยอทะยาน พอโตชีก็ปลอมวุฒิการศึกษาไปสอบแอร์ทั้งที่เรียนไม่จบ และไปได้เสียกะโอ๊ต วรวุฒิ ทั้งที่รู้ว่ามีเมียอยู่แล้วคือไอซ์ อภิษฎา ซึ่งตัวผัวนี้กลัวเมียเนื่องจากเป็นลูกคหบดี ทำให้ต้องเลิกกะชมพู่แลกกับหุ้นส่วนมั้งในสายการบินมั้ง แล้วชีก็มาเจอพี่อั๋น(สามีรีเอง) ชีก็จำได้ว่าเป็นคุณชายใหญ่ตระกูลเชง ชีก็คิดจะจับคนรวยซึ่งก็สำเร็จ พี่อั๋นมีเมียอยู่แล้วคือโดนัท(ตกลงพี่อั๋นเป็นไบนะค่ะ ได้ทั้งชายและหญิง) แล้วชีก็ท้องกะคุณชายใหญ่ สุดท้ายชีก็ไปชอบตี๋เล็กลูกของโรสก็คือหลุยโดยไม่รู้ว่าเป็นลูกชายคนเล็กของตระกูลเชง แต่อีตี๋เล็กจริงๆแค่มาป่วนชีไม่ให้ไปยุ่งกะพี่ชายของเค้าไม่ได้รักชมพู่จริงๆ สุดท้ายชมพู่ก็ไม่เหลืออะไรเลย ส่วนเจ้าสัวก็ตายเพราะเป็นโรคหัวใจ จริงๆเรื่องนี้ การเดินเรื่องจะเหมือนเส้นขนานระหว่างชมพู่กับตระกูล คือมีแค่บุคคลในบ้านมาเกี่ยวข้องแต่ชีไม่ได้ไปเกี่ยวข้องอะไรกับบ้านหลังนั้นอีกแล้ว ชมพู่เล่นแรงอีกแล้วมีนี้มีละครตั้งเรื่อง เริ่ดมากๆค่ะ คิคิ

ตอบ  
ผู้รู้ IT AGAIN พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ดูดวงตาสวรรค์ค่ะ

แต่เรื่องนี้อีแคทเล่นดีนะค่ะ อีจอยก็สวยอ่ะ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com