˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
Beyonce' เผย Jay-Z เตรียมแหวนเพชร 18 กะรัตรอไว้แล้ว
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ Beyonce' เผย Jay-Z เตรียมแหวนเพชร 18 กะรัตรอไว้แล้ว 

ออกมาเปิดเผยถึงเรื่องส่วนตัวซะที สาวบี Beyonce' ที่กำลังจะมีข่าวดีกับแร็พเปอร์ Jay-Z เร็วๆนี้ นักร้องสาววัย 27 ปี ได้เปิดเผยกับ Essence magazine เกี่ยวกับความลับทั้งหมดในงานแต่งงาน พร้อมแย้มว่าเจ้าบ่าวได้เตรียมแหวนเพชร 18 กะรัตไว้แล้ว เป็นการคอนเฟิร์มว่าแต่งแน่นอน

หนูบีตั้งใจว่าจะจัดงานแต่งให้เล็กที่สุด เพราะไม่ต้องการให้มันออกมาดูเวอร์เหมือนละครน้ำเน่า ซีรี่ย์เกาหลี

ส่วนอัลบั้มใหม่ของหนูบีคอนเฟิร์มแล้วว่าจะตัดแพ็คคู่ If I Were A Boy และ Single Ladies กำหนดวางแผงอัลบั้มคือ 18 พฤศจิกา 2008

เอ๊าและข่าวช่วงหนึ่งทำไรกันคับ ไม่ได้แต่งหรอกหรอ

ตกลง ชีแต่ง แล้วหรือยังไม่แต่งกันแน่คะเนี่ย

งงค่ะ

ตายแล้วนู๋บีดูซีรี่เกาหลีด้วยเหรอคะ -*- แรง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อ้าวววววววววว งง ตกลงแต่งยังคร่ะนี้ มันแต่งไปแล้วไม่ใช่หรอคร่ะ

THAT RIHANNA REIGN JUST WON'T LET UP

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
ชีแต่งไปแล้วหนิคะปาร์ตี้ชุดขาวน่ะ
เห็นว่านิตยาสารเล่มนี้คุยเรื่องที่ว่าทำไมถึงจัดงานเงียบๆล่ะ ไรงี้หนิคะ

ปล.เพชรเม็ดเป้งมากๆคร่ะ

B's New Album, I Am-11.18.2008
www.beyoncethailand.net
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
คือประมาณว่างานมันเงียบๆ จนเค้าไม่รู้ว่าแต่งจริงหรือแต่งเล่นๆกันไง หนูบีเลยคอนเฟิร์มว่าแต่งจริงๆ มีแหวนยืนยันแล้ว

อ๋อ ขอบคุณมากค่ะ 5555
แต่เงียบจริงๆนะคะ ระดับป๋าเจย์กับเจ๊บีก็ไม่น่าเงียบขนาดนี้

B's New Album, I Am-11.18.2008
www.beyoncethailand.net
ตอบ  
สรุปแต่งแล้ว ดิ?

แล้วอัลบั้ม 18 พ.ย. เลยหรออ นานจิงๆ

แล้วบริท ติ๊ วางเมื่อไรนะคับ

1st พิมพ์ว่า:
สรุปแต่งแล้ว ดิ?

แล้วอัลบั้ม 18 พ.ย. เลยหรออ นานจิงๆ

แล้วบริท ติ๊ วางเมื่อไรนะคับ

บริท 2 ธันวา ติ๊ไม่รู้ค่ะ สวย

เพลงออกทีหลัง แต่ออกอัลบั้มก่อน

แรง

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com