˹���á Forward Magazine

ตอบ

เบื้องหลังการทำงานอัลบั้มใหม่+เอ้มวี บียอนเซ่ คร่ะ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ เบื้องหลังการทำงานอัลบั้มใหม่+เอ้มวี บียอนเซ่ คร่ะ 

มีเพลงใหม่ที่บีแต่งเองร้องอยู่ด้วยนะคร่ะ
นอกนั้นเรื่อยๆมา จะเป็นเบื้องหลัง เอ็มวี
IIWAB คร่ะ อันนี้เอ็มวีแบบแมนๆ ถ่ายทำเอ้าดอร์
ตอนจบแม่บีบีบน้ามตาด้วยนะคร่ะ ประทับใจคร่ะ

ส่วน SL อยากจะบอกว่าเริ่ดเว่อร์คร่ะ
มีมือเหล้กด้วย ไม่เน้นหวือหวาคร่ะ เอาแบบเป็นพิธีรีตอง
เน้นท่าเต้นที่แปลกใหม่ นำสมัยไม่มีใครเต้นคร่ะ

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ในการโปรโมทคร่ะ

เพลง IIWAB เพราะดีคร่ะแต่เฉยๆ ส่วนอีกเพลงนี้มันเหมือนของเก่ามากคร่ะ GMB

ท่าเต้นนี้ก็เป็นแบบฉบับของบีไปแล้วจะมีคนที่เต้นคล้ายๆกันแบบีก็คือ Kelly Rowland คร่ะ

THAT RIHANNA REIGN JUST WON'T LET UP

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เพลงที่แต่งเองท่าจะเริ่ดนะคะ

น้องเอิบชอบทั้งสองเพลงเลยค่ะ

ตอนแรกที่ฟังสาวโสดก็เฉยๆนะคะ

แต่ฟังไปฟังมามันดีกว่า GMB เยอะค่ะ

ท่าเต้นก็เริ่ดได้อีก

แอร๊ยยยยยยยยยย

รอดูเพอฟอร์มานส์ค่ะ

อรั๊ยยย

เริ่ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เดี๊ยนอ่ะชอบ IIWAB มากๆคร่ะ คนเราก็ต่างคนต่างความคิด
ส่วน SL ตอนแรกเดี๊ยนฟังเดี๊ยนก็เฉยๆนะคะ มีเสียงแมวน้ำ แม๊วๆ
แต่พอเดี๊ยนฟังไปเรื่อยๆเดี๊ยนว่ามันเป็นเพลงที่สนุกค่ะ
it's not a beautiful song but it's cute song ค่ะ
เหนบอร์ดเพลงต่างประเทศก็ชอบ SL กันนะคระ เก๋ๆ น่ารักๆ

ตั้งใจรอชม MV อะคะ ส่วนเพลงที่บีแต่งเดี๊ยนว่าเพราะดีนะ
แอบชอบแหวนของชีที่แต่งเพลงอ่ะนะคะ สวยดี

B's New Album, I Am-11.18.2008
www.beyoncethailand.net
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
พอเห็นเต้นแล้วชอบเลยครับ ตอนแรก sl ฟังแล้วเฉยๆ

ออกมาในแนวปาร์ตี้

ส่วนเพลงช้า หลงรักตั้งแต่ครั้งแรกที่ฟัง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
คงออกมาโหล แบบเคซี่ อินเลิฟ อ่ะ

ตอบ  
ก็ดีนะ ตอนแรกฟังเพลงแล้วเฉยมาก กับเพลงไว

พอดูท่าเต้นแล้วอยากดู เอ็มวี จิงๆ ดูๆไปก็เพราะดี

สำหรับเพลงช้า ตอนแรกฟังแล้วอยากดูเอ็มวีมากๆ

แต่พอเห็นเบื้องหลังแล้วอยากฟัง อย่างเดียว แต่ก็รอดูนะ

ช้านชื่อผู้รู้ พิมพ์ว่า:
คงออกมาโหล แบบเคซี่ อินเลิฟ อ่ะ
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

K u r 0chAn™ พิมพ์ว่า:
ช้านชื่อผู้รู้ พิมพ์ว่า:
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com