˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  ถัดไป
วันนี้ไม่มีข่าวเลดี้กาก้าหรอคะ น้องแอมชอบพี่เค้ามากๆ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ วันนี้ไม่มีข่าวเลดี้กาก้าหรอคะ น้องแอมชอบพี่เค้ามากๆ 

สมัครล็อคอินมาเพื่อเช็คข่าว และก็มาพูดคุยตามภาษาลูกแม่ก้าเหมือนกัน ใครเป็นแฟนคลับพี่กาก้าเหมือนเรามารวมตัวกันในนี้ได้เลยค่ะ มาแชร์ความรู้สึกดีๆกัน

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เลดี้กาก้ายิ่งใหญ่สุดล้ะ ไม่ว่าจะแต่งอะไรผู้คนก็พากันแต่งตาม

ยิ่งรูปนี้น่าเกลียดมาก ไคลี่ก็อปพี่ก้าแบบน่าเกลียดมาก วะ ฮาฮ่า

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
Cloud พิมพ์ว่า:

จะบอกว่าเราเปนคนที่เปรี้ยวเก๋แบบสครอเบอรืรี่ใช่แมะ เบื่อล้ะค่ะ ผู้ชายก็ชมแบบนี้หล่ะ

ตอบ  
กะเทยเถียงกันอยู่นั้นหล่ะ ใครก็ได้ช่วยสรุปสั้นๆให้เราทีนะคะ ติ่งอิบีชอบหาเรื่องตลอดแหละให้เกียรติเจ้าของกระทู้บ้างโน๊ะ กริ๊ดดดดด

ตอบ  
ผู้รู้ IT AGAIN พิมพ์ว่า:
กะเทยเถียงกันอยู่นั้นหล่ะ ใครก็ได้ช่วยสรุปสั้นๆให้เราทีนะคะ ติ่งอิบีชอบหาเรื่องตลอดแหละให้เกียรติเจ้าของกระทู้บ้างโน๊ะ กริ๊ดดดดด

ตอบ  
Cloud พิมพ์ว่า:

ปักหมุดด้วยนะคะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
จอง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 10
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com