˹���á Forward Magazine

ตอบ

ทำไมปัจจุบันนี้มารายห์ แครี่ไม่ได้รับการยอมรับเท่าวิดนีย์ค่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ ทำไมปัจจุบันนี้มารายห์ แครี่ไม่ได้รับการยอมรับเท่าวิดนีย์ค่ะ 
พอดีไปดูคลิปมาค่ะในยูทูปเห็นคลิปนางไปงานออสการ์และรางวัลสวยและสง่ามากดูในคลิปเหมือนสมัยก่อนเหมือนนางจะดังมากเห็นคนดูตบมือพร้อมเพียงกันและทำหน้าตามีความสุข เพลงEndless Love เพราะมากเลยค่ะที่ร้องกับผู้ชายอ่ะฟังแล้วเคลิ้มเสียงมีเสน่ห์และเซ็กซี่มันเพราะแบบซึมเข้าไปในใจค่ะ ทำไมสมัยนี้มีแต่คนพูดถึงนางแต่ในทางลบค่ะ กลับกันวิดนีย์ฮุตตันได้รับการยอมรับเพลงก็มีคนเอาประกวดเยอะแยะเป็นเพราะอะไรหรอค่ะ พี่ๆว่ายังไงบ้างค่ะ Surprised Confused Smile Mad

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
เพลงนางส่วนใหญ่ค่อนข้างร้องยากน่ะ เทคนิคเยอะ ขนาดเจ้าตัวเองยังร้องแทบไม่รอด

หลังจากเลิกกับผัวเจ้าของค่ายเพลงนางก็ทำตัวเพ้อเจ้อบ้าๆบ๊องๆคนเลยไม่อยากยุ่ง แต่ตอนนี้กูทั้งสวยรวยแถมผัวเด็ก ใครจะทำไมคะ

เพราะ

เพราะกระทู้นี้แป๊ก อมเคปิดทู้

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เพราะนางมาทีหลังวิทนี่ ตั้งเกือบ 10ปี อะคะ คนละรุ่นกันเลย

ตอบ  
คงต้องรอให้มารายห์ตายตามวิตนีย์ไปก่อนอ่าคร่ะ คนเค้าถึงจะเห็นความสำคัญ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ก็แค่นักร้องเสียสติคนนึงอ่ะค่ะ

คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com