˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
เพื่อนๆ รู้จักศิลปินคนไหนที่ติสๆมั้ง
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ เพื่อนๆ รู้จักศิลปินคนไหนที่ติสๆมั้ง 
แบบพวกเนื้อหาเพลงลึกซึ้ง เข้าใจยากๆ ดนตรีแนวๆอ่ะ
utada bjork ไรแบบนี้อ่า

ส่วนตัวผมชอบ Matt Costa กับ Club 8 อ่ะคับ

ไม่รู้ว่าติสป่าวนะ

ลองหาฟังดูคับ

ปาล์มมี่
Regina Spector
Sia

ตามนั้นครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อ. เฉลิมชัย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
นาโอ ฮะ

ตอบ  
โอบามา พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวผมชอบ Matt Costa กับ Club 8 อ่ะคับ

ไม่รู้ว่าติสป่าวนะ

ลองหาฟังดูคับ

ชอบ club 8 เหมือนกัน ดนตรีแบบสวีเดนป็อบ ใสๆดี สบายๆ
ว่าแต่โอบามาเอาเวลาว่างไหนไปฟังเพลงอ่าคับ

paradizer พิมพ์ว่า:
ปาล์มมี่
Sia

ปาล์มมี่ เริ่มจากอัลบั้มไหนก่อนดี เพราะยังไม่ได้ฟังจริงๆจังๆ

Disney Boy พิมพ์ว่า:
นาโอ ฮะ

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

April fighting! + angel Sojin�
ตอบ  
shawkhanty พิมพ์ว่า:
paradizer พิมพ์ว่า:
ปาล์มมี่
Sia

ปาล์มมี่ เริ่มจากอัลบั้มไหนก่อนดี เพราะยังไม่ได้ฟังจริงๆจังๆ

จากอัลบั้มไหนก็ได้ เลิศทุกอัลบั้ม แต่ส่วนตัวฟังไล่ 1 2 3 เลย เลิศทุกเพลงครับผม!!!

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com