˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
แฟนคลับสุดสยอง ภาคพิเศษ ตอน-คลับนรกบนดินแห่งโลกไซเบอร์1
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ แฟนคลับสุดสยอง ภาคพิเศษ ตอน-คลับนรกบนดินแห่งโลกไซเบอร์1 
อ๊ายย คันปากอยากเกาจิ๋มมากๆเรย เดี๊ยนบังเอิญไปค้นพบสถานไซเบอร์กักขะไร้รูปแบบแห่งหนึ่ง เลยอยากเอามาอธิบายภาพรวมภาพย่อย ทั้งจริงและเสริมแต่งด่า เอาให้มันส์สะใจไปเลย
อ๊ายย แต่ขอออกตัวก่อนนะยะ ว่าเดี๊ยนด่าเฉพาะบางคน บางคนเท่าทั้น แต่ส่วนใหญ่น่ะคะ

คลับนรกโลกกะเทย แฟนคลับคริสติน่าไทยแลนด์

ใครรู้จักปาล์มพลาซ่าบ้างคะ ใช่ค่ะ อย่างที่คิดนั้นแหละค่ะ บอร์ดกะเทยที่ย์นิยมที่สุดแห่งประเทศไทย บอร์ดที่รวบรวมสารพัดสิ่งอย่างนรกอเวจีสวรรค์ อบายมุข เรื่องเล่าเสียวรูตูด เรื่องด่าพาใจหาย ค่ะ ใครพลัดหลงไปที่นั้น อาจจะได้เห็นด้านมืดทุกอย่างของพวกเกย์กะเทยจิตแอบแบบครบรูปแบบก็เป็นได้ แล้วมาเรียกร้องว่าอย่ารังเกียจเกย์กะเทย แต่กลับสนับสนุนเวปสุดยอดกิเลศอย่างนั้น เดี๊ยนเชื่อว่าเกย์มีการศึกษาอยู่ที่นั้นเต็มไปหมด เหมือนพวกมือถือสากปากถือศีล

เอ้าๆ ทีนี้เรามาดูแขนงย่อยของปาล์มกันเร้ววว บอร์ดนั้นก็คือ บอร์ดคริสติน่าไทยแลนด์แอนด์ฉะนี้เอย แบบว่าสารพัดสัตว์รวมอยู่ที่นั้นเยอะมากๆ อันว่าแฟนๆของนังติ๊เน่า เป็นที่กล่าวขานกันมานานว่า นิสัยหยาบคาย กวนตีน ไม่เป็นมิตร แต่ก็นะ จริงบ้างไม่จริงบ้างอ่ะแหละ
แต่เท่าที่ย์เห็น เห็นจะจริงโดยเฉพาะกับบอร์ดนั้น นั้นแหละบอร์ดนั้นอ่ะ อืมม บอร์ดอีติ๊เน่าไทยแลนด์

เรามาดู 3สอ ของที่นี่ย์กันนะคะ

เสร่อ-ชอบออกมาตีโพยตีพาย บอกว่าเสียงคริสตี้เพราะเริ่ดกว่าดิว่าส์ทั้งหมดที่มีย์มา ติ๊เสียงทุ้ม ติ๊เสียงหนา ติ๊หวีดได้ ติ๊ลากเสียงยาวมักๆ ติ๊เต้นเก่ง ติ๊เอ็มวีสวย ติ๊ได้แกรมมี่ ติ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แบบว่า ติ๊เริ่ด เข้าใจนะคะว่าชอบ แต่ช่วยแย้มกะลาออกมาดูโลกข้างนอกนิดส์นึงค์ ว่าเค้าไปกันถึงไหนแล้ว เสียงแบบนี้เหรอคะที่เรียกว่าดี เสียงพูดกับเสียงร้องไปแบบคนละเรื่องกันเลย
อย่างนี้เค้าเรียกเสียงตอแหล ประมาณว่าดัดเสียงจนดัดจริต ตัวอีติ๊มันคงไม่ได้มองว่าตัวมันเสียงดีมากมายอะไร แต่พวกแฟนๆของมันนะสิ วนๆฟังแต่เพลงอีกะหรี่นี่ จนคิดไปเองว่าแม่กูเริ่ด แม่กูดี เสียงอย่างกับควายพยายามจะออกลูกแต่ลูกคาหีอยู่ ตะเบงๆ อ๊าก ว๊ากกก
กรี้ดดดดดดดด ในที่สุด หีก็แหก
ร้องสดกับเสียงซีดีก็ไปคนละเรื่อง อีเหี้ย เสียงเหี้ยมากๆ พยายามเหลือเกินที่จะเอาอารมณ์ข่ม แบบวิทนี่ย์ ประมาณว่า เดี๋ยวๆก็อินกันเองแหละ เนี่ยเหรอ ดี อายุแค่นี้เสียงไม่ไหวแล้ว เห็นแล้วกูหน่ายกับการหลงตัวแม่ของพวกลูกมัน

