˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
เพื่อนๆฟังเพลงอะไรแล้วเกิดอารมณ์อาลิ้งกิ๊งกิ๊งกันมั่งครับ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ เพื่อนๆฟังเพลงอะไรแล้วเกิดอารมณ์อาลิ้งกิ๊งกิ๊งกันมั่งครับ 
เรื่องมันมีอยู่ว่าา

ผมคิดเผื่อไว้น่ะครับ ว่าถ้าวันนึงเราไปเจอกะคนที่ใช่แล้วก็รู้จักกันมาพักนึงแล้วน่ะครับ
มันก็ต้องมีบ้างที่เราจะอยากมี อย่างงั้นอย่างงี้กะคนนั้น ช่ายมะครับผมม (เขิลลจังอ่าาาาครับ)

แล้วแบบถ้าเราพาเค้ามาที่ห้องเรา ถ้าทำแบบใหนหนังจะได้ผลมั้ยครับบ
แบบแสงเทียนสลัวๆๆ แล้วเปิดเพลง

ปัญหาคือเราจะเปิดเพลงไรดีที่จะทำให้เค้า รู้ว่าเราก็ต้องการ และทำให้เค้ามีอารมณ์ขึ้นมา
5555555 เขิลจัง คือผมก็ไม่ค่อยประสีประสาด้วยน่ะฮะ

ก็เลยอยากรู้ว่าา เราควรจะเปิดเพลงแบบไหนดี

เพื่อนๆ ช่วยผมให้หลุดพ้นจากความเวอร์จิ้นไปซะทีนะครับบบ

ขอบคุณมากๆๆครับผม Shocked

แก้ไขล่าสุดโดย princefighter เมื่อ Tue Dec 09, 2008 8:48 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

.
I want to drag u down
.
.
.
.
.
.
.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
I'm A Slave 4 U ค่ะ

เชิญท่านต่อไปได้เลย
เพราะว่ากันก็ไม่ประสาพอกัน

Very Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
เปิดทำไมเพลงเปิดตอนนั้นก็ไม่มีผลแล้ววววว

แค่อากาศตอนนี้มันเยี่ยมมากๆๆแอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย

แค่มาที่ห้องก้อ..ไม่อยากจะคิดอิอิ

อิอิอิ

สำหรับ จขกท นี่

เพลงนี้ไปเลย

Like a Virgin

Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
ตอบ  
สิริรัตนาสถาบุรี พิมพ์ว่า:
I'm A Slave 4 U ค่ะ

อ่าาาา แล้ววจังหวะ มันจะไม่รุกเร้าเกินไปเหรอครับบบ

แบบ ว่า อา อา อาา อาาาาา (เสียงหายใจบริท)

.
.
.
.
.
.
.
.
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
Art_baba_Brit พิมพ์ว่า:
เปิดทำไมเพลงเปิดตอนนั้นก็ไม่มีผลแล้ววววว

แค่อากาศตอนนี้มันเยี่ยมมากๆๆแอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย

แค่มาที่ห้องก้อ..ไม่อยากจะคิดอิอิ

ไม่คิดว่าจะได้เจอลอกอินนี้อีก

ตอบ  
เอ่ออออออ

เห็นส่งลิ้งให้ในเอ็ม

อรร้ายยย

นึกเพลงไม่ออกอ่ะค้า

แบบว่าเป็นคนที่ไม่ชอบเปิดเพลงเวลามีเซ็กส์

แต่ถ้าจะบิ้วเค้า ดูที่บรรยากาศ ดินเนอรตอนนั้นก่อนดีมั้ย

ตอบ  
Lovegood พิมพ์ว่า:
Art_baba_Brit พิมพ์ว่า:

ไม่คิดว่าจะได้เจอลอกอินนี้อีก

555 Unlike

.
.
.
.
.
.
.
.
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 7
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com