˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
สิ้นสุดการรอคอย .. ปกอัลบั้ม NaO - N=AO2
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ สิ้นสุดการรอคอย .. ปกอัลบั้ม NaO - N=AO2 

สิ้นสุดการรอคอยคร่ะ ปกอัลบั้มที่ทุกคนรอคอย

และในที่นี้ เราได้มีบทสัมภาษณ์เล็กน้อยจากดิว่าส์แห่ง FF>> คร่ะ ที่ไปให้สัมภาษณ์ที่ Tyra มาคร่ะ

Tyra : ว้าวววว ฉันเห็นภาพคร่ะ มันยอดมากกก
NaO : ขอบคุณที่ชอบมันนะคระ เพราะฉันก้ะชอบมันมากเหมือนกันคร่ะ
Tyra : นี่ฉันว่า จะเอาไปเป็นทรีมในการถ่ายแบบในสัปดาห์ต่อไปของ American Next top model เลยนะคระ
NaO : อร้ายยย ชิงหรอคระ ไทร่า เอาสิ
Tyra : แล้วซิงเกิ้ลแรกหล่ะคระ จะโปรโมทเมื่อไหร่
NaO : ภายในอาทิตย์นี้คร่ะ วัน 2 วันนี่แหล่ะ ชื่อว่า Touch My Pussy รับรองว่าทุกคนต้องชอบมัน
Tyra : ฉันก็รอฟังอยู่เช่นกันคร่ะ ถามอีกครั้ง แนวเพลงอัลบั้มนี้เป็นยังไงคระ
NaO : แดนซ์ แบบ ป่วงๆ คร่ะ แต่เพลงแรก กระเส่ามากกก และเพลงอื่นๆ ก็เป็นเพลงแดนซ์อย่างมีชั้นเชิง
Tyra : ผอมลงด้วยป่าวคระเนี่ย
NaO : อร้ายยย นิดหน่อยคร่ะ
Tyra : แล้ภาพอื่นๆ มีอีกมั้ยคระ ในอัลบั้ม
NaO : เด๋วตามมาเรื่อยๆ คร่ะ
Tyra : ฝากอะไรกับภาพเซทนี้ และ อัลบั้มใหม่คระ
NaO : ต้องฟังให้ได้นะคระ เพลงใหม่ แล้วภาพนี้ต้องขอขอบคุณต้นสังกัดฉัน Angie Model Club ที่รีทัชภาพฉันซะสวยนิ้งขนาดนี้

บทความทั้งหมดโดย

AMC Angie Model Club

แล้วพบกันกับซิงเกิ้ลแรกคร่ะ

สวยเลือกได้ Happy

ตอบ  
แม่นาโอชนะเริ่ดคร่ะ อีดอตายแน่ๆ หึหึ

ว๊ายยยยย ปกกินขาดค่ะ รัศมีกลิ่นเต่าแรงมาก Cool

แอร้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ที่สุด

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
อ้างอิงจาก:
Tyra : นี่ฉันว่า จะเอาไปเป็นทรีมในการถ่ายแบบในสัปดาห์ต่อไปของ American Next top model เลยนะคระ

อลังจิงๆ Surprised

ปกแบบว่า โอ้วววววววววววววววววววววววววววววววววว ตัวใหญ่ๆ

หน้าปกสวยมากเลยครับ

Cool Cool Cool

เดี๋ยวฟังทั้งสองคนเลย55

ตอบ  
Smile Smile Smile Smile Smile

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

โอ๊ยๆๆๆ ขำแบบไม่ไหวแล้ววว

555555555555555

ใครทำปกอัลบัมให้เจ๊คร๊ะเนี่ย

สร้างความตื่นตะลึงในการเปิดกระทู้มากๆ 55555555

จะรอฟังนะคร๊ะ 5555555

ทำไมภาพหน้าปกดูล่องลอยเหมือนวิญญาณเรยคะเจ๊

แอร้ยยยยยยยยยยยยยย ทรวดทรงองเอว มีครบหมดน่ะค่ะ เริ่ดมากคะ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com