˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
hi5 มีแต่พวกแอ๊บ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ hi5 มีแต่พวกแอ๊บ 
เบื่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ
แอ๊บ แบ๊ว
แอ๊บแมน
แอ๊บสวย
แอ๊บใส
แอ๊บอินโนเซนส์
แอ๊บคิกขุ
แอ๊บไม่รุ้ม่ายยชี้
แอ๊บไม่ด้ายทามศัลยกรรม
ม่ายมีแฟน
ม่ายเป็นตุ๊ด
ม่ายเป็นดี้
แอ๊บเรียนสูง
แอ๊บไฮโซวว
แอ๊บบบเรียนนั่น จบนี่ย์
แอ๊บบแรงงงง
แอ๊บบบบบบกูนักเลง กูเจ้าพ่อเจ้าแม่

สรุปคือมีแต่พวกตอแหลและแรงไม่จริงค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
ของเก้าไม่แอ็บนะ อิอิ

ห้าๆๆ

ของแพน เล่นมั่งไม่เล่นมั่งอ่ะ ได้แต่แต่งนู๋นแต่งนี้ให้เพื่อน และก็ฝากข้อความไว้อะไรไว้

ตอบ  
kaokoong พิมพ์ว่า:

น้องเก้าแอ๊บตัวลูกเรยน่ะค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ตอบ  
ธรรมดาคร่ะทำได้ถ้าไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร

THAT RIHANNA REIGN JUST WON'T LET UP

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
น่าจะมีแอ๊บทำศัลยกรรมนะพี่มาดาม

เพื่อนอ่ะชอบไปบอกคนนั้นคนนี้ว่าไปทำจมูกมา สงสัยมันสวยขึ้นมั้งมันเลย ภูมิใจ

ภูมิใจใช้ยันฮี ห้าๆๆๆๆ

ตอบ  
kaokoong พิมพ์ว่า:

ค่ะ คุณเก้า

http://i355.photobucket.com/albums/r444/inuteropb/lolbosingwanewqs2.gif
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ก้อมันสร้างไว้ให้สร้างภาพมิใช่หรอคร๊ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
พวกทำหน้าตาแอ๊บแบ๊วไม่ถือว่ามีความผิดครับ แต่พวกที่ไม่ลงรูปใน hi5 แต่เอารูปดาราลงแทน อันนี้ไม่ว่าครับ แต่ไปด่าชาวบ้านที่เค้าลงรูปตัวเองนี่ถือว่าสะตอและน่าประนามมากกว่าครับ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com