˹���á Forward Magazine

ตอบ

ว้ายไซเคิลหน้า ANTM มันจะปฏิรูปวงการแล้วนะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ว้ายไซเคิลหน้า ANTM มันจะปฏิรูปวงการแล้วนะ 

ออกมาคอนเฟิร์มเป็นที่เรียบร้อยแล้วโน๊ะ ว่าไม่ต่อสัญญาแน่นอนสำหรับอี2 J คือ Jay Manuel / J. Alexander และ Nigel Barker ที่อยู่ร่วมบุญกันมา18 ซีซั่น รวมๆแล้วก็ฟาดไป 9 ปี โดยทั้งหมดก็จากกันด้วยดีค่ะ โดยอิไทร่าสปอยไว้นิดๆว่า ไซเคิลหน้าจะเป็นธีมมหาลัยใครที่เรียนมหาลัยก็ไปสมัครกันนะคะ อยากเห็นโมเดลเอเชียเก๋ๆจากรายการนี้อีกค่ะ

แถมรูปวีคหน้า วีคหน้า Top6 ไปต่างประเทศแล้ว กริดดดดดด ดูจากสปอยรูปแล้ว น่าจะเป็น ฮ่องกง,มาเก๊านะคะ
ปล.คือกูไม่เข้าใจว่าจะใส่หนอนมาทำดอกโศกอะไรนะ

Alisha

Annaliese

Catherine เมื่อเป็นเช่นนั้นหมดหวังค่ะ เน่าหนอนตอมมาก

Eboni

Laura

Sophie

Happy Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ชอบท่าโพสต์อี Alisha ที่สุดละ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เดี๊ยนไปประกวดแน่นอนค่ะ Happy

ตอบ  
ชั้นนี่แหละจะเปลี่ยนโฉมหน้าวงการแฟชั่นในเอเชีย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
พี่หอหลวมกับเจเจ้ไปเลยค่ะๆ น้องจะคอยเดินสายโปรโมทให้แน่นอนค่ะ

ตอบ  
เริ่ดอ่ะ

คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com