˹���á Forward Magazine

ตอบ

อัพเดท : Nao / Doll-has / Paradizer ชทเรื่องเพลงใหม่ใน Faceb
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ อัพเดท : Nao / Doll-has / Paradizer ชทเรื่องเพลงใหม่ใน Faceb 
อ้างอิงจาก:
Doll-has
When Love Takes Over Lyrics David Guetta ft Kelly Rowland

NaO
เพลงนี้ควรจะเป็นของช้านนนนนนนนนนนนนนนนนน
อาทิตย์เวลา 19:36 น.

Doll-has
เดี้ยนร้องดีกว่ายกให้เถอะคะ
อาทิตย์เวลา 19:37 น.

Paradizer
เมื่อไหร่จะออกซิงเกิ้ลกันอีกเอ่ย
อาทิตย์เวลา 19:59 น.

Doll-has อีกไม่นาน
อาทิตย์เวลา 20:17 น.

NaO
แน่ใจหรอ ว่าร้องดีกว่า..ง
อาทิตย์เวลา 20:25 น.

Doll-has
มาก
อาทิตย์เวลา 20:34 น.

NaO
ปลอมมมม
อาทิตย์เวลา 20:41 น.

Paradizer
555+ รีบๆมาออกพร้อมๆกันซะดีๆ
อาทิตย์เวลา 20:52 น. · ลบ

XXX
ระวังจะโดนฆ่าตาย
อาทิตย์เวลา 20:59 น.

NaO
555555555555555555555555555555555555
อาทิตย์เวลา 21:00 น.

Paradizer
แรง!!!
อาทิตย์เวลา 21:33 น. ·

โดยข่าวล่ามาแรงว่าซิงเกิ้ลใหม่ของทั้งสามคนจะออกมาเร็วๆนี โดยทั้งสามคนยังคงคงเอกลักษณ์ไว้ โดย ดอว์กับควีนนาโอ ยังคงจะทำเพลงแดนซ์โดยมีมิติใหม่ๆขึ้นมา ในขณะที่ พาราไดเซอร์จะทำเพลงในแนวป๊อปร๊อคสนุกๆเพื่อฉีกแนวจากเดิมในแนวร๊อคโฟล์ค

ติดตามรายงานการอัพเดทได้ที่นี่ทีเดียว FF Channel

อารมเสีย นังดอวส์แย่งเพลงฉันสุดริด

แต่เอาเหอะ ฉันมีเพลงในมือเพียบ และเชื่อว่าเปรี้ยงทุกเพลงแน่นอน

คริคริ

ส่งให้โพรดิวเซอร์ฟังแล้ว ถึงกับกรี๊ดดดดดดดดดดดดด

สวยเลือกได้ Happy

ตอบ  
นาโอ พิมพ์ว่า:
อารมเสีย นังดอวส์แย่งเพลงฉันสุดริด

แต่เอาเหอะ ฉันมีเพลงในมือเพียบ และเชื่อว่าเปรี้ยงทุกเพลงแน่นอน

คริคริ

ส่งให้โพรดิวเซอร์ฟังแล้ว ถึงกับกรี๊ดดดดดดดดดดดดด

แหม ถึงมือควีนแล้วเพลงไหนก็เปรี้ยวและเปรี้ยงอยู่แล้ว

ส่วนตัวอยากไปร้องอะไรสนุกบ้างเลยไปร้องป๊อปร๊อคเบาสมองๆดีครับผม!!!

April fighting! + angel Sojin�
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อะไรอ่ะ ไม่บอกกัน

ชื่อฉันผิดยะอีเห็บ

Dolls-ha

ก้อฉันเสียงดีกว่านาโอจิงๆ
นาโอเสร่อจังอยากเอาเสื้อในรัดหน้าชี

Cool Cool Cool Cool

นาโอ พิมพ์ว่า:

คริคริ

อร้าย แอบรู้สึกผิดเพราเป็นคนช่วยดอลอ้า หา instrumental เพลงนั้น Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ออกเอ็มวีมาด้วยนะคะ

คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com