สถุล-อันนี้ต้องบอกว่า บอร์ดนี้ก๊อบบอร์ดปาล์มมาเยอะมากๆ ไม่ว่าจะมีฟอรัมย่อยซอยถี่ๆไปอีกเยอะแยะ ไม่รู้จะแยกหาเหี้ยอะไรนัก สงสัยแยกเป็นสัดส่วน จะได้เหี้ยได้ถูกรูปแบบ แยกได้เหมือนปาล์มมากๆ
มีฟอรัมเอาไว้ด่าโดยเฉพาะด้วยนะ แล้วคำว่าออหรี่ย์ กะหรี่ติ๊ ก็มาจากแฟนเหี้ยๆพวกนี้เองแหละค่ะ แบบว่า เริ่ดมาก มองเห็นคุณค่าของแม่มึงได้ดีไม่มีที่ติ กะเทยจริงจริ้ง สบถอะไรมาแต่ละที กูเลยต้องเขียนเหี้ยๆถึงพวกมึงอย่างนี้ อีรกโลก
มันมีบอร์ดด่ากันเฉพาะเลยนะ แบบว่ามีอะไรมาระบายได้เลย โดนเพื่อนที่ทำงาน ที่มหาลัยล้อว่าอีตุ๊ด ก็มาระบายได้ โดนเจ้านายด่า โดนพ่อแม่ด่า ก็มาระบายได้ เหี้ยจริงๆ สร้างสรรค์มากๆ
ถ้อยคำที่พูดคุยกันไม่พ้นเอามาจากน้ำคัดส่งถึงสมองสั่งการกิเลศ อย่าง ควยๆหีๆ เย็ดๆ
วันๆมีแต่เรื่องเอากัน กูอยากเย็ดคนนี้ กูขอโม๊คคนนั้น สงสารอีติ๊ มีแฟนคลับมั่วๆ เงี่ยนๆ
รูปโป๊เกลื่อนบอร์ด ไม่รู้มาแลกเปลี่ยนเพลงข่าวติ๊ รึมานัดเย็ดกัน
หนังหน้าที่เอามาโชว์ก็แบบว่า ดูฉลาด แต่เหียกบรรลัย หน้าเหี้ยมากๆ เค้าถึงลือกันว่าบอร์ดนี้เก็บกด หาที่ลงไม่ได้ หน้ามันแบบว่า เอาไปเย็ดกับผีที่ป่าช้า ยังต้องรอคำอนุมัติ
โดนรวมแล้ว ที่นั้นคือสิ่งมั่วสุม ไพร่จัญไร หาที่เปรียบไม่ได้กับบอร์ดนักร้องคนอื่นทีเดียว
สงสารเด็กผู้หญิงที่กะเข้าไปค้นหาข้อมูลอีติ๊ เจออย่างนั้น อาจได้ผัวกันเร็ววัน เสนียดจริงๆ

