˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
Paris Hilton เตรียมสร้างเรียลลิตี้ร่วมกับBritney และ Lindsay
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ Paris Hilton เตรียมสร้างเรียลลิตี้ร่วมกับBritney และ Lindsay 

ช่วงนี้คุณหนู Paris Hilton ไม่ว่าจะหยิบจับอะไรก็เป็นเงินเป็นทองไปซะหมด ไม่ว่าจะเป็นการไปปาร์ตี้ โผล่ไปตามอีเว้นท์ หรือจะออกน้ำหอม ก็ล้วนแล้วแต่ได้ตังค์ทั้งสิ้น ล่าสุดคุณหนุก็หัวใจ จับเอาเพื่อนสาวทั้งคนอย่าง Britney Spears และ Lindsay Lohan มาเรียลลิตี้ซะเลย

โดยแผนการของหนูปาจะจับเอาสามสาวคนดัง (Paris, Britney, Lindsay) มาใช้ชีวิตอยู่ร่วมกัน ตีแผ่พฤติกรรมของสามศรี หน้ากล้องยันหลังกล้อง มาออกอากาศในเวลา 2 ชั่วโมง โดยหนูปาเธอกระซิบมาว่าได้แรงบรรดาใจมาจากนักแสดงสาว Denise Richards ในเรียลลิตี้ It's Complicated

โดยโปรดิวเซอร์ของรายการคือ Ryan Seacrest คนเดียวกับที่ทำรายการ American Idol นั่นแหล่ะ

เชื่อมือหนูปาได้เพราะรายการ Simple Life หรือ ไฮโซบ้านนอก ยังดังมาแล้วเลย

ตอนนี้ Britney ก็มี How I Met Your Mother และ Lindsay ก็มี Ugly Betty

แก้ไขล่าสุดโดย Inspirit-BomB เมื่อ Thu Jul 10, 2008 11:15 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

เย้ย.....อะไรรั่วๆก็ออกมาหมด

เรียลลิตี้อีกละเหรอคะ
เบื่อจัง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ดีค่ะ ทำไปเลย มีสีสันดี อยากดู

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
จะโชว์เละเทะอีกไหมเนี่ย บริทนี่ย์ บิช

ตอบ  
เหอะๆ แต่ละคน Shocked

อย่าเลยค่ะ เดี๋ยวลินด์ บริท จะจมดิ่งกลับสู่หายนะอีกครั้ง

แนะนำปาไปโปรโมทอัลบั้ม ออกอัลบั้มใหม่ให้รอดก่อนค่ะ

Dakota Armani พิมพ์ว่า:
อย่าเลยค่ะ เดี๋ยวลินด์ บริท จะจมดิ่งกลับสู่หายนะอีกครั้ง

แนะนำปาไปโปรโมทอัลบั้ม ออกอัลบั้มใหม่ให้รอดก่อนค่ะ

เห็นด้วยค่ะ Cool ปล่อยทั้งสองไปมีอนาคตที่ดีกว่านี้เถอะค่ะ ขื่นมาอยู่ด้วยกันอีก กลัวจะกลับไปเป็นเหมือนเดิม สงสารแฟนคลับของบริทกะลินด์เถอะค่ะ ปารีส ขา.....

งั้นขอเขีนร์นังปาล่ะกัน

ดูมีเครดิตที่สุดแล้ว

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 3
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com