˹���á Forward Magazine

ตอบ

ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
มีใครเรียน ศิลปะและการออกแบบ ม.รังสิตอยู่มั่งคับ
ผู้ตั้ง ข้อความ
ตอบโดยอ้างข้อความ
ตอบ มีใครเรียน ศิลปะและการออกแบบ ม.รังสิตอยู่มั่งคับ 
จะเข้า Computer Art อ่ะคับ เต็มไวชิบ

เห็นเค้าบอกว่ารับน้องโหดสะใจดีนี่ 555+

ถ้าอยากเรียนคอมอาท ก้อลงคนะที่วิชาใกล้เคียงไปก่อน

แล้วค่อยโอนเทมอหน้า นะคะ

Suri พิมพ์ว่า:
ถ้าอยากเรียนคอมอาท ก้อลงคนะที่วิชาใกล้เคียงไปก่อน

แล้วค่อยโอนเทมอหน้า นะคะ

ผู้รู้ตัวจริง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
ที่นีบอร์ดเพลงสากล ไม่ใช่บอร์ดการศึกษา เด๋วกระทู้ก็โดนอุ้มหรอก

ปล.พูดเล่นค่ะ ไม่เคยเรียนเหมือนกาน

popparazi พิมพ์ว่า:
ที่นีบอร์ดเพลงสากล ไม่ใช่บอร์ดการศึกษา เด๋วกระทู้ก็โดนอุ้มหรอก

ปล.พูดเล่นค่ะ ไม่เคยเรียนเหมือนกาน

อย่าพูดเป็นเล่นไปนะคร่ะ เดี๋ยวโดนจริงๆ คริคริ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ตอบ  
อยากทราบว่า

นิติ ม.รังสิต

กับ

นิติ ABAC

เพื่อนๆ เชียร์ตัวไหนมากกว่ากันคร่ะ

นะคร่ะ

คงจะมีรักจริงรออยู่ ที่ดินแดนใดสักแห่ง...
ตอบ  
นิติต้องมธ กับรามนิ่ครับ ..

แต่ถ้าจะเอาเอกชนผมว่าเอแบคนะครับ ..

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ตอบ  
K.A.M.M พิมพ์ว่า:
นิติต้องมธ กับรามนิ่ครับ ..

แต่ถ้าจะเอาเอกชนผมว่าเอแบคนะครับ ..

อ่ะคร่ะ รู้ค่ะว่าต้องมธ

แต่ถ้ามันไม่ติด ก็ต้องเอกชนซิคร่ะ Happy

นะคร่ะ

คงจะมีรักจริงรออยู่ ที่ดินแดนใดสักแห่ง...
ตอบ  
popparazi พิมพ์ว่า:

เครียดเเทนเลย

รีล่างว่ายังไงคร้าบบ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:
ตอบ หน้า 1 จาก 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

copyright : forwardmag.com - contact : forwardmag@yahoo.com, forwardmag@gmail.com