สตึ- แบบว่าที่นี่ก็สรรหาเรื่องมาเม้าท์กันรายวัน นอกจากไม่พ้นเรื่องใต้สะดือ ยังมีเรื่องแบบว่าด่าดิสเครคิต จิกกัดนักร้องคู่แข่งอีติ๊ด้วย ใส่ไฟประจำ อย่างเช่นเรื่องอีมาลัยกับอีเหี้ยติ๊ ประมาณว่าเติมเพลิง เติมเชื้อเยอะๆ จะได้ลามไปถึงหีแม่มันเร็วๆ ทุกเรื่องหาได้รังสรรค์สังคมแต่ประการใด
แล้วพยายามอนุรักษ์วัฒนธรรมทางด้านภาษามากๆ กูอยากรู้ว่า เวลาเย็ดกับใคร มันครางออกเสียงถูกกันมั๊ย อย่าลืมเติมวรรณยุกต์ ให้ถูกขณะแย้มรูตูดล่ะ ทำเป็นรักษ์ภาษา แต่นิสัยเหี้ยๆปากเลวๆ มีแต่เรื่องหีๆควยๆมันก็ไม่ไหว แล้วเมื่อไหรเกย์กะเทยจะดูสูงได้กว่านี้ ถ้ามีสปีชี่ย์ชั้นเลวอย่างพวกมึง

วันนี้เหนื่อยเดี๋ยวจะมาเขียนในตอนที่ย์2ต่อ ขอนั่งดูพฤติกรรมพวกมันก่อน

ป.ล.มาดอนน่ากับเจเนตก็ดูเซ็กส์ดีออก เพลงก็เซ็กส์ๆ แต่ทำไมแฟนคลับสองคนนั้น ไม่เซ็กส์สถุลแบบแฟนๆอีติ๊วะ

แก้ไขล่าสุดโดย ผู้เยี่ยมชม เมื่อ Sat Dec 09, 2006 5:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ตอบ  
ต๊ายยยยยย หร่อนรีวิวได้เริ่ดมากๆๆๆๆ ขอก็อปไปแปะไว้บอร์ดปาลม์ด้วยได้ป่ะย่ะ ?

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
เอาเลย ไม่ต้องขอลิขสิทธิ์นะยะ เดี๊ยนอนุญาติ

ตอบ  
ผู้เยี่ยมชม พิมพ์ว่า:
เอาเลย ไม่ต้องขอลิขสิทธิ์นะยะ เดี๊ยนอนุญาติ

เออเอาไปโพสต์นะ คืนนี้ย์ ชั้นเอาไปโพสต์เอง ใช้ชื่อว่า สิปางเองค่ะ น่ะยะ รอติดตามผลค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
เห็นด้วยบางส่วนค่ะ โดยเฉพาะหยาบคาย อันนี้ย์ทำให้ชั้นไม่เล่นบอร์ดนั้นอีกแร๊วค่ะ ชั้นแค่ไปแนะนำตัวของชั้นดีๆ ไม่มีหยาบคายเรยแม้แต่น้อย (นานมาเป็นปีแร๊วนะค่ะ) หยุดีๆก็มีพวกจิตอกุศล (บางคนค่ะ เปนส่วนน้อย) ออกมาด่าชั้นเฉยเรยค่ะ เช่น "มาตั้งกระทู้แนะนำตัวอยู่ทำไมให้เสียเวลา มาด่ากันเลยดีกว่า" , "ไอนี่มันก้อมาเล่นสักพัก แล้วทิ้งล๊อคอินร้างไว้อีก" , "ชั้นเห็นน้องเค้าวนเวียนหยุแถวๆบอร์ดดาวน์โหลดค่ะ" อร๊ายยยยยยย ชั้นรู้ซึ้งจิงๆค่ะ

ส่วนคนดีๆในบอร์ดนั้นก็มีมากนะค่ะ เช่น คนที่ชื่ออะไรนะค่ะ เซี้ยๆ มะ สรรหาไฟล์ดีๆมาให้โหลดเยอะ กริยาดีด้วยค่ะ ชื่นชมคนนี้มากๆ

เป็นเรื่องอีกแล้ว ดั๊นคิดว่าอย่าพูดแบบนี้เลยค่ะ ดีไม่ดีก็จะเป็นเรื่องผิดใจกันอีกเปล่าๆค่ะ แล้วอีกอย่าง คนที่บอร์ดติ๊ก็ไม่ได้เลวร้ายอย่างที่ทุกคนคิดหรอกนะคะ นอกเสียจากว่าจะมีใครไปพูดด่าเหมารวมเค้าแบบเสียๆหายๆก่อน

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อ่านเพลินไปเลย เหอะๆ

อร้ายยยย ชนะเลิศศศศ

ไม่เคยเข้าไปบอร์ดนั้นเลย ให้ตายสิ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com