˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
FF>> Bitch cycle 1 result
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ FF>> Bitch cycle 1 result 
และตอนนี้ผลก็ปรากฏออกมาแล้วค่ะ เราจะประกาศผลเรียงจากอันดับที่ 5 ไปสู่อันดับที่ 1 และงานนี้มีเซอร์ไพรส์ค่ะ อย่าแอบเลื่อนลงมาข้างล่างก่อน ให้เลื่อนลงทีละอันดับค่ะ

มานับถอยหลังกันค่ะ

.....5.....

....4....

...3...

..2..

.1.

อันดับที่ 5 ได้แก่.....

น้องพริกส์

อันดับที่ 4 ได้แก่...

เจ๊ ดา แนสทิน่า

อันดับที่ 3 ได้แก่...

ดอวส์ อ้า

อันดับที่ 2 ได้แก่...

อวาทาร์ทำหน้าเหมือนได้ที่ 1 เรยค่ะ

มาดามจ๊อกกาโล่

และอันดับที่ 1 ได้แก่...

เจ๊อึ่ง นาโอ และป้าหอ แห่งหอปราถนาดี

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านที่ได้รับการโหวตให้เป็นสุดยอด Bitch ประจำบอร์ด FF ค่ะ
ซึ่งแต่ละอันดับดีกรีความแรงไม่มีใครแพ้ใคร และต่างคนต่างก็แหวกแนว
มีแนวทางและเป็นตัวของตัวเองโดยสิ้นเชิง

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆคนเลยครับ

โดยเฉพาะป้าหอแอ๊บแบ๊ว

: Laughing Laughing Laughing Laughing

Oh !! Bitches !!
Surprised Surprised Surprised

ยินดี

ตอบ  
Congratulation!!!!!

ตอบ  
ต๊ายยยยยยยย ได้ด้วยคะ ดีใจหรือเสียใจดีคะ แอร๊ยยยยขอบคุณน้องหงส์คะที่จัดกิจกรรมน่ะค่ะ

เก๋ เก๋

เย่เย่

ไม่มีรางวัลอะไรเหรอคระ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วจะมีกิจกรรมอะไรต่อรึเปล่าคระ

แต่ละอันดับแรงๆทั้งน้าน ยินดีด้วยก่ะ

มาเต้นกับ Bjork กันเถอะคร่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
หนูแหวว พิมพ์ว่า:
เย่เย่

ไม่มีรางวัลอะไรเหรอคระ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วจะมีกิจกรรมอะไรต่อรึเปล่าคระ

ของรางวัลต้องขออภัยจริงๆค่ะ ช่วงนี้ติดภารกิจเยอะมากๆ

ส่วนกิจกรรมอื่นๆ ต้องรอจังหวะเหมาะๆค่ะ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com