˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
รายงานคอนเสิร์ต Black Eyed Peas & Click Five มาแล้วจ้า
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ รายงานคอนเสิร์ต Black Eyed Peas & Click Five มาแล้วจ้า 

PHOTO BY : BEC-TERO

>>ไม่ต้องพูดพล่ามสาธยายถึงหน้างาน ขอข้ามมันไปเลยนะคะ ก็แหมนะ…งานนี้เค้ามีแต่สาว เก๋ สวยเริ่ดกันทั้งนั้นเรยย โดยเฉพาะบรรดาสาวๆ ประเภทที่ชอบปาร์ตี้กันหลังสี่ทุ่ม และสาวๆ เอ่อแบบว่า ผิวเข้ม โชว์นมต้มหนีบมากะฝรั่ง ยืนซดเบียร์ฮวกๆ ก็มีไม่น้อยเหมือนกัน...หน้างานนอกจากจะมีบู้ทเป๊ปซี่ที่เรียกความครึกครื้นด้วยการเล่นเกมส์แจกเสื้อ BEP เป๊ปซี่ ที่บังเอิ๊นๆ ไปเจอตลาดนัดแถวบ้าน ยกมาขายเป็นลังตัวละ 79 บาทถูกมั่กมากเลยค่า บู้ท Beyonce โปรโมทคอนเสิร์ต มีให้เข้าไปถ่ายวิดีโอร้องเพลงของสาวบี เล่นเกมส์ชิงบัตรคอนเสิร์ตด้วย ด้านเสื้อทัวร์ที่มาขาย น่าผิดหวังมากค่า.. หมวกเสื้อ 700-800 บาท มีของ Click Five ด้วยนะคะ อุตส่าห์เตรียมสะตังค์จะมาสอยแจ็คเก็ตแนวๆ Fergie ซะหน่อยก็ไม่มี....

....คลิกไปอ่านต่อ

แก้ไขล่าสุดโดย FF_Staff เมื่อ Wed Oct 24, 2007 7:38 pm, ทั้งหมด 14 ครั้ง

Like กดที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
แอร๊ยยยยยยยยย หล่อระห่ำ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
พี่ๆ เอาข่าวมาลงเร็วติดจรวดเลยค่ะ

หูยยยย เร็วค่ะ Kyle หล่ออ้ะ เห้นแล้วอิจฉาตาร้อน อยากไปแต่ไม่ได้ไป very sad

Tweet me
ตอบ  
กลับมาแล้วเหนื่อยมากๆๆๆๆค่ะ คอนเสิร์ตนี้มันส์สุดติ่งไปเรยอะ แบบว่าคนทั้งฮอลเต้นกันเสด็จ โฮะๆๆๆ เดี๊ยนน่เมื่อยเอวค่ะ อีเฟอร์กี้แรดอะ ว่าไหม

ไวมากกกกกกกกกกก

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
ไม่ต่างจากครั้งที่แล้วเท่าไหร่ ความมันส์ยังคงมาตรฐาน BEP เฟอร์กี้น่ารัก

ติดตามรูปจากกล้องผมได้ที่ pantip ห้องเฉลิมกรุง เน่อ

คืนนี้เหนื่อยมาก

goodnight

- -zzZZZ

ตอบ  
อุ๊ยตาย โคตรไวเลยค่ะ เดี๊ยนเพิ่งจะกลับมาถึงบ้านเอง มีรูปมาลงแระ

นักร้องนำเดอะคลิกไฟว์ ชื่อไรไม่รู้อ่ะ รู้แต่หน้าเนียนใสมากค่ะ กรี๊ดดดดด

แต่เพลงมิใช่แนวเดี๊ยนไง เลยดูแล้วแอบหาวเป็นครั้งคราว 55555+

ส่วนเฟอร์กี้ ก้อแนวๆเดิมค่ะ คอนฯคราวนี้ไม่ค่อยต่างจากคอนฯที่แล้วเลย

เอามุขเดิมๆมาเล่นเยอะ จนเดี๊ยนดูไป เดาไปได้เลย เหมือนมาดูสองรอบ

ยกเว้นอีบอลลูนหน้าลิงยักษ์อันนั้น ที่เดี๊ยนไม่เคยเห็น แล้วก้อตอนเพลงไรมิรู้

จำมิได้ แอบมีหน้าบริทโผล่บนจอ แล้วก้อดาราอีกหลายคนเลย ฮามากๆ

เพิ่งกลับมาค่ะ

มันส์ไช้ได้

เฟอกี้ น่ารักมากๆๆค่ะ

ส่วน วิลก้อฮามากๆค่ะ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com