˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
Britney กับ Christina
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ Britney กับ Christina 
สองสาวนี้ถูกจับตามองมาตั้งแต่อัลบั้มแรก จนถึงปัจจุบัน ที่สองนางต่างมาเป็นกรรมการ

คลิปนี้ โชว์ผลงานของทั้งสองตั้งแต่สาวๆ ปี ต่อ ปี

เพื่อนๆว่า ปีไหน ของสาวๆเลิศที่สุด พีคสุด ตกต่ำสุด

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
สำหรับบริท

สูงสุดคิดว่า ช่วง Oops.. i did it again อยู่แล้ว
ต่ำสุดก็คงไม่พ้น 2007 Black out ค่ะ

ส่วนติ๊ Smile

ถ้าอีติ๊ลดน้ำหนักกลับมาสวยเหมือนเดิม หรือเลิกกับผัวคนนี้อาจจะมีอะไรดีขึ้นบ้าง ระหว่างนี้หายไปฝื้นฟูเสียงก่อนค่อยกลับมาแบบเลิศๆเชิ่ด น้องก็จะรอต่อไป

Fuck Fuck Fuck Fuck Fuck !
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
อิติ๊ตกต่ำสุดต้อง Bionic ค่ะ

อีหรี่ไม่ว่ากระติ๊บจะฉายศักยภาพความเป็นศิลปินแค่ไหน แต่ก็เทียบกับอัลบั้มแรกของมันไม่ได้แน่นอน อดีตอเมริกันสวีทฮาร์ทเชียวนะ อัลบั้มเดียวมีที่1ขึ้นถึง3เพลง ส่วนตกต่ำสุดไม่ต้องบอกนะว่าช่วงไหน

ส่วนแม่บริต พีคสุดคิดว่าช่วงรอยต่อ britney กับ in the zone บารมีเจ้าหญิงเพลงพ็อพคิดว่าเกิดช่วงนั้นแหล่ะ ช่วงนั้นนางก็โดนกระแสต้านเยอะเหมือนกัน(แต่น้อยกว่าช่วงหลังเลิกกับเคเฟด) แต่นางก็ยืนหยัดว่าเป็นตัวจริง ไม่ใช่เงาใคร ซีนจูบกับป้าเหี่ยวฟ้าที่vma 2003 ยังตราตรึงถึงทุกวันนี้ อีกทั้งการระเบิดศักยภาพความเป็นเจ้าหญิงเพลงพ็อพทั้งใน MATM และ toxic ส่วนช่วงตกต่ำสุดคิดว่าช่วงหลังเลิกกับเคเฟดนั้นแหล่ะ แต่ BO และกินหมี่หม้อก็แสดงให้เห็นแล้วนะว่าทุกคนยังรอการcomebackของเจ้าหญิงเพลงพ็อพคนนี้อยู่

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
ผมชอบbionicนะครับ ถ้าไม่ซีกับบิลบอร์ดชาร์ทต่างๆนาๆบ้าบอทั่วโลก ผมว่าฟังได้ดีทีเดียว บางเพลงก็ชอบมากๆครับ โดยเฉพาะเพลง little dreamer ผมล่ะ ชอบม๊ากกกกก

ส่วนบริทไม่ต้องพูดถึง ตามทุกอัลบัมอยู่แล้ว Very Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
บริทสูงสุด : Britney - In The Zone ช่วง 2 อัลบัมนี้บริทแรงจริงอะไรจริง ขนาดเป็นบุคคลทรงอิทธิพลที่สุดในโลก

บริทต่ำสุด: หลังเลิกกับอีเควินนั่นแหละ ปาปาตามถ่ายซะ เดี๊ยนว่าในเรื่องงานเพลงบริทก็เฉยๆ นะ ทรงตัวมาเรื่อยๆ เพราะ BO จะบอกว่าแป้กก็ไม่เต็มปาก Gimme More ก็ขึ้นอันดับ 3 ตัวอัลบัมก็อันดับ2 ยอดขายตอนนี้ก็เกินล้านแล้ว ก็ไม่แป้กนะ เดี๊ยนว่ายอดอัลบัมแป้กนี่ FF แป้กกว่าอีกนะ ดีที่เพลงซิงเกิ้ลดัง

ติ๊สูงสุด: อาราบั้ม 3 นะ อี B2B อะแหละ เดี๊ยนว่าฉายาว๊อยออฟเจนเนอเรชั่นคงเกิดตอนนี้ปะ???หรือไงไม่รู้อะ แต่ความคิดเดี๊ยนช่วง B2B อีติ๊เสียงดีมาก

ติ๊ต่ำสุด: ก็ Bionic อะโนะ ตอนนี้ก็ต้อง Lotus โนะ โปรโมทซะขนาดนี้เพลงยังไม่ขึ้นเลย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
นางมารหอหลวม พิมพ์ว่า:
บริทสูงสุด : Britney - In The Zone ช่วง 2 อัลบัมนี้บริทแรงจริงอะไรจริง ขนาดเป็นบุคคลทรงอิทธิพลที่สุดในโลก

บริทต่ำสุด: หลังเลิกกับอีเควินนั่นแหละ ปาปาตามถ่ายซะ เดี๊ยนว่าในเรื่องงานเพลงบริทก็เฉยๆ นะ ทรงตัวมาเรื่อยๆ เพราะ BO จะบอกว่าแป้กก็ไม่เต็มปาก Gimme More ก็ขึ้นอันดับ 3 ตัวอัลบัมก็อันดับ2 ยอดขายตอนนี้ก็เกินล้านแล้ว ก็ไม่แป้กนะ เดี๊ยนว่ายอดอัลบัมแป้กนี่ FF แป้กกว่าอีกนะ ดีที่เพลงซิงเกิ้ลดัง

ติ๊สูงสุด: อาราบั้ม 3 นะ อี B2B อะแหละ เดี๊ยนว่าฉายาว๊อยออฟเจนเนอเรชั่นคงเกิดตอนนี้ปะ???หรือไงไม่รู้อะ แต่ความคิดเดี๊ยนช่วง B2B อีติ๊เสียงดีมาก

ติ๊ต่ำสุด: ก็ Bionic อะโนะ ตอนนี้ก็ต้อง Lotus โนะ โปรโมทซะขนาดนี้เพลงยังไม่ขึ้นเลย

อันนี้จริง BO เหมือนจะแป้กเพราะบริทดูไม่เหมือนผู้เหมือนคน(ในตอนนั่น)แต่ผมกลับชอบหลายๆเพลงในBOมากครับ
ตอนนั่นแบบว่าลุ้นอ่ะ ทุกวิเลย ว่า เอ็มวี GM จะออกมายังไง ซึ่งออกมาแล้วอาจทำให้หลายคนผิดหวัง แต่ทุกวันนี้ เพลงGM ยังกึกก้องอยู่ในโสตประสาทผมจนถึงทุกวันนี้เลย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
บริทนางทรงตัวในวงการได้ดีกว่าอ่ะ ปัญหาส่วนตัวช่างแม่ง แต่เรื่องของการทำงาน จัดว่าดีกว่าอีติ๊ ทำงานดอกทองประหนึ่งว่าเป็นดีว่าแล้ว เอือมมาตั้งแต่สมัย KGB ละ ก็สมควรที่จะตกต่ำ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com