˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
World Premiere: TATA YOUNG - My Bloody Valentine
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ World Premiere: TATA YOUNG - My Bloody Valentine 

Smile Laughing Very Happy

ดูไม่ได้อ่ะคร่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
World Premiere: TATA YOUNG - My Bloody Valentine

http://www.youtube.com/watch?v=XQWLQilG5z4

ลองดูตามนี้ก็ได้ค่ะ

มีคนเอามาลงแล้วนิคร่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ร่านท้านรก พิมพ์ว่า:
มีคนเอามาลงแล้วนิคร่ะ

งั้นขอโทษค่ะ
ก็เอาใว้ให้สำหรับคนที่ยังไม่เคยดูแล้วกันคะ Cool

ซิกและอวาต้าร์ นู๋แบงค์เริ่ดดีนะคะ แย่งซีนเพลงอี2ทาหมดรุยเชียะ

โฮะๆๆๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
อะไรยังงัย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ตอบ  
มาดามจ๊อกกาโล่ พิมพ์ว่า:
ซิกและอวาต้าร์ นู๋แบงค์เริ่ดดีนะคะ แย่งซีนเพลงอี2ทาหมดรุยเชียะ

โฮะๆๆๆ

555+
นั่งทำเล่นๆค่ะ ทำไปก็ขำไป
ตอนแรกกะจะไม่เอาลงละ
แต่ที่เอาลงเพราะอยากให้คนอื่นหัวเราะบ้างอะไรบ้าง
โลกจะได้สดใส

อิอิ Laughing

มาดามจ๊อกกาโล่ พิมพ์ว่า:

โฮะๆๆๆ

ว๊ายย ตายละ
เวียงพิงก์ก็นึกว่าเป็น SNSD จิงๆซะอีก
นี่ถ้าไม่ใช่เพราะมาดาม เวียงพิงก์ก็คงเข้าใจผิดไปอีกนาน

แต่ก็โอเคนะคะ น่ารักดี ขำๆค่ะ

ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com