˹���á Forward Magazine

ตอบ

3ไลฟ์ ที่ Mariah เต้นแรงๆ (มีท่าตบผู้ชายด้วย) มาดูกัน555555
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ 3ไลฟ์ ที่ Mariah เต้นแรงๆ (มีท่าตบผู้ชายด้วย) มาดูกัน555555 
ประมาณ 2.34 นาทีนะครับ มารายห์เดินไปเต้นเป็นสเต็ป ถ้าเธอคิดจะกลับมาแด๊นซ์อีกครั้ง ผมว่าตอนนี้ก็โออยู่นะครับ

ใครไม่เคยเห็นเจ๊เค้าเต้นก็ดูซะนะคับ
Smile Smile Smile Smile Smile

ส่วนไลฟ์นี้ ที่คอนเสิร์ต บัตเตอร์ฟลายทัวร ์เต้นแรงมากๆ ประมาณ 2.53 นาทีนะครับ

ส่วนอันนี้ เพลง แฟนตาซี คอนบัตเตอร์ฟลายเหมือนกัน รู้สึกว่าทัวร์นี้จะเต้นเยอะสุดเลย อันนี้มีท่าตบหน้าผู้ชายด้วย 55555555+

ฮาตั้งแต่ชื่อกระทุ้แล้วค่ะ 555 แม่หมีเต้นท่ากุ๊งกิ๊งมากๆอ่ะค่ะ น่ารักที่สุด

B's New Album, I Am-11.18.2008
www.beyoncethailand.net
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ  
ชอบอันสุดท้ายอ่ะฮาโคดๆ Laughing

ฮิฮิ ตบแบบบริทดิเก๋ดี Happy

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 1
